Jinsi ya Kupata Maoni ya 8000 Blog: Uchunguzi wa Uchunguzi

Kifungu kilichoandikwa na:
  • Vidokezo vya Mabalozi
  • Imeongezwa: Oktoba 02, 2017

Hivi karibuni nimepata maoni yangu ya 8,000th kwenye Blogu Kutoka Paradiso.

Baada ya kupiga hatua hii muhimu mimi nataka kushiriki utafiti wa kesi kuhusu jinsi ya kupata maoni ya 8,000 kwenye blogu yako pia.

Kwa nini unataka maoni kwenye blogu yako?

  • kuongezeka kwa ushahidi wa kijamii
  • jenga jumuiya
  • Ongeza maudhui kwenye blogu yako (maoni kila ni yaliyomo)
  • kuanzisha urafiki na wanablogu wenye mafanikio

Hebu tuzike kwenye vidokezo.

Mikakati ya Kutoka

1- Tatua Matatizo maalum ya Msomaji wako

Njia bora ya kupokea maoni ya blogu ni kutatua matatizo maalum ya msomaji wako.

Ninatatua shida za kawaida zinazohusiana na blogu kupitia kila moja ya machapisho yangu. Wasomaji wangu wanakubaliana na vidokezo vyangu na kushiriki mawazo yao au labda watashiriki mapambano na kufuata ncha niliyoshiriki. Au labda watashiriki ushindi wa kibinafsi kuhusiana na chapisho la blogu.

Kwa hali yoyote, wao ni kuchapisha maoni.

Kama wewe ni vidokezo vya mabalozi Blogger kuzingatia mada haya ya blog ili kuongeza maoni:

  • jinsi ya kuongeza trafiki ya blogu
  • jinsi ya kuongeza faida za blogu
  • Vidokezo vya 12 kupata maoni zaidi ya blogu
  • Vipengee vya 10 kuongeza ushirikiano wa kijamii wa kijamii
  • jinsi ya kuanza blog
  • jinsi ya kujenga blogu yenye mafanikio

Endelea juu ya mada. Tumikia wasomaji wako kwa kushughulikia masuala yao makubwa zaidi.

Ikiwa utatua matatizo ya msomaji wasomaji wako watafurahia maoni juu ya machapisho yako.

2- Usichagua Jukwaa na Mkakati hasa Kuepuka Spam

Sikujawahi hofu kupata spam.

Waablogi wengi hawawezi kusema kitu kimoja.

Najua bloggers wachache ambao hofu kupata spam zaidi kuliko wanataka kupokea maoni ya blog.

Hii ya ajabu, hofu-msingi, ukosefu na upeo wa akili mindset husababisha wewe kufanya mambo ambayo huhakikishia kamwe kupata maoni 8,000, hebu maoni 2,000.

Ikiwa unataka maelfu ya maoni halali utapata kabisa maelfu ya maoni ya barua taka.

Tumia kichujio cha taka kama Akismet.

Kukubali kwamba blogu za juu za trafiki hupokea kiasi kikubwa cha maoni ya spam na ya legit.

Mpaka unakabiliwa na maoni ya spam ya mamia ambayo hupitia filters za spam kila siku, kutumia dakika chache kila siku kufuta maoni ya spam na uvuvi maoni ya ubora ili uweze kujenga jumuiya yako na kuongeza jumla ya maoni yako.

Jifunze jinsi ya kuacha spammers kwa ufumbuzi wa bure wa kupambana na spam.

3- Tumia Jukwaa linalofanya Ufafanuzi Rahisi

Mjadala mkubwa unazunguka majukwaa ya maoni ya blog.

Waablogu wengine wanaapa Disqus wakati wengine wanaamini Maoni ya Luv ni jukwaa pekee linalosaidia kuzalisha kiasi kikubwa cha maoni.

Niliona kwa kutumia rahisi, rahisi kutoa maoni jukwaa iliwahimiza wasomaji wangu kutoa maoni kwa uhuru.

Hii ndiyo sababu: watu ni busy. Watu wachache wanataka kuweka kando 30 kwa sekunde 60 kujiandikisha kwa jukwaa kabla ya kushiriki mawazo yao.

Ikiwa inachukua sekunde 2-5 kuingia ili kuchapisha maoni unavyoweza kupoteza wachache wa washauri wa blog.

Lakini ikiwa wasomaji wanaweza kusoma chapisho lako, washiriki mawazo yao bila kuingia kwenye akaunti au kuingia kwenye jukwaa la chama cha 3rd na wanaweza kuchapisha maoni haraka uweze kuweka blogu yako kupokea maelfu ya maoni ya blogu kwa muda mrefu.

Hifadhi majuma machache ambapo nilijaribiwa na Disqus, 95% ya maoni kwenye Blogu Kutoka Peponi yalichapishwa kupitia jukwaa langu la ufafanuzi rahisi, lililo na maoni, sio tofauti na jukwaa la maoni ya blogu ya WordPress ya default.

4- Uliza maswali ya 3-4 katika Post

Uliza maswali ya 3-4 kwenye machapisho yako ya blogu.

Ushawishi wasomaji kujibu kwa maoni.

Wasomaji wengi wanahitaji kidogo kidogo. Ikiwa aibu au ukosefu wa muda wa kweli huwashirikisha watu wengi kusoma chapisho na kuhamia bila kutoa maoni unataka kuuliza maswali kuweka mpira kwenye mahakama ya msomaji.

Napenda kuuliza maswali ya 3-4 mwisho wa posts yangu lakini wakati mwingine pilipili katika maswali katikati pia.

Uliza.

Kuhimiza majibu.

Ongeza maoni yako ya blogu.

Kanuni za Swali

  • kuuliza maswali hususan kuhusiana na chapisho la blogu
  • kuepuka maswali mafupi na ya kawaida; hizi hazihamasisha ushiriki
  • daima uulize maswali ya 2-3 ili kupata magurudumu kugeuka katika mawazo ya msomaji wako
  • kuendelea kuuliza maswali kwa njia ya machapisho yako yote hata kama huna maoni yoyote ya blog kwa wiki au miezi

Niliomba majibu ya wasomaji kwa miezi na blogu yangu ya zamani kabla ya maoni ya kwanza akizungumza mawazo yao. Hii ni jinsi inavyofanya kazi kwa wanablogu wengi wanaotaka kujenga jumuiya.

Uliza wakati hakuna mtu anayeonekana akijibu. Ikiwa utaendelea kuuliza watakuja na kutoa maoni.

5- Jibu kwa Maoni Hivi karibuni

Moja ya blogu za blogu kwenye Blogu kutoka Peponi (tazama ni hai).

Ufafanuzi wa "haraka " inatofautiana kwa kila blogger.

Ninashughulikia maoni yote ndani ya masaa ya 24 lakini kwa kawaida hujibu ndani ya masaa 1-2.

Waablogu wengine wanaweza kujibu maoni katika masaa ya 4-6.

Kujibu maoni kwa wakati unaofaa huonyesha kwamba haulala usingizi.

Hata bora? Kwa kweli unastahili kutosha kuhusu wasomaji wako ambao hushirikisha mawazo yao kwamba wote wanasikiliza na kuwashirikisha watu hawa haraka.

Wewe ni bora kuamini kwamba kujali kuhusu maoni ya blogu huhamasisha watu walisema maoni kwenye blogu yako mara kwa mara.

Kurudia wasemaji wanahitaji kujua kwamba unasikiliza.

Hata kama majibu yako ni sentensi ya 1-2 kwa urefu inafanya tofauti kubwa kuona blogger ikitikia maoni kwa haraka na maoni ya kibinafsi, ya kweli na ya joto.

6- Kubinafsisha Kila Maoni

Mimi kabisa ni pamoja na yako kuchukua Jerry. Mimi pia nihisi kwamba masomo ya kesi ni baadhi ya aina bora za machapisho ya blog huko nje leo.

Ona jinsi nilivyotumia jina la Jerry katika jibu langu.

Jina lako ni kawaida neno la kupendeza zaidi katika lugha yako ya asili. Kila mtu hupenda mtu anayefikiria kutosha kujibu majibu.

Wasomaji wenye shukrani wanafanya nini? Rudi kutoa maoni juu ya karibu kila chapisho, na kuongeza jumla ya maoni ya blog yako.

Tengeneza Marafiki.

Pata kibinafsi, lakini kwa njia nzuri.

Nimefanya karibu kila moja ya maelfu yangu ya majibu ya maoni. Hakuna njia bora ya kuimarisha vifungo, kuvutia trafiki kurudi na kuongeza maoni yako blog.

7- Uliza Maswali mara kwa mara

Wanablogu wengi hujaribu kupata watu wengi iwezekanavyo ili kutoa maoni kwenye blogu zao dhidi ya kujaribu kuhamasisha kiasi kikubwa cha watu wanaoshiriki kutoa maoni kwenye blogu zao.

Mfano; Mimi kuuliza maswali wakati mwingine kupitia majibu yangu. Maswali yaliyosababisha husababisha mtu yeyote anayeandika post 2, 3 au 4 kwenye chapisho moja.

Mwishoni mwa siku wale maoni ya 4 kutoka kwa mtu mmoja kuhesabu kuelekea maoni yangu ya blog ya 8,000 kwenye Blogu Kutoka Peponi.

Wahimize watu kuanza majadiliano kwa kuuliza maswali kupitia majibu ya kukuza mazungumzo.

Mikakati isiyosaidiwa

8- Maoni kwa ufanisi kwenye Blogu Zinazovutia kwenye Niche yako

Uthibitishaji wa blogu ni mkakati wenye nguvu zaidi wa kuacha kwa kuongeza maoni kwenye blogu yako.

Andika aya ya 3-4, maoni ya kina juu ya blogu za juu kutoka kwa niche yako.

Kiwango kikubwa cha wanablogu wenzake - pamoja na wasio bloggers - watakutafuta kupitia maoni yako ya ufanisi, ya kibinafsi, yaliyofikiriwa, na kuongeza maoni yako ya blogu na maoni ya blogu.

Nimeongeza kiasi kikubwa cha maoni ya blog ya 8,000 kwa kuchapisha makumi ya maelfu ya maoni yenye nguvu kwenye blogu kutoka kwenye niche yangu.

Sheria chache za maoni mazuri ya blogu

  • maoni hasa juu ya blogu za juu kutoka kwa niche yako
  • piga kibinafsi maoni yote, ukitane na blogger mwenzako kwa jina na usaini na jina lako
  • kuandika kifungu cha 3-4, maoni ya kina yanayotokana na hatua fulani iliyotolewa kwenye chapisho
  • asante blogger kwa wakati wao
  • maoni angalau mara 1-2 kila wiki kwenye blogu hizo lakini uongeze wachache wa blogi mpya kutoa maoni kila wiki

Toa maoni ya rocking.

Pata maoni ya rocking.

9- Guest Post kwenye blogu maarufu katika Niche yako

Ninaendesha mtiririko thabiti wa trafiki na maoni ya blogu kwa njia yangu kampeni ya kutuma wageni.

Inavyofanya kazi; kiasi kikubwa cha wasomaji wanaopendezwa wanafurahia machapisho yangu ya wageni, bofya kiungo changu cha mwandishi wa bio, tembelea chapisho changu cha hivi karibuni cha blogu na uchapishe maoni kwenye chapisho.

Mjumbe anayesilisha upungufu wa kuwepo kwako, hujenga urafiki, huongeza trafiki yako ya blogu na huongeza maoni kwenye blogu yako.

Msaidizi wa mara kwa mara na:

  • kuandika maneno ya 1000 kila siku katika waraka wa Neno tu kwa kufanya kazi
  • kutoa maoni juu ya blogu za juu na kukuza bloggers juu kutoka niche yako ili kujenga urafiki
  • kutembea kwa wageni kutuma ujumbe ambao husababisha fursa za kuwapa mgeni zaidi

Jaribu kwa 8K

Usisahau; njia rahisi ya kusajili maoni ya 8,000 kwenye blogu yako ni ya kujifurahisha na blogu.

Kuanguka kwa upendo na mchakato wa kujenga maudhui, kujenga urafiki na wanablogu wa juu kutoka kwenye niche yako na ya kujifunza ins na nje ya blogu.

Ukifuata vidokezo hivi mara kwa mara utazalisha idadi kubwa ya maoni ya halali, ya kweli kwenye blogu yako.

Kuhusu Ryan Biddulph

Ryan Biddulph ni blogger, mwandishi na msafiri wa ulimwengu ambaye ameonekana kwenye Blogin ya Virgin ya Richard Branson, Forbes, Fox News, Mjasiriamali, John Chow Dot Com na Neil Patel Dot Com. Ameandika na kuzichapisha binafsi eBooks za ukubwa wa 126 kwenye Amazon. Ryan anaweza kukusaidia kustaafu kwenye maisha ya kisiwa kinachoingia kupitia mabalozi ya smart katika Blogging Kutoka Peponi.

Kuungana: