Njