Surfshark Tathmini

Ilisasishwa: 2022-06-29 / Kifungu na: Timothy Shim

Kampuni: SurfShark

Background: Surfshark ni jamaa mgeni Mtandao wa Kibinafsi wa Virtual (VPN) tukio na alionekana kwa kishindo. Ilianzishwa mwaka wa 2018 katika Visiwa vya Virgin vya Uingereza, mtoaji wa VPN hutoa mtandao mkubwa wa seva zaidi ya 3,200 katika karibu nchi 65.

Kuanzia Bei: $ 2.49

fedha: USD

Tembelea Mtandaoni: https://www.surfshark.com

Kagua Muhtasari na Ukadiriaji

5

Zaidi ya miaka Surfshark imekua huduma tayari ya kuvutia. Usaidizi wa miunganisho isiyo na kikomo, uharibifu wa GPS, seva za RAM pekee, sera ya kutosajili iliyothibitishwa na mtu wa tatu, pamoja na kufanya kazi vizuri nchini Uchina - mtoa huduma wa VPN anajitokeza katika utumiaji na thamani ya pesa.

Jambo lingine ambalo lilinifanya nifurahishe ni habari kwamba ilikuwa na makazi yake katika Visiwa vya Virgin vya Uingereza (BVI). mfumo wa mahakama. Hii inafanya kuwa msingi bora kwa kampuni za VPN kwani hiyo ni sehemu ya biashara zao kuu - kutokujulikana.

Kwa kuzingatia hilo nilijiandikisha kwa mpango wa miaka mbili na kuruka ndani, na kuiendesha kupitia kazi.

Faida: Tunachopenda Kuhusu SurfShark?

1. Hakuna magogo

Nini maana ya kukata magogo SurfShark

Kama nilivyosema hapo awali, jambo la kwanza ambalo lilinifanya kuzingatia Surfshark ilikuwa BVI-msingi ambayo inafanya kazi kutoka. Hiyo ni ishara nzuri kwa sera ya kutokatwa miti ambayo kampuni inayo. Inadai kuhifadhi tu kiasi kidogo cha data ya mtumiaji kwa madhumuni mahususi.

Kulingana na wao, habari pekee ambayo inahifadhiwa ni anwani yako ya barua pepe na habari fulani ya bili katika ulipaji wa pesa unaombewa. Mchakato wao wa kujisajili unaonekana kudhibitisha hii na habari inayopatikana kwenye jopo la usimamizi wa akaunti zao pia. Kitu pekee kinachoonekana ni anwani yako ya barua pepe na mipangilio.

SurfSharkVidokezo vya hakuna ukataji miti

Surfshark haikusanyi au kukusanya data yoyote kama vile anwani za IP, historia ya kuvinjari, taarifa ya kipindi, kipimo data kilichotumika, stempu za muda wa muunganisho, trafiki ya mtandao na data nyingine kama hiyo (chanzo).

Ukaguzi wa Kujitegemea

Surfshark pia anadai kuwa amepitia ukaguzi huru na Cure53. Hii hapa ripoti yao ya ukaguzi SurfShark Kiendelezi cha VPN Chrome (2018) na SurfShark Miundombinu (2021).

* Kumbuka: Tiba53 (tiba53.de) ni Mjerumani cybersecurity kampuni iliyoanzishwa na Dk Mario Heiderich. Ina uzoefu wa karibu miaka kumi katika uwanja huo, pamoja na ukaguzi wa programu ya rununu ya wazazi wa Korea Kusini.

2. Salama na Anatafuta

Kama ilivyo kwa VPN nyingi, Surfshark inakuja na chaguo la itifaki unazoweza kuchagua. Chaguo hapa ni chache zaidi kuliko kawaida ingawa. Unaweza tu kufikia IKEv2, OpenVPN (TCP au UDP) na itifaki inayojulikana kidogo inayoitwa Shadowsocks.

Kuingizwa kwa Shadowsocks ilikuwa ya kushangaza kidogo mwanzoni tangu mtengenezaji wake alipoulizwa acha kufanya kazi kwa msimbo na uiondoe kutoka GitHub mahali ilishirikiwa. Itifaki bado hai bado na sasa ina tovuti yake mwenyewe: Vivuli.

Kuna uwezekano kwamba matumizi ya itifaki hii yatasaidia watumiaji nchini China Bara kufanya kazi kwa njia yao kupita Moto mkubwa. Ingawa hakuna madai rasmi rasmi, nimeona Surfshark kufanya kazi vizuri kutoka ndani ya China kwa muda mrefu sasa.

Mtihani wa Uunganisho wa China
Tunaendesha vipimo vya unganisho ndani ya China, picha ya skrini ni matokeo mnamo Aprili 2021.

Vipengele vipya vya faragha vimeanzishwa

Mbali na haya yote Surfshark imekuwa ikitengeneza mvuke na imeongezwa hivi majuzi au itaongeza hivi karibuni vipengele vya kusisimua. Kwa sasa, uharibifu wa GPS umejumuishwa, pamoja na Uthibitishaji wa 2-Factor (2FA).

Muhimu zaidi, wamegeuzwa kuwa seva za RAM tu ambayo inamaanisha faragha yako imehakikishiwa kimsingi. Kila wakati nguvu inapoendeshwa kwa baiskeli kwenye seva zao, kila kitu hufutwa kabisa.

3. Mbalimbali ya Programu

Surfshark ina anuwai ya programu ambazo unaweza kutumia kuisakinisha kwenye karibu aina yoyote ya kifaa kilichounganishwa. Hii inajumuisha kila kitu kutoka kwa mifumo ya Windows na Linux au Mac inayotumika sana hadi vifaa vya mkononi na hata TV mahiri na baadhi ya vipanga njia.

Kuna pia anuwai unaweza kutumia na vivinjari maarufu kama vile Chrome na Firefox. Ikumbukwe kwamba ugani Chrome kwa Surfshark ilikuwa kukaguliwa na kampuni huru mwishoni mwa 2018, kupita na dosari mbili tu zilizopatikana.

SurfShark ni suluhu za VPN za Windows PC, Mac, Android, Android TV, iOS, Linux, Chrome na Firefox ili kulinda maisha yako ya kidijitali.
Kando na mifumo maarufu ya uendeshaji ya kompyuta na rununu, unaweza pia kutumia SurfShark VPN ya Apple TV, Samsung TV, Fire TV, Roku, Android TV, Chromecast, Nvidia Shield, na zingine.

4. Msaada mkubwa wa Wateja

Rekodi za gumzo za hivi majuzi na Surfshark msaada
Moja ya rekodi zangu za gumzo na Surfshark msaada.

Kuangalia msaada wao wa wateja, nilikuwa na furaha sana na matokeo kila wakati. Niliwasiliana nao mara mbili, mara moja na uchunguzi wa mauzo na mwingine na swali la kiufundi zaidi kwa asili. Majibu ya mara zote mbili yalikuwa haraka (ndani ya sekunde chache).

Nilifurahi pia na kiwango cha maarifa kilichoonyeshwa na wafanyikazi wao wa msaada ambao waliweza kusuluhisha maswala yangu haraka na kwa ufanisi.

5. Uunganisho / Vifaa visivyo na kikomo

SurfShark inasaidia vifaa visivyo na kikomo.
Unganisha kwa wakati mmoja SurfShark na vifaa visivyo na kikomo.

Maswala ya idadi ya vifaa unavyoweza kuwa na kuunganishwa na VPN yamezingatia zaidi ya mwaka uliopita au zaidi. Hapo zamani, ilibidi tujishughulishe na kulinda kifaa kimoja na simu moja ya kawaida (kawaida).

Leo, shukrani kwa IoT, kwa kweli kila kitu kimeunganishwa kwenye mtandao. Kaya moja inaweza kuwa na vifaa vya 10 kwa urahisi vilivyounganishwa na mitandao anuwai. Mahali pangu kwa mfano huwa na simu za rununu tatu, vidonge vitatu, PC mbili za desktop, kompyuta moja, router na Runinga smart!

Surfshark ni mojawapo ya huduma chache za VPN ambazo hazipunguzi idadi ya miunganisho unayoweza kutumia kwa wakati mmoja - iwe wewe ni familia iliyo na vifaa sita - kila moja inatiririsha Netflix au Hulu - au biashara yenye maduka mengi. . 

6. Utendaji wa Kasi ya Ajabu

Kujadili Kasi ya VPN ni kopo ya minyoo tofauti kabisa, kwa hivyo ikiwa haujui ni nini kinachofanya VPN yako iende haraka (au polepole), angalia yangu Mwongozo wa VPN hapa.

SurfShark Vipimo vya kasi ya VPN

Kwa muhtasari, haya ndio matokeo tuliyopata SurfShark Vipimo vya kasi ya VPN.

yetPakua (Mbps)Pakia (Mbps)Ping (ms)
Benchi (bila VPN)305.78119.066
Singapore (WireGuard)178.55131.56194
Singapore (Hakuna WireGuard)200.4693.3911
Marekani (WireGuard)174.71115.65176
Umoja wa Mataifa (Hakuna WireGuard)91.3127.23190
Uingereza (WireGuard)178.55131.56194
Holland (Hakuna WireGuard)170.592.71258
Afrika Kusini (WireGuard)168.3886.09258
Afrika Kusini (Hakuna WireGuard)47.614.28349
Australia (WireGuard)248.36182.1454

Kumbuka: Vipimo vya kasi na WireGuard ni vya hivi karibuni.

Benchmark - Mtihani wa kasi bila SurfShark VPN

Surfshark mtihani wa kasi - Benchmark (bila VPN): Wakati wa majaribio nilipata 300+ Mbps kwenye laini ya 500Mbps
Benchmark (bila VPN): Wakati wa majaribio nilipata 300 + Mbps kwenye mstari wa 500Mbps

SurfShark Vipimo vya kasi (na muunganisho wa WireGuard)

SurfsharkItifaki mpya ya WireGuard inasemekana kuonyesha ahadi nyingi na tumeendesha majaribio machache ambayo yanaonyesha hii. Kumbuka ingawa ucheleweshaji bado unabaki sawa.

Kabla ya kupima Surfshark, kwanza niliendesha jaribio la kasi kwenye laini yangu ili kupima kasi yake wakati huo.

SurfShark (na WireGuard) kasi kutoka Uingereza (matokeo halisi hapa).
SurfShark (na WireGuard) kasi kutoka Australia (matokeo halisi hapa).
SurfShark (na WireGuard) kasi kutoka Marekani (matokeo halisi hapa).
SurfShark (na WireGuard) kasi kutoka Afrika Kusini (matokeo halisi hapa).
SurfShark (na WireGuard) kasi kutoka Singapore (matokeo halisi hapa).

SurfShark Vipimo vya kasi (Bila WireGuard)

Asia (Singapuri)

SurfShark mtihani wa kasi kutoka Singapore (tazama matokeo halisi hapa).

Nilichagua Singapore kwa mtihani wangu wa mkoa wa Asia kwa sababu ina miundombinu bora karibu na ni kitovu kikuu cha usafirishaji kwa uhusiano wa kimataifa. Kwa uaminifu, macho yangu yalitoka karibu na kichwa changu nikiona nilipiga 200Mbps kwenye mtihani wa kuteremka.

Matokeo yake ni bora tu nimekuta sasa na niliendesha tena mtihani mara kadhaa ili kuhakikisha kuwa ilikuwa sahihi (ilikuwa).

Ulaya (Uholanzi)

SurfShark mtihani wa kasi kutoka Uholanzi (tazama matokeo halisi hapa).

Haraka kutoka kwa unganisho langu kwa seva ya VPN ya Ulaya ilikuwa nzuri tu, na ishara inayowaambia kuwa kwenye lala ndefu zaidi.

Marekani (Seattle)

Surfshark mtihani wa kasi - SurfShark mtihani wa kasi kutoka Merika (tazama matokeo halisi hapa).
SurfShark mtihani wa kasi kutoka Marekani (tazama matokeo halisi hapa).

Kutoka kwa seva ya VPN ya Amerika, kasi ilishuka kwa ajili yangu tena. Hii kawaida inatarajiwa tangu mimi ni kimwili mbali na US kama inaweza kuwa. Walakini, 91 Mbps bado ni matokeo bora na ya kutosha, kinadharia, kusambaza video hata katika 8K.

Afrika (Afrika Kusini)

Surfshark mtihani wa kasi - SurfShark mtihani wa kasi kutoka Afrika Kusini (tazama matokeo halisi hapa).
SurfShark mtihani wa kasi kutoka Afrika Kusini (tazama matokeo halisi hapa).

Afrika ilikuwa kondoo mweusi kawaida katika familia, lakini bado ilionesha matokeo bora kuliko nitakavyopata kutoka kwa huduma zingine za VPN. Vipu vya 47 zinaweza kusikika polepole ikiwa ungeilinganisha na kasi yangu ya mkondo, lakini ni ya kutosha hata kutiririsha video ya 4K

7. Kazi ya Netflix

Unaweza kutumia SurfShark ili kukwepa uzuiaji wa kijiografia wa Netflix na kutazama filamu zinazopatikana katika nchi zingine pekee.

Netflix inafanya kazi, kwa hivyo sidhani kuna mengi zaidi ya kujadili juu ya hilo.

Jambo la kumbuka ingawa ni kwamba kwa sababu ya kuongezeka kwa ping kwa seva mbali mbali, kuna ucheleweshaji kidogo wa kupakia kurasa kwenye Netflix. Inakera kidogo lakini utiririshaji bado unafanya kazi vizuri.

8. Surfshark Inakuja kwa Bei Ajabu

Surfshark bei ya hivi karibuni
Surfshark Mpango wa miezi 24 kwa bei ya $2.49/mozi.

Surfshark hivi majuzi ilifanyiwa marekebisho madogo sana ya bei, na kuiboresha kidogo. Ikizingatiwa jinsi zimekuwa zikiundwa kwa haraka - katika vipengele na mtandao, hii haishangazi.

Kama kawaida, kwenda kwa mipango iliyopanuliwa ndiyo njia pekee ya kupata thamani halisi kutoka kwa huduma za VPN. Kama Surfshark mtumiaji kwa zaidi ya mwaka mmoja sasa, naweza kukuambia kuwa wanastahili kabisa.

Mpango wa miaka miwili kwa sasa ni $2.49/mwezi na unasalia kuwa mojawapo ya mapendekezo ya thamani ya pesa ambayo nimeona hadi sasa. Ndiyo, kunaweza kuwa na chaguzi za bei nafuu karibu, lakini si kwa ubora Surfshark inatoa - katika hali nyingi, hata karibu.

kulinganisha Surfshark bei na huduma zingine za VPN

Huduma za VPN *Usajili wa miezi 6Usajili wa Mwaka 1Usajili wa Miaka 2/3
Surfshark$ 12.95 / mo$ 3.99 / mo$ 2.30 / mo
AtlastVPN$ 10.99 / mo$ 3.29 / mo$ 1.99 / mo
Cyberghost$ 12.99 / mo$ 4.29 / mo$ 3.25 / mo
ExpressVPN$ 12.95 / mo$ 8.32 / mo$ 8.32 / mo
IPVanish$ 10.99 / mo$ 3.99 / mo$ 3.99 / mo
NordVPN$ 11.99 / mo$ 4.99 / mo$ 3.99 / mo
PureVPN$ 10.95 / mo$ 10.95 / mo$ 3.33 / mo
TorGuard$ 9.99 / mo$ 4.99 / mo$ 4.99 / mo
VyprVPN$ 15.00 / mo$ 8.33 / mo$ 8.33 / mo


* Kumbuka - Bei ilichaguliwa kuwa sahihi mnamo Aprili 2022. Bofya viungo ili kusoma ukaguzi wetu na matokeo ya majaribio ya kasi kwa kila huduma za VPN. 

Surfshark Hasara: Nini kinaweza SurfShark Kufanya Bora?

1. Seva ndogo za P2P zilizo na kasi mbaya

Surfshark - sio VPN bora kwa vituko vya Torrent.

Jambo la kwanza unahitaji kujua ni kwamba Surfshark mipaka ya P2P au Torrenting kwa maeneo machache; Canada, Ujerumani, Italia, Japan, Uholanzi, Uingereza, Marekani. Kwangu mimi hii inanihusu hasa kwani eneo la karibu zaidi na eneo langu litakuwa Japan.

Walakini, kama unaweza kuona kutoka kwa jaribio la kasi hapo juu, seva ya Japani bado ilinifanya vizuri. Kwa bahati mbaya, hiyo haikuonekana kutafsiri vizuri sana kuwa kasi ya kijito.

Unaweza torrent na Surfshark, lakini polepole.

Niliongoza seti ya mito ya majaribio, nikitafuta sinema zenye mbegu nyingi zaidi ambazo ningepata kutambua jinsi wangefanya. Kasi ya kupakua ya kijito ilikuwa sehemu ya kile kasi iliyojaribiwa ilikuwa, kwa sababu zisizojulikana.

Hii ilitokea mara chache nilipojaribu vitu anuwai kama kubadilishana seva au kutumia seti tofauti za faili. Ukweli ni kwamba, Surfshark haionekani kutaka kucheza vizuri na P2P kiasi hicho. UNAWEZA kutiririka, lakini polepole.

2. Seva ya haraka sana sio sawa

Wakati niliendesha programu ya Surshark VPN kwa mara ya kwanza, nilitaka kuona jinsi ingefanya vizuri na kila kitu kwa kawaida. Chote nilichofanya ilikuwa ni kusanikisha, ingiza hati zangu kisha bonyeza kwenye 'seva ya haraka sana'. Niliunganishwa na seva ya mahali nilipo - na matokeo ya kutatanisha. Jambo hilo hilo limetokea na chaguo la 'Karibu Server'.

Ushauri wangu itakuwa kujaribu kwanza lakini ikiwa unapata matokeo mabaya, chagua seva mbadala. Binafsi, hali yangu ilifanya kazi vyema kuunganishwa na makao ya Singapore Surfshark seva.

Surfshark Ufungaji Guide

Jinsi ya kuanzisha SurfShark kwenye Windows 10

1. The SurfShark programu

kusanidi VPN kwenye Windows 10 kwa kutumia programu
The Surfshark Windows App ni rahisi kwa Kompyuta (ziara Surfshark online)

Kuna njia mbili kuu unazoweza kuanzisha a SurfShark kwenye Windows 10. Njia ya kwanza na rahisi ni kutumia programu iliyotolewa na SurfShark. Njia hii inapendekezwa kwani kando na urahisi, inakuja na huduma zingine zilizojengwa ndani yao.

Ili kusanikisha programu:

  1. Kutembelea Surfshark tovuti na upakue programu ya Windows
  2. Bonyeza mara mbili faili ya kisakinishi ili kuanzisha kusanidi
  3. Wakati usanikishaji umekamilika, bofya Run ili kuanza programu

Wakati programu inaendesha utaulizwa kuingia kwenye akaunti yako, au unda mpya. Ikiwa bado haujasajili huduma, basi chagua kujiandikisha akaunti. Ikiwa una akaunti iliyopo, ingiza anwani yako ya barua pepe na nywila. 

Ili kuungana na a SurfShark seva, unaweza kubofya kitufe cha 'Unganisha' na kuruhusu Surfshark chagua seva bora kwako, au ubofye chaguo chini ya kichupo cha 'Maeneo' ikiwa ungependa kuunganisha kwa nchi/seva yoyote. Surfshark ina zaidi ya seva 3,000 za VPN katika nchi 61 unazoweza kuunganisha.

2. Usanidi wa mikono kwenye Windows

kusanidi VPN kwenye Windows 10 kwa kutumia ufungaji wa mwongozo
Kiunganishi cha OpenVPN GUI kimejitenga na usanidi wa msingi wa Windows.

Njia unayopanga yako SurfShark manually kwenye Windows inategemea ni itifaki gani ungependa kutumia.

Itifaki tofauti za VPN hutoa viwango tofauti vya usalama na utendaji. Ili kujifunza zaidi juu ya hii, soma yetu Mwongozo wa VPN. Mimi kawaida wanapendelea OpenVPN kwa usalama wake bora ikilinganishwa na itifaki zingine zilizopo.

Ili kuanzisha Surfshark kwa mikono kwa OpenVPN kwenye Windows:

  1. Pakua GUI ya OpenVPN na usakinishe
  2. Pakua faili za usanidi za OpenVPN (kawaida kwenye faili ya ZIP) kutoka kwa mtoaji wako wa VPN. Ninakupendekeza utoe faili hizo kwenye folda tofauti ndani ya saraka ya usanidi wa OpenVPN (km C: \ Watumiaji \ jina lako la jina \ OpenVPN \ usanidi)
  3. Run programu ya OpenVPN
  4. Bonyeza kulia kwenye icon ya OpenVPN kwenye yako eneo la arifa
  5. Chagua seva unayotaka, kisha bonyeza 'Unganisha'
  6. Ingiza jina lako la mtumiaji na nywila

Jinsi ya kuanzisha SurfShark kwenye Android

kuanzisha VPN kwenye admin
Tafuta tu mtoaji wako wa VPN kwenye Duka la Google Play

Kwa kuzingatia unyenyekevu wa jinsi vifaa vya rununu vinavyoshughulikia mambo, kusanidi SurfShark kwenye Android labda ni njia rahisi zaidi ya njia zote:

  1. Zindua programu ya Duka la Google Play kwenye kifaa chako
  2. Kutafuta Surfshark na usakinishe
  3. Anzisha programu na uingie kwa kutumia vitambulisho vyako
  4. Piga kitufe cha 'Unganisha' kuanza huduma

Unaweza pia kuchagua kuchagua eneo lako kutoka kwenye orodha ya seva / nchi kwenye programu. 

Jinsi ya kuanzisha SurfShark kwenye iOS

kusanidi VPN kwenye iOS
VPNs za vifaa vya rununu ni rahisi kutumia

Kuanzisha VPN kwenye kifaa chako cha iOS inapaswa kuwa rahisi tu kama kwenye jukwaa la Android:

  1. Kupata Surfshark programu kwenye Hifadhi ya Programu
  2. Pakua na usakinishe programu
  3. Mara tu hiyo ikifanyika tu uzindue programu na gonga kitufe cha 'Unganisha'

Jinsi ya kusanidi kulingana na Kivinjari SurfShark Connections

SurfShark ina kiendelezi kinachotegemea kivinjari (kwa Chrome na Firefox) ambacho unaweza kutumia.

Kivinjari cha Chrome

Kuanzisha VPN kwenye kivinjari cha Chrome
Unaweza kudhibiti yote Surfshark vipengele kutoka kwa kiendelezi cha Chrome
  1. Tembelea duka la wavuti la Chrome na utafute kiendelezi chako cha VPN
  2. Unapopata moja inayofaa, bonyeza 'Ongeza kwenye Chrome'
  3. Bonyeza kwenye icon ya upanuzi kwenye tabo ya zana ya kivinjari chako
  4. Ingiza hati zako za kuingia
  5. Piga kitufe cha 'Haraka Unganisha' na umemaliza

Kivinjari cha Firefox

Kuweka VPN kwenye kivinjari cha Firefox
VPN zilizo na kivinjari ni haraka na rahisi kufunga
  1. Bonyeza kwenye Menyu '(ikoni iliyo na mistari mitatu ya usawa) na bonyeza' Ongeza '
  2. Tafuta mtoaji wako wa VPN na ubonyeze juu yake
  3. Bonyeza kwenye '+ Ongeza kwa Firefox'
  4. Mara tu ikiwa imewekwa, bonyeza ikoni kwenye bar ya zana na ingiza sifa zako
  5. Bonyeza tu 'Haraka Unganisha' na uko tayari kwenda

Jinsi ya kuanzisha Surfshark kwenye Ruta

kusanidi VPN kwenye ruta
VPN zinaweza kusanikishwa kwenye ruta kadhaa, lakini mara nyingi zina utendaji mdogo.

Kabla hatujaanza, ni muhimu kutambua mambo machache kuhusu VPN na vipanga njia. Kwa kuwa VPN mara nyingi hutumia nzito encryption, utendaji kwenye ruta mara nyingi huathiriwa vibaya kutokana na uwezo wao mdogo wa vifaa.

Pia, sio ruta zote zitasaidia VPN. Ikiwa ungependa kutumia VPN kwenye kipanga njia chako, hakikisha kwamba inaweza kufanya hivyo kabla ya kujisajili kwa huduma! Sawa na usanidi wa mwongozo kwenye Windows, utahitaji kwanza kupakua SurfsharkFaili za usanidi za OpenVPN. Kisha:

  1. Ingia kwenye jopo la usimamizi wa router yako
  2. Kutoka kwenye menyu, bonyeza kwenye 'VPN' kisha 'OpenVPN'
  3. Chagua 'Mteja wa OpenVPN' na ubonyeze 'Ongeza Profaili'
  4. Chagua kichupo cha 'OpenVPN' na ujaze sifa zako
  5. Bonyeza 'Chagua Picha' ili uchague faili ya usanidi ya OpenVPN kisha ubonyeze 'Pakia'
  6. Bonyeza 'Sawa'

Mara tu hiyo ikifanywa, wasifu unapaswa kuonekana chini ya orodha yako ya viunganisho vya VPN kwenye router. Ili kuanza yoyote yao, chagua ile unayotaka na ubonyeze kitufe cha 'Amilisha' karibu naye.

Mwisho ya Mawazo: Surfshark Inatengeneza Mawimbi!

Kawaida mimi ni mkaguzi aliye na usawa na ninapenda kupima mambo mengi iwezekanavyo. Hii inakasirishwa na uzoefu wa kibinafsi na nilijitahidi kadiri niwezavyo kuzuia upendeleo wowote. Bila shaka, wakati huu naweza kusema kwamba nimevutiwa sana na nini Surfshark ina kutoa.

Hii ni kweli haswa ikizingatiwa kuwa mimi mwenyewe nimeona maendeleo yao kutoka kwa mtoto mpya kwenye kizuizi hadi toleo la kupendeza wanalo leo. Ndio, wanaweza kuwa bado wapya, lakini wako katika biashara hiyo.

Chini ya mwaka mmoja, wameanzisha huduma mpya na zaidi ya mara mbili ya idadi ya seva walizokuwa nazo wakati nilisaini kwanza. Wakati huo huo, hata kwa kuongezeka kidogo, bei ni zaidi ya ushindani.

Surfshark inasalia kuwa moja ya VPN bora kwenye orodha ninayopenda.

Kuhusu Timothy Shim

Timothy Shim ni mwandishi, mhariri, na tech geek. Kuanzia kazi yake katika uwanja wa Teknolojia ya Habari, alipata haraka njia yake ya kuchapishwa na tangu sasa alifanya kazi na majina ya vyombo vya habari vya kimataifa, vya kikanda na vya ndani ikiwa ni pamoja na ComputerWorld, PC.com, Biashara Leo, na Benki ya Asia. Utaalamu wake upo katika uwanja wa teknolojia kutoka kwa watumiaji wote pamoja na mtazamo wa biashara.