Mahojiano ya Wataalam: Jinsi ya Kujenga Blog ya Mitaa na Jennifer Auer

Kifungu kilichoandikwa na:
  • Vidokezo vya Mabalozi
  • Imeongezwa: Dec 13, 2016

Leo, ninashiriki mahojiano yangu na rafiki na mwanablogu mwenzako, Jennifer Auer ambaye anaendesha Furaha ya Familia ya Jersey. Imeanza katika 2010, Jersey Family Furaha sasa ina zaidi ya mwonekano wa ukurasa wa kila mwezi wa 100,000 na zaidi ya Mashabiki wa Facebook wa 10,000. Niliongea na Jennifer kujifunza siri za mafanikio ya blogi yake na nini wanablogu wanaweza kujifunza juu ya kuunda blogi ya hyperlocal.

Mahojiano na Blogger Mafanikio Jennifer Auer

Swali: Je! Umeanzishaje na Jersey Family Fun na umeifanyaje kama rasilimali kwa familia za New Jersey?

Miaka mitano iliyopita, nilikuwa nikitafuta shughuli za kufanya na watoto wangu lakini nikagundua kuwa ilikuwa ngumu kupata orodha ya shughuli zote katika sehemu moja. Kwa mfano, ungejua tu ikiwa Depot ya Nyumbani ilikuwa inasimamia semina ya watoto ikiwa ulikuwa ndani ya duka. Nilitaka kuorodhesha yote katika sehemu moja, kwa hivyo niliiunda. Nilianza kwa kuorodhesha matukio kwenye Facebook lakini hiyo ilichanganya watazamaji wangu kwani walidhani nilikuwa mwenyeji wa hafla hizo. Na kwa kuwa Facebook haina kazi ya kalenda, ilikuwa ngumu kusimamia, kwa hivyo niliunda blogi. Hapo awali ilikuwa blogi ya kawaida ya mama iliyo na matukio ya kalenda yaliyoorodheshwa, lakini ilikua ni rasilimali inayofunika hafla za ukarimu wa familia kote New Jersey.

Swali: Umeweka blogu yako kwa utafutaji wa ndani? Ikiwa sio, umekuzaje blogu yako na SEO?

La sikufanya. Machapisho fulani yalifanya vizuri sana na yakaja kwenye injini za utaftaji - kama hafla kuu za likizo: hila za Halloween au nyakati za kutibu, orodha za uwindaji wa yai la Pasaka. Wageni pia walikuja kujua nini cha kufanya na watoto wao Jumamosi asubuhi. Nimekuwa nikirudia na machapisho - nadhani hiyo inasaidia - kama orodha ya kila mwaka ya matukio ya milipuko ya 4th ya Julai, ambayo imeorodheshwa na mji. Sikufanya kitu chochote maalum na injini ya utaftaji; ilikua tu kikaboni.

Swali: Ni kazi gani muhimu au mabadiliko uliyofanya ili kukua kwa kweli trafiki yako ya ndani?

Mabadiliko makubwa yalikuwa ni kurekebisha tena tulifanya mwaka jana ili kuifanya tovuti hiyo kuwa ya kirafiki zaidi. Kabla ya hapo, wageni walilazimika kutazama kwenye simu zao nzuri ili kuona orodha na maelezo ya tukio. Sasa muundo unabadilika kwa kifaa na hiyo imekuwa msaada mkubwa kwa sababu trafiki yetu nyingi hutoka kwa simu nzuri. Imepunguza trafiki yetu mara tatu au mara tatu tangu mabadiliko hayo.

Swali: Je! Kuna wakati muhimu wa "aha" ambao ulifanya blogu yako ya hyperlocal kuwa mafanikio kamili kama ilivyo?

Hakuna mtu "aha" wakati huu. Lazima uweze kukuza na kuzoea njiani, kama kujifunza vitu ili kufanya kazi yetu iwe rahisi. Kuunda timu ya akina mama kufanya kazi nao ilikuwa msaada mkubwa, lakini zaidi tovuti imefaidika kwa kujaribu tweaks ndogo na kujifunza kila wakati. Unaona uboreshaji wa muda mrefu, sio mara moja. Mabadiliko kadhaa muhimu, kama kujaribu programu tofauti za kalenda, zimefanya tovuti ya jumla iwe rahisi kudhibiti. Kwa mfano, tunaruhusu mashirika kuingiza hafla zao na kuyakubali, na hiyo imepunguza sana mzigo wetu wa kazi. Kuingia kwenye hafla zote tulikuwa tunatumia wakati mwingi lakini sasa tunayo [njia] bora zaidi ambayo imeruhusiwa sisi kutoa habari zaidi na rasilimali.

Swali: Ninaona una rasilimali nyingi kwenye blogu yako ya kina ya matukio ya ndani, kila kitu kutoka kwa Siku za Kuingizwa Zilizopunguzwa hadi wakati watoto wanaweza kula bila malipo. Unawezaje kudhibiti habari hizo zote?

Mtu yeyote anayefanya blogi kama hii anahitaji timu kwa sababu huwezi kwenda kwa kila tukio au eneo lako mwenyewe. Imepewa waandishi hao nafasi ya kutembelea maeneo ambayo kwa kawaida wasingeweza. Kuwa na bima ya mama kila kata ilikuwa wazo langu la kwanza, lakini hao ni waandishi wa 21 na inakuwa ngumu kusimamia na kulipa. Timu kubwa ambayo nimekuwa nayo ilikuwa waandishi wa 13 au 14 na kwa ukubwa huo, unaingia kwenye siasa kama nani anataka kufanya nini. Pia ninahitaji kusawazisha saizi ya timu na mambo ya uchumaji mapato ili niweze kuwalipa waandishi wangu.

Bado ninajaribu kupata usawa wa timu ya ukubwa unaofaa, lakini nina waandishi wachache sasa wanaofunika mada zinazovutia kaunti nyingi, kwa mfano, mbuga za kitaifa. Pia tunasimamia jarida letu ili [watumiaji] waweze kujisajili kupata machapisho maalum kwa kata yao. Kwa kuwa mimi hufunika eneo kubwa, ni muhimu kulenga wasomaji wangu hivi.

Swali: Je programu na huduma gani unahitaji kuweka tovuti yako mbio?

Msaada wa Kiufundi na Usimamizi wa Mtandao:

Ikiwa umefanikiwa, utahitaji kuwekeza pesa na kuajiri msaada - sio waandishi tu! Kwangu, ilikuwa muhimu kuajiri mtu wa msaada wa teknolojia ambayo ninaweza kumwamini kwa hivyo sikuwa na wasiwasi kuhusu masuala ya kiufundi ya wavuti. Pamoja, tovuti kubwa haiwezi kutumia $ 5 kwa mwenyeji wa mwezi. Wakati uko kuokota mwenyeji wa wavuti, ni muhimu kuongea nao juu ya ukuaji wa baadaye wa tovuti yako na huduma kwa wateja wao. Napendelea huduma ya moja kwa moja, 24 / 7. Wakati mmoja, nilitumia kampuni ambayo haikuwa na huduma ya moja kwa moja na tovuti yangu ilikuwa chini kwa wiki ya 2 huko Halloween mwaka mmoja - ambayo, unaweza kufikiria, ni msimu wa trafiki mkubwa kwangu. Hautaki kufanya makosa kama hayo.

Kwa kuongeza, kampuni zingine za mwenyeji hazieleweki kuwaambia nini unahitaji kutunza tovuti inayokua. Na ikiwa mwenyeji wako hawezi kushikilia ukuaji huo, wavuti yako itaharibika. Hiyo inamaanisha unahitaji kupata mapato kwa sababu tovuti yako inakua zaidi, ndivyo utahitaji kuwekeza katika msaada na mwenyeji. Hautaki kuendelea kubadilisha majeshi ya wavuti, kama nilivyofanya mwanzoni. Unapaswa kuajiri kampuni ambayo inaweza kukua na wewe. Kimsingi, unapata kile unacholipia - unaweza kwenda mbali tu kwa kuwa na kila kitu bure.

Programu ya Kalenda:

Furaha ya Familia ya Jersey ilikuwa nzuri sana kuharibiwa na maombi ya barua pepe kutoka maeneo ambayo alitaka matukio yao waliotajwa, hivyo tulihitaji programu kalenda rahisi ambayo ingeweza kuruhusu maeneo ya orodha ya matukio yao wenyewe. Sisi sasa tunatumia Programu ya Plugin ya Time.ly, ambayo hutuma barua pepe yangu wakati [tukio] linaongezwa ili niweze kuikubali au kuikataa. Ni ya kirafiki sana SEO na pia hukuruhusu kuunda kwa urahisi matukio ya kurudia na kuacha siku, kwa mfano, ikiwa una tukio kila Alhamisi lakini unataka kuacha Shukrani. Kupata programu sahihi ya kalenda ni muhimu kwa mtu yeyote kuorodhesha matukio.

Swali: Ni ushauri gani unaowapa wanablogu ambao wanapenda kuunda blogu ya hyperlocal?

Fanya utafiti wako kwanza - angalia ni tovuti zingine za hyperlocal ambazo zinafunika na nini kinakosekana. Pia fikiria jinsi eneo kubwa unalotaka kufunika. Laiti ningezingatia habari nyingi ni habari ngapi, ningeanza na mkoa mdogo wa New Jersey, kama kaunti, badala ya jimbo lote. Ninaamini kuna uwezekano mkubwa wa mapato kwa blogi za hyperlocal ambazo zinafunika eneo ndogo kwa sababu unaweza kupata matangazo kutoka kwa biashara za kawaida, ambayo sio chaguo kwa rasilimali ya nchi. Pia imekuwa ni ngumu kupata mapato ya kufurahisha ya Familia ya Jersey na biashara kubwa ambazo zinafikia serikali nzima kwa sababu mchakato wao wa utangazaji ni ngumu sana kwetu. Uuzaji na matangazo haikufanya kazi vizuri kupata mapato ya wavuti, licha ya ukubwa wake.

Ninapendekeza pia uweke miongozo ya hafla zako. Tumekuwa na wachuuzi wa eneo hilo waliweka kwenye hafla zisizo za kifamilia au zilizogharimu zaidi ya $ 5, ambayo ni kikomo chetu. Unahitaji mwenyeji wa wavuti anayeaminika lakini ukiwa wa karibu zaidi na miongozo zaidi unayo, kumbukumbu ndogo utahitaji kuhifadhi matukio. Na ikiwa hafanyi vizuri, hiyo itakusaidia ufundi wa mada muhimu zaidi ya blogi.

Mwishowe, fikiria ratiba yako mwenyewe kila wakati. Kuendesha tovuti kama Jarida la Familia ya Jamaa ni pamoja na kujitolea kwa wakati mwingi na sikuweza kuifanya bila msaada. Kabla ya kuanza, fikiria juu ya kile ambacho uko tayari kuwekeza kwa wakati, msaada na pesa ikiwa tovuti yako itaanza.

Asante, Jennifer, kwa kushiriki ufahamu wako na sisi juu ya jinsi ya kuunda blogi kubwa! Kuna njia nyingi tofauti ambazo unaweza kufunika masuala ya ndani kwenye blogi yako mwenyewe. Huu ni mfano mmoja mafanikio ambao unaweza kujenga kwa kuzingatia masilahi yako na mahitaji ya jamii yako.

Kuhusu Gina Badalaty

Gina Badalaty ni mmiliki wa Kukubali Imperfect, kujitoa kwa blogu ili kuhimiza na kusaidia mama wa watoto wenye mahitaji maalum na vyakula vikwazo. Gina imekuwa blogging kuhusu uzazi, kuinua watoto wenye ulemavu, na maisha yasiyo ya kupindukia kwa miaka zaidi ya 12. Yeye ni blogs kwenye Mamavation.com, na amefunga blogu kwa bidhaa kuu kama Silk na Glutino. Pia anafanya kazi kama mwandishi wa habari na mwandishi wa bidhaa. Anapenda kujihusisha na vyombo vya habari vya kijamii, kusafiri na kupikia gluten.