Jifunze Jinsi Ya Kuwa Blogger Na "Matumbo" Kutoka Kwa Hii (Imeshindwa) Changamoto ya SEO

Nakala iliyoandikwa na: Luana Spinetti
  • Vidokezo vya Mabalozi
  • Imeongezwa: Jan 20, 2020

Je! Wewe ni blogger na "guts"?

Kuanzia blogu inaweza kuwa vigumu; kupata watazamaji inaweza kuwa changamoto zaidi.

Lakini unapotoka ili kukabiliana na takwimu maarufu au dhana, utaona mambo kuanza kuanza.

Unaweza kuwa uso mzuri au mbaya katika niche yako, tamaduni inayoongoza kwa mwanablogi katika ulimwengu wako, au hata tu yule aliyeenda kinyume na kukusaidia kuona zaidi ya njia maarufu.

Hapa ndivyo ilivyofanya kazi kwangu na kile nilichojifunza kutokana na changamoto yangu ya SEO iliyoshindwa.

(PS Sio kushindwa kweli, utaisoma kwa nini)

Aprili 2014: Jinsi nilivyompa changamoto Matt Cutts kuadhibisha Mradi Wangu wa "Mzunguko uliofadhiliwa"

Wasomaji wa WHSR wanaweza kujua maoni yangu kwenye Google na njia yake kwa jumuiya ya wavuti kutoka chapisho nilichochapisha mwaka jana kama jibu la adhabu kwenye MyBlogGuest.

Sina "kuchukia" Google, lakini nitakubali sithamini nguvu inayopatikana kwa wakubwa wa wavuti na SEOs na mimi binafsi sikubali njia ya kutekeleza miongozo kwa jamii ya wakubwa wa wavuti - Kwa wakati wote.

Kwa hivyo, niliamua kuweka maoni yangu kwenye mchezo na kuburudika: Nilipiga changamoto katika Matt Cutts kwenye Twitter:

mattcutts-sponcirchallenge

Jambo moja unapaswa kujua ni kwamba nilichapisha changamoto yangu kujibu taarifa ya kiburi cha Matt kwa timu ya Google Japan weBook kwa hatua yao kwenye mitandao saba ya kiungo ya miezi michache.

Ilijisikia sawa kutumia fursa hiyo kutoa wazo langu, kwa sababu mimi ni mwamini thabiti Kujenga kiungo ni mazoezi mazuri ya Masoko, bila kujali Google inafikiria nini juu yake. Wakati ujenzi wa kiunga yenyewe umepotoka wakati mwingine kupata tu "juisi" ya PageRank badala ya kumsaidia mtumiaji, kuweka marufuku kwa mazoezi yote - na mitandao iliyojengwa kuzunguka - kila wakati ilionekana kutia chumvi kwangu.

Ndiyo ambapo jumuia yangu ya matangazo ya wakati huo ilikuwa na maana ya kufanya athari. Ingawa ni ndogo, kila kipande cha maze kinafanana.

sponcirproject
Jinsi ukurasa wangu wa ukurasa wa matangazo ulivyoonekana

Malengo ya changamoto yangu ya SEO na jinsi nilivyowashinda (si)

Niliamua kutatua changamoto ya Google kuadhimisha jamii yangu ya matangazo, nilikuwa na malengo zaidi ya moja.

Nilitaka:

Nilichagua changamoto ya SEO kwa sababu ilikuwa na maana kwa kesi yangu: katika ulimwengu wa blogu ambapo kila mtu anaendelea kusisitiza juu ya kuepuka adhabu ya Google ya aina yoyote, nilitoka kutafuta moja.

Na tabia ya "kuleta", ndio.

Ikiwa tovuti hiyo ingekuwa na adhabu au la, nilidhani, ujumbe tayari ulikuwa tayari kuwa hapa ni webmaster ambaye haogopi na ambaye huweka maadili yake mahali pengine lakini Google.

Nilijua sikuwa peke yangu, lakini ni wachache wetu ambao walithubutu kusema (Tad Chef ya SEO 2.0 ni mfano mzuri wa blogger isiyozungumza).

Mimi pia nilikuwa Ann Smarty kufuata na kufurahisha kwa mradi wangu:

Nilikuwa nikiangalia jitihada kutoka siku moja. Nadhani Matt alipotea kutoka eneo hilo baada ya changamoto ilizinduliwa (mimi inaweza kuwa mbaya). Sijui ikiwa Matt alijibu au akajibu kwa njia yoyote. Nadhani ilikuwa ni wazo nzuri na nilikuwa na hamu ya kuona ni kwenda wapi!

Hivyo hapa ni jinsi nilivyojaribu kufikia malengo yangu:

Kwanza, nilijaribu kupata mzunguko uliopangiwa Alama ya Mwongozo

Kama nilivyoandika katika historia ya changamoto yangu katika n0tSEO.com, Nilijaribu kundi la mazoezi ya kijivu na nyeusi ili kusababisha adhabu ya mwongozo:

  • Nilitia maneno muhimu kwenye mchezaji
  • Imeongeza viungo vya siri kwenye tovuti zilizopangiwa ninazo
  • Nilitumia maandishi ya nanga ya spam
  • Nimeunda subdomain ya spoof kwenye uwanja mwingine nilio nao na maandishi yasiyo na maana yanayotokana kupitia Generator ya Gibberish na aliongeza viungo vya spamu kwenye Mzunguko uliosaidiwa
  • Nilijiunga na saraka ya kiungo ambacho kilihitaji mabadiliko ya kiungo ili kazi

Nilijiweka mbali mbali na mbinu ambazo zingezuia uzoefu wa mtumiaji, kwa sababu ni Google pekee niliyetaka kuogopa, sio watu.

Lakini, kama mfuasi-changamoto Philip Turner aliniambia nilipomwuliza maoni, inaonekana kwamba "Google inaongeza tu adhabu za ukaguzi wa mwongozo kwa wavuti ambazo wanaamini kweli wanajaribu kucheza mfumo, AU ambayo huvunja sheria maalum mfano. Maandishi Yasiyoonekana. ”

Njia zingine nilizotumia kusababisha adhabu ya mwongozo zilikuwa za ujanja kidogo, kama wakati niliripoti tovuti yangu mwenyewe kwa barua taka mara mbili, mnamo Oktoba 2014 na Februari 2015:

changamoto ya google

 

Mimi pia nijaribu kwa adhabu ya algorithmic

Kwa sababu mimi hutumia mbinu za kofia nyeusi / kijivu, nilitegemea algorithm ya Google itachukua hila zangu na kutoa Duru ya Sponsored ikiwa timu ya Google websp haitakuja kuadhibu tovuti yangu.

Haikufanya Kazi…

Na labda ni kwa sababu ya nini David Leonhardt kutoka kwa Masoko ya Maudhui ya THGM, pia mfuasi wa changamoto yangu, anasema:

“Nimejifunza kwamba mara chache tembo huzingatia panya waliolala kando yao. Ikiwa ungekuwa BMW au Citibank, au ikiwa ungeendesha trafiki kubwa (na kwa hivyo ni tishio halisi kwa uadilifu wa algorithm ya Google), labda ungekuwa jina la kwanza na adhabu anuwai. "

Ann Smarty aliongeza maoni, pia:

“Sikudhani Google ingeiadhibu. Nadhani ikiwa wavuti kweli ilianza kufanya kazi na kufanya maendeleo kadhaa kusaidia watu kujenga viungo, Google itakuwa na hamu zaidi ya kufuatilia watumiaji. Nina hakika walikuwa nayo kwenye "endelea kutazama" lakini wakaiadhibu kabla haijazindua haingeweza kutimiza chochote. Wanahitaji vyombo vya habari, hadithi za kutisha na mifano kuelezea ukweli wao! ”

Kujaribu kupata mzunguko wa Sponsored kufungwa ilikuwa dhahiri kazi ngumu, zaidi ya kuondoa adhabu zilizopo kwa hatua hii.

… LAKINI Bado Sikushindwa

Fikiria juu yake:

  • Nimepata Google angalau kuangalia kwa usawa kwenye tovuti yangu
  • Nilionyesha jumuiya ya wavuti wa wavuti jinsi ya kuogopa Google
  • Nilijenga trafiki ya rufaa kupitia ushirikiano na jumuiya ya wavuti
  • Nilifurahia na kuimarisha jamii kwa changamoto yenye furaha na yenye maana
sponcirstats
Nambari za trafiki za Circle zilizofadhiliwa Mei-Juni 2015

David Leonhardt anasema kuhusu changamoto yangu (kushindwa) SEO changamoto:

[Ni] hakika inakuweka kwenye asilimia ya kufurahisha zaidi ya wanablogu. Panya wangapi huchukua muda kumnyanyasa tembo anayelala karibu nao? (Wakanada watatambua picha hiyo.) Nadhani Matt Cutts hakuwahi kurudi kwako? Mbaya sana, kwani anajulikana mara kwa mara kuwa na raha pia.

Ah, nadhani Matt Cutts alikuwa na kicheko kizuri juu ya changamoto yangu mwenyewe, lakini hapana, hakurudi kwangu. Tulikuwa na mazungumzo ya kijinga, ya kirafiki kupitia Twitter, ingawa (yeye ni mtu mzuri, haijalishi ninafikiria nini juu ya 'mafundisho' yake).

Na bado nilifikia malengo yangu, baada ya yote.

Je! Unaweza kujifunza nini kutoka kwa Uzoefu Wangu?

1. Kuwa blogger na "guts" inamaanisha kupinga hali ilivyo

Wakati kitu kinachofanya kazi na kinachojulikana (kama Google), inaweza kuonekana kuwa wazimu kwenda kinyume na hilo.

Kama mwanablogi ambaye si wa majina makubwa miongoni mwa watu walioshawishi, nilikuwa najua vizuri hali yangu: kama Philipo Turner na David Leonhardt walisema, mimi ni panya, mtu mdogo kulinganisha na Matt Cutts au mtu yeyote kwenye Timu ya websp ya Google.

Walakini, kama maisha yanabadilika kila wakati, ni vizuri kupinga hali ilivyo na kuleta hewa safi kwenye niche yako - au hata kwa jamii yako ya karibu, ile uliyoijenga karibu na blogi yako na mtandao wako wa wanablogu wenzako na wataalamu.

Ninahisi ni busara kukumbuka kwamba kila mtu alianza kama "panya" - hata majina makubwa kwenye tasnia. Ni watu kama sisi, tu na umaarufu na utaalam zaidi.

Kama kila mtu, walipata jina wakati walitumia "matumbo" yao kuleta mabadiliko katika uwanja wao.

Kila blogger anaweza kusaidia kuleta mabadiliko, bila kujali ni ndogo. Hata wewe.

2. Ina maana ya kufanya tofauti kwa wewe mwenyewe na wengine

Hakika, hakuna kitu kinachoweza kubadilika hadi ukijaribu.

"Matumbo" yako hayawezi kukupatia tuzo inayofuata ya Nobel au kukugeuza kuwa mtu anayekwenda kwenye tasnia ya uuzaji, lakini zinaweza kukufanya wewe ndiye unaleta mitazamo na maoni mapya kwa mtandao wako wa karibu, wafuasi wako na usomaji wako.

David Leonhardt aliniambia kuwa changamoto yangu ilikuwa ya kufurahisha na anakubali kwamba nilikuwa nimefanikiwa katika moja ya malengo yangu: "kusisitiza" blogi na ulimwengu wa webmaster kutoka kwa watu wanaojulikana, wa kuogofya wa Google.

Hili ni mabadiliko moja ambayo yalimaanisha mengi kwa changamoto yangu - ilifanya tofauti, japo ni ndogo.

Lakini inavyoonekana, tofauti hii ndogo inamaanisha mengi kwa mradi wangu kwa jumla kuliko kupata Mzunguko uliofadhiliwa adhabu ya Google - kusaidia kuondoa hofu za wanablogu wenzako na kuwaletea tabasamu ni muhimu zaidi kuliko kiburi cha kuona tovuti yangu ikiadhibiwa.

Ikiwa ni lazima nikumbukwe kwa changamoto hii, basi ni sehemu hii ambayo ninataka kukumbukwa kwa ajili yake.

3. Ina maana kujenga uhusiano na kujenga jumuiya

Au kupanua moja (s) yako ya sasa.

Ni kile kilichotokea kwangu wakati niliamua kuhojiana na Ann Smarty na Sana Knightly kwa ebook yangu kwa watangazaji wa Mduara uliofadhiliwa na kisha nikachagua kuleta mradi kwa MyBlogU kupata wataalam zaidi wa kuwahoji - jukwaa langu ghafla likawa kubwa na nilikuwa na watu wengi nia ya mradi wangu na pia changamoto yangu.

Changamoto itakuleta kuingiliana zaidi na watu katika niche yako, itawawezesha kuzungumza na kupanga mipango pamoja, itasababisha urafiki mpya na mahusiano ya biashara.

Ikiwa ulikuwa na wachache wa wasomaji kwenye blogu yako, utapata kwamba umaarufu wako utakua kwa kiasi kikubwa na changamoto.

4. Ina maana kwamba hata kushindwa kunaweza kujificha mafanikio

Unaweza kushindwa lengo kubwa, lakini kuna uwezekano kwamba hautafikia angalau malengo machache. Labda hautashinda changamoto yako, lakini utakuwa umesababisha athari.

Nilishindwa lengo langu kubwa ili Google ione pensa ya jumuiya yangu ya matangazo, lakini nimefikia malengo kadhaa madogo, kutoka kwa kutuma ujumbe mzuri kwa jamii ili kujenga trafiki bila injini za utafutaji.

Pia chukua ukuaji wa kibinafsi na thamani ya kielimu ya juhudi zako (kwako mwenyewe na kwa wengine) - Ujuzi wa kwanza wa mikono unafundisha zaidi kuliko falsafa.

Usiogope Kupeana Watu Katika Niche Yako

Wao ni wanadamu kama mimi na wewe - tu na utaalam zaidi, umaarufu, uzoefu na labda bahati.

Bado ni wanadamu, ingawa, sio miungu. Wanaweza kufahamu na kufurahiya changamoto, haswa ikiwa inakuja na "sababu ya kufurahisha" na haifikirii kwa kiburi.

Na mwishoni mwa siku, nadhani Matt Cutts mwenyewe alikuwa na laugh nzuri juu ya changamoto yangu SEO, kama wigo wake alikuwa zaidi kisaikolojia kuliko kuhusiana na uwanja wa SEO. Jibu alinipa kwenye Twitter kwa namna fulani ananiambia alikuwa amechukua changamoto na ucheshi, pia.

Kwa hivyo usiogope kupigania watu kwenye niche yako. Fanya tu kwa fadhili na ufanye malengo yako wazi kutoka siku ya kwanza.

Jinsi ya Kuwa Blogger "Na Matumbo" - Mwongozo wa Haraka

Vidokezo kadhaa vinavyoweza kutekelezeka - katika hatua tano!

1. Fuatilia masuala katika niche yako

Jihadharini na maduka muhimu ya habari, vikao na blogu kwenye niche yako. Tazama habari kwa masuala yote inayojulikana na yasiyojulikana.

Suala lolote kwenye niche yako inaweza kuwa udongo mzuri wa changamoto ikiwa una maoni ya uhakika juu yake.

Nilichagua adhabu ya Google kwa mitandao ya kiungo (toleo) na msimamo wangu dhidi ya jaribio la kuweka mipaka ya aina ya uuzaji kwa msingi wa upendeleo (maoni) ya kampuni kwa sababu nimekuwa nikishughulika nao mara nyingi zaidi ya miaka, kwangu na wateja wangu. ilikuwa ardhi inayojulikana ambayo nilikuwa na maoni maalum, yaliyofafanuliwa vizuri juu.

2. Chagua suala la kujenga changamoto yako

Je! Unafikiria nini juu ya suala fulani? Je! Ni maoni yako juu yako? Je! Unaweza kusema nini wengine hawajasema (au ni wachache tu wamezungumza juu au dhidi ya)? Je! Kuna hitaji lisilo la kusema unaweza kushughulikia?

Weka maoni yako katika kucheza!

Nilichagua changamoto ya Google kupangia jumuiya yangu ya matangazo kwa sababu niliona hofu ya kuongezeka ya kuadhibiwa kwa adhabu za Google kuhusu matangazo, ujenzi wa kiungo na mabalozi ya wageni, hivyo nilitaka kusaidia kuondoa hiyo hofu kwa kutafuta kila mtu anajaribu kuepuka.

3. Wasiliana na watu unaowahimiza na uwahusishe jumuiya

Kwa kweli, watu unaochagua kupeana changamoto wangesaidia kwenye changamoto, lakini hata ikiwa hawafanyi hivyo, hakikisha wanaitikia angalau juu yake.

Neno la tahadhari kutoka kwa David Leonhardt na Ann Smarty kuhusu changamoto majina makubwa katika sekta hiyo:

Ikiwa biashara yako inategemea wavuti, usifanye hatari yoyote nayo. Lakini kuanzisha tovuti kama uwanja wa michezo ili kujaribu vitu nje na kujifurahisha kidogo njiani inaweza kuwa burudani nzuri. - Daudi

Ukweli wa kusikitisha ni kwamba, ni vita bila nafasi ya kushinda. Sitatumia muda wangu na nguvu kupigana na wafanyabiashara wakubwa kwenye tasnia: Sidhani inafaa. - Ann

Hata hivyo, ikiwa kushinda changamoto sio kipaumbele chako lakini ni ujumbe tu unataka kutuma, changamoto mbali.

Jumuiya yako inaweza kuchangia katika changamoto yako, sio tu kuifurahia. Kwa mfano, jumuiya niliyoijenga karibu na Mzunguko wa Msaidizi ulishiriki katika mazungumzo ya kila wiki ya kila wiki / kila wiki Mimi kuanzisha kwa tovuti. Walichangia kikamilifu mradi huo.

4. Unda maudhui karibu na changamoto yako na uendeleze vyombo vya habari vya kijamii

Machapisho ya wageni, matangazo ya vyombo vya habari, uuzaji wa yaliyomo, mazungumzo ya media ya kijamii na hangout, majukwaa mengine - kuna tani ya yaliyomo ambayo unaweza kuunda juu ya changamoto yako kuhusisha watu wengi nje ya jamii yako na kueneza habari.

Muhimu zaidi, maudhui haya na kukuza kwake ni njia nzuri ya kuchunguza Mtandao kuhusu maoni yako na kutazama athari za wengine.

Maoni ni muhimu sana kushinikiza changamoto yako mbele au kutafakari tena njia yako. Kuingiliana daima hupiga miradi.

5. Asante majina uliyoya changamoto na jumuia

Kusema "asante" sio njia tu ya kuwa mwema na kuthamini ushirikiano wa wengine - pia ni njia ya kuacha maoni mazuri kwa wale uliowapa changamoto na ambao walikusaidia kupitia juhudi zako (jamii yako).

Kuwa shukrani husaidia kuimarisha uhusiano na kujenga jipya.

Hasa hasa, kuwa shukrani hufanya uwe mwanadamu na blogger unataka kuwa.

Hatima ya Mradi wa Matangazo Yangu ya Jamii na Google

Mradi ulianza kwa nia njema na timu ya watu watatu, lakini kama masuala ya afya na ahadi za kazi zilipata njia, jumuiya haijaanza kabisa na nilikuwa na shida na kupata watumiaji wa beta ili kuacha maoni.

Mwishowe, niliamua kufuta jina la kikoa cha jamii na kuingiza Mzunguko Unaohifadhiwa na n0tSEO.com. Sipendi kupoteza kazi ngumu, kwa hivyo ningependa kuunganisha miradi badala ya kuziwacha zingine (mbali, tovuti hizo mbili zilikuwa zinahusiana kila wakati).

Kama kwa Google, kama vile Philip Turner anasema, "Google sio ujinga wa kutosha kuongezeka kwa kero ndogo. Wana malengo makubwa ya kuharibu. Wakati WALIJARIBU kuharibu MyBlogGuest ni kwa sababu tovuti hiyo ilikuwa kubwa na ilikuwa ikitumiwa vibaya na watumiaji wengi ambao walikuwa wakiblogi kwa viungo vilivyoboreshwa. "

Kwa hiyo Google na wasemaji wake ni dhahiri sio kuchagua kwa changamoto, lakini ilikuwa yenye maana na ya kujifurahisha.

Pia, ilikuwa fursa ya kukua kama blogger na webmaster na kuelewa niche yangu bora.

Kama Ann Smarty anavyoweka:

Ninapendelea kujifanya Google haipo: Sikucheza kwa sheria zao na sijaribu kwa kiwango cha juu katika Google. Nadhani mbinu hiyo inazaa zaidi kwa sababu unajifunza kuishi kwa masharti yako mwenyewe. Ushauri wangu kwa mwanablogi yeyote au mmiliki wa wavuti ni kuanza kufanya vivyo hivyo.

Ni nini mimi kufanya, pia, changamoto kando.

Lengo linalofuata la changamoto itakuwa ama takwimu ndogo au dhana katika niche, lakini kuwa blogger "na matumbo" kulifanya mabadiliko maishani mwangu kwamba siwezi kuacha hapa tu. Kuna mengi zaidi ambayo ninaweza kusema na "furaha" zaidi ambayo ninaweza kutoa kwa jamii.

Na wewe je? Je! Unayo "guts" ya kupinga wazo au takwimu kwenye niche yako?

Kuhusu Luana Spinetti

Luana Spinetti ni mwandishi wa kujitegemea na msanii anayeishi nchini Italia, na mwanafunzi mkali wa Sayansi ya Kompyuta. Ana diploma ya shule ya sekondari katika Psychology na Elimu na alihudhuria kozi ya mwaka wa 3 katika Sanaa ya Comic Book, ambayo alihitimu kwenye 2008. Kwa kuwa amekuwa na sifa nyingi kwa mtu kama yeye, alifanya maslahi makubwa katika SEO / SEM na Masoko ya Mtandao, kwa mtazamo fulani wa Vyombo vya Habari vya Jamii, na anafanya kazi kwa riwaya tatu katika lugha ya mama yake (Italia), ambayo anatarajia toa kuchapisha hivi karibuni.