VPN bora kwa Hong Kong (Kulingana na Uchunguzi wa Kuunganisha na Bei)

Imesasishwa: Nov 02, 2021 / Makala na: Timothy Shim
VPN kwa Hong Kong

Hong Kong bado ni kituo maarufu cha watalii na pia ni kituo cha kifedha cha kifedha. Walakini, wageni wanaweza kulazimika kutegemea Mtandao wa Kibinafsi wa Virtual (VPN) huduma kupata tovuti, huduma, au hata programu ambazo kawaida hutumiwa (tazama matukio ya udhibiti).

Premium vs Cheap vs Free VPN - Nini cha Kutarajia?

VPNLazima UweImependekezwa kwa ...
Zaidi ya $ 5 / mwezi
  • Chanjo bora ya mtandao
  • Aina nzuri ya itifaki
  • Kasi kubwa
  • Mahitaji yenye nguvu ya faragha
  • Utiririshaji mzuri wa media
  • Matumizi ya biashara
Chini ya $ 5 / mwezi
  • Angalau mkakati wa chanjo ya mtandao
  • Kasi nzuri
  • Matumizi ya kila siku ya mtandao
VPN ya bure
  • Ulinzi wa kimsingi
  • Kasi inayoweza kutumika
  • Matumizi ya muda mfupi
  • Kujaribu kwa maslahi

Ni nini hufanya VPN nzuri kwa Hong Kong?

  • Hakuna sera ya kuingia
  • Kampuni iliyoko nje ya 5/9/14-Eyes Alliance Country
  • Usimbuaji thabiti
  • Kasi ya unganisho
  • Chanjo bora ya mtandao
  • Inaweza kupitisha udhibiti mkali
  • Sambamba na vifaa kuu na majukwaa

Maelezo zaidi katika chini ya nakala hii.

Bidhaa mashuhuri za VPN pamoja na ExpressVPN na Vypr wameonekana kushuka chini kidogo ya viwango vyao vya kawaida nchini China. Vipimo vinavyozingatiwa kutumia huduma hizi zinaonyesha muunganisho duni (ndani na nje ya Bara la China) kwa ujumla. 

Kama mfano wa hii, data yetu ya mtihani inaonyesha hiyo NordVPN viunganisho kutoka China vinashindwa kufikia seva karibu 66% ya wakati. Hata kama unafanikiwa kuunganisha, kupakua na kupakia kasi ni ndogo, na kufanya hii (moja ya VPN ninayopenda) haina maana huko.

ExpressVPN, chaguo jingine maarufu na linalojulikana sana, linashindwa kuungana nchini China wakati mwingi. Ukweli huu unasikitisha lakini kuna VPN kadhaa za kushangaza ambazo zimeweza kudumisha shughuli nzuri za Uchina.

Hapa kuna orodha ya VPN za juu zinazofanya kazi kwa Hong Kong:

1. Surfshark

Surfshark - VPN bora kwa Hong Kong

Website: https://surfshark.com/

Mapitio ya SurfShark

Surfshark ni huduma mpya ya VPN lakini imeshika kasi katika miaka ya hivi karibuni. Hii haishangazi kwani ni moja ya VPN chache ambazo hutoa unganisho la wakati huo huo kwa majukwaa kadhaa. Kwa hivyo, unapokuwa Hong Kong, hautahitaji kuwa na wasiwasi juu ya kulinda familia yako yote.

Soma ukaguzi wangu wa Surfshark ili ujifunze zaidi.

Binafsi & Salama

Kulingana na Visiwa vya Briteni vya Briteni, nchi isiyo na sheria za lazima za utunzaji wa data, Surfshark inajivunia sera kali ya magogo; sera yake ya faragha imekaguliwa kwa kujitegemea na Cure53, Inathibitisha kuwa Surfshark hairekodi shughuli zako zozote. 

Na seva 3200+ ulimwenguni, pamoja na Hong Kong yenyewe, utafurahia chaguzi za juu za uunganisho. Wanaweza kusaidia kuhakikisha faragha ya dijiti 24/7 na kutoa huduma zinazohusiana na wewe kuchagua. 

Utiririshaji wa Mitaa na Kimataifa

Kwa mfano, seva zilizofunikwa zinaweza kukusaidia kuficha kabisa trafiki yako ya VPN. Hakuna mtu atakayejua unatumia hata VPN - kwa hivyo utazuiwa. Kwa kuongeza, unaweza kufikia tovuti za utiririshaji za Hong Kong na yaliyomo nje bila shida; ViuTV, TVB, RTHK, Bloomberg, BBC, CNN, TVMost, Netflix, HBO Asia kati ya zingine. 

Pia, pamoja na huduma za usalama kama vile usimbuaji fiche wa 256-bit (kiwango cha usimbuaji chenye nguvu), kuua swichi, kinga dhidi ya uvujaji, usambazaji wa mgawanyiko, Njia ya kuficha na Suite ya CleanWeb, ambayo inazuia matangazo na programu hasidi, hizi zote hufanya Surfshark chaguo linalopendelewa .

Majaribio ya Kasi ya SurfShark

eneoPakua (Mbps)Pakia (Mbps)Ping (ms)
Benchi (bila VPN)305.78119.066
Singapore (WireGuard)178.55131.56194
Singapore (Hakuna WireGuard)200.4693.3911
Marekani (WireGuard)174.71115.65176
Umoja wa Mataifa (Hakuna WireGuard)91.3127.23190
Uingereza (WireGuard)178.55131.56194
Holland (Hakuna WireGuard)170.592.71258
Afrika Kusini (WireGuard)168.3886.09258
Afrika Kusini (Hakuna WireGuard)47.614.28349
Australia (WireGuard)248.36182.1454

Jinsi Surfshark inafanya kazi vizuri Hong Kong?

Takwimu zinaonyesha kuwa kuungana na Surfshark nchini China hakukuwa na shida - kwa wastani kuunganishwa kwa 100% na 286ms zilizochukuliwa kufikia seva iliyochaguliwa ya VPN.

2. TorGuard

TorGuard - VPN kwa Hong Kong

Website: https://torguard.net/

Kuhusu TorGuard

Kulingana na Nevis, West Indies, TorGuard inasema kuwa ina sera kali ya kukata miti. Walakini, madai haya ni wazi kwani hakuna ukaguzi wa umma unaopatikana. Tofauti na Surshark, TorGuard inaweza kusaidia hadi wakati huo huo vifaa vitano tu. 

Inatoa usimbuaji wa AES-256 na SHA-512, pamoja na itifaki za kipekee ambazo haziwezi kufutwa kama Wafanyikazi, OpenVPN, SSTP na Njia za SSH. Kwa bahati mbaya, kadiri viwango vya usimbuaji vinavyoongezeka, kasi itateseka. Utahitaji kupima hitaji lako la kasi dhidi ya usalama wakati wote.

Kazi ya kubadili kuua ni maalum kwa App, kwa hivyo unaweza kumaliza michakato maalum ikiwa kuteremka kwa unganisho la VPN. Hii inakupa udhibiti zaidi. Njia ya Stealth ya TorGuard husaidia kushinda vizuizi vya geolocation. Kwa kuongezea, wanadai kuwa na kinga dhidi ya uvujaji unaojulikana. 

Kwa bahati mbaya, interface inaweza kuonekana kuwa ya tarehe na pia haitoi uzoefu mzuri wa mtumiaji. Kwa kuongezea, kutumia TorGuard inaweza kuhitaji ujuzi fulani wa kiufundi. Kwa hivyo, kwa wale ambao sio tech-savvy, kutumia TorGuard inaweza kuwa ya kutisha.

Jifunze zaidi kutoka kwa ukaguzi wetu wa TorGuard.

Jinsi TorGuard inavyofanya kazi vizuri Hong Kong?

Baada ya kupeleka seva 3000+ katika nchi 50+, pamoja na Hong Kong, TorGuard inahakikisha unapata ufikiaji wa yaliyomo ndani na yaliyomo nje bila vizuizi vyovyote. Kwa ujumla, utulivu mkubwa na uwezo.

3. FastestVPN

HarakaVPN - VPN ya HongKong

Website: https://fastestvpn.com/

Kuhusu HarakaVPN

Kulingana na Visiwa vya Cayman, FastestVPN ina msingi wake katika Jimbo la Uingereza la Overseas la uhuru. Wameahidi kutoshiriki data na watu wengine wa tatu lakini ushahidi wa hii haujafahamika. 

FastestVPN inatoa seva ndogo - inapatikana katika nchi 40+. Walakini, wana uwepo huko Hong Kong. Huduma inasaidia IKEv2, L2TP, PPTP, pamoja na OpenVPN (TCP na UDP). 

Usalama unategemea usimbuaji wa AES 256-Bit. Ukiwa na vifaa vya kujengwa vya firewall ya NAT, ambayo ni sawa na kuwa na ukuta dhidi ya trafiki isiyoingia, FastestVPN inasaidia kuongeza usalama wa vifaa vyako. 

Tofauti na Surfshark, FastestVPN inaruhusu unganisho hadi vifaa 10 wakati huo huo na akaunti moja. Wengine wamedai kuwa FastestVPN sio inayoweza kusanidiwa na kasi yake ni polepole. 

Hapa kuna faida na hasara za FastestVPN.

Jinsi Vizuri ZaidiVPN Inafanya Kazi Hong Kong?

HarakaVPN inaweza kuwa nzuri ikiwa unaishi katika eneo lenye miji mingi au kwenye bajeti kali sana. Ikiwa una mahitaji maalum zaidi na unatafuta kitu zaidi cha mtoaji wa malipo huko Hong Kong, ni bora uzingalie chaguzi bora kama Surfshark.

 

Kwa nini unahitaji VPN kwa Hong Kong?

Wakati serikali ya China inazuia dijiti nyingi upatikanaji wa ulimwengu wa nje, Hong Kong ilidumisha imani yake katika maisha ya bure. Ilikuwa sehemu ya sera inayojulikana sana ya "nchi moja, mifumo miwili" iliyoletwa na Beijing wakati Hong Kong ilirudi kwa mama mnamo 1997.

Lakini polepole lakini kwa hakika, China haikuweza kupinga inaimarisha mtego wake kwenye Jiji la Ulimwengu la Asia. Siasa zinazozidi kuongezeka zinazosukumwa na waaminifu wa CCP zilizoingizwa zilisababisha maandamano makubwa katika mkoa huu mdogo.

Matokeo yake yaliongezewa polisi, uchunguzi mkubwa kwenye media ya dijiti, na kufuli kwa yaliyomo yasiyo ya urafiki na CCP. Hii kawaida ilileta mwangaza wa kupendeza kwa VPN.

Ikiwa wewe ni mgeni unaweza kuwa hujazoea kuwa na shughuli zako zote za dijiti kufuatiliwa, kuzuiliwa kutoka kwa tovuti nyingi, na hatari ya jumla ya kuingizwa na polisi kwa maoni unayoweka mtandaoni. Hapo ndipo VPN inavyofaa.

Soma zaidi: Nchi 10 ambazo zinakataza matumizi ya VPN

Jinsi ya kuchagua VPN kwa Hong Kong

Wakati serikali kali ya udhibiti wa mtandao wa China haifai Hong Kong na ufikiaji wa mtandao uko karibu kila mahali, wengi wamegeukia VPN kulinda usalama wao wa faragha na faragha.

Kwa hivyo, wakati unatafuta VPN huko Hong Kong, kuna vigezo kadhaa unahitaji kujua:

Sera za magogo

Sera ya magogo sifuri ya kutokukata magogo, inawahakikishia watumiaji kuwa mtoa huduma wa VPN hatakusanya, kuhifadhi, kufuatilia au kushiriki habari kama vile IPs yako, tovuti unazofikia, muda uliotumia kwenye wavuti, upakuaji, au data kama hizo.

Kumbuka kwamba VPN yako inafahamika na kila kitu unachofanya. Baada ya yote, wanamiliki seva na wakala wa serikali wanaweza kufanya mahitaji ya habari hiyo. Walakini, ikiwa utachagua mtoa huduma wa VPN na sera kali ya magogo ya sifuri, maombi kama hayo hayana maana kwani hakuna cha kukabidhi.

Kwa kuongezea, ikiwa mtoa huduma wako wa VPN anategemea faili ya 5/9/14-Nchi ya Muungano wa Macho, wanawajibika kisheria kutoa data yako kwa maafisa wa serikali wakati na inahitajika.

Kwa hivyo, ni bora kuepuka kutumia watoa huduma wa VPN kutoka nchi hizi.

Usimbaji fiche na Sifa zingine za Usalama

Usimbuaji dhabiti unahitajika ili kulinda faragha yako na kuzuia data yako isitatwe. Kiwango cha Usimbuaji wa hali ya juu (AES) ndio usimbuaji wa kawaida unaotumiwa na VPN wakati wengine hutumia usimbuaji wa kiwango cha kijeshi, ambao ni AES-256. Kwa hivyo, hata ikiwa mlaghai atatiza trafiki yako ya mtandao, uwezekano wa wao kuifuta ni karibu kabisa.

VPN yako pia itahitaji kuwa na ulinzi wa uvujaji wa DNS na huduma ya kubadili kuua. Hizi zitahakikisha data yako na faragha kubaki intact, ikiwa kuna uhusiano wa kuvuja au wa ghafla uliodondoshwa. Kumbuka, VPN ni nzuri tu kama uwezo wake wa kukuweka wewe na data yako salama.

Kuongeza kasi ya

VPN inarudisha trafiki yako kupitia seva zake. Kwa kufanya hivyo, kasi yako ya unganisho la mtandao inaweza kuteseka. Ili kukabiliana na hili, watoa huduma wengi wa VPN hutumia mitandao mingi ya seva kote ulimwenguni. Hii ni ili nafasi ziweze, utaweza kuungana na seva karibu na eneo lako na kwa hivyo kupunguza umbali, ambayo hutafsiri kwa kasi zaidi kwako.

Ingawa kasi ni muhimu, inaonekana kuwa ya thamani ya chini kuliko muunganisho halisi wa kufanya kazi kwa wale walio Uchina au Hong Kong. Bado kasi ndogo sana bado haina maana - kwa hivyo hakikisha inatoshea mahitaji yako ya matumizi angalau.

Seva (kuzuia Geo)

Kuwa na idadi kubwa ya seva ulimwenguni ni muhimu wakati wa kupita anuwai ya vizuizi vya geo. Tovuti nyingi za utiririshaji zitatumia programu ya anti-VPN kuorodhesha anwani yoyote ya IP iliyounganishwa na seva za VPN. 

Kwa hivyo, ukichagua moja iliyo na seva au maeneo machache - hizi zinaweza kuorodheshwa haraka ili kusahaulika na watoa huduma wengine. VPN zilizo na uwepo mkubwa wa mtandao wa ulimwengu zitaweza kuzuia kuorodheshwa kwa kuongeza kila wakati seva mpya, ikipe wakati wa kuondoa marufuku ya IP. 

Uwezo wa Udhibiti

Ingawa udhibiti sasa sio mwingi huko Hong Kong, hii inaweza kubadilika katika siku za usoni. Wengi hutumia VPN kupata udhibiti. Walakini, hii ni rahisi kusema kuliko kufanya kwani firewalls za serikali zinazidi kuwa na nguvu zaidi. 

Ni VPN zenye nguvu tu ndizo zinazoweza kupitisha kiwango hiki cha udhibiti. Usichanganye faili ya kiwango cha udhibiti ambao China inalazimisha na ile ya nchi zingine nyingi. Wao ni wazito juu ya kile wanachofanya na kutekeleza kwa nguvu.

Utangamano

Haina maana kuwa nayo VPN bora ulimwenguni ikiwa huwezi kuitumia kwenye kifaa chako. Kwa bahati nzuri, VPN nyingi husaidia vifaa na majukwaa makubwa. Ikiwa wewe ni mmoja ambaye anataka kutumia yako VPN kwenye vifaa anuwai wakati huo huo, nenda kwa moja ambayo inaruhusu unganisho nyingi kwa wakati mmoja kwenye majukwaa kadhaa, kama Surfshark

Msaada

Ingawa wengi hupata kutumia VPN rahisi, kila wakati ni vizuri kwenda kwa huduma ya VPN ambayo inatoa msaada mzuri kwa wateja. Ungetaka nyakati za majibu ya haraka kutoka kwa wawakilishi wenye ujuzi. Kuwa na msaada wa 24/7 ni muhimu ikiwa VPN yako iliyochaguliwa haiko katika nchi sawa na wewe.

Hitimisho

Katiba ya Hong Kong inatoa haki za raia na uhuru wa kidemokrasia. Walakini, kwa sababu ya kuongezeka kwa kuingiliwa na China, maadili yake ya kidemokrasia yanaporomoka, na kusababisha kushuka kwa uhuru na kuongezeka kwa udhibiti wa kibinafsi. 

Hongkies wanaamini kuwa viongozi wa China wanafuatilia shughuli zao za wavuti, barua pepe, na mawasiliano mkondoni. Kwa sababu ya hii, hata wageni wa Hong Kong wanahimizwa sana kulinda haki zao za dijiti na faragha kwa kutumia VPN.

Hii ni muhimu sana unapotumia mitandao mingi ya Wifi ya umma na / au isiyo na usalama ya Wifi. VPN tatu juu ya zote zinafanya kazi vizuri Hong Kong na Surfshark kuchukua nyara kama chaguo bora.

Soma zaidi:

Kuhusu Timothy Shim

Timothy Shim ni mwandishi, mhariri, na tech geek. Kuanzia kazi yake katika uwanja wa Teknolojia ya Habari, alipata haraka njia yake ya kuchapishwa na tangu sasa alifanya kazi na majina ya vyombo vya habari vya kimataifa, vya kikanda na vya ndani ikiwa ni pamoja na ComputerWorld, PC.com, Biashara Leo, na Benki ya Asia. Utaalamu wake upo katika uwanja wa teknolojia kutoka kwa watumiaji wote pamoja na mtazamo wa biashara.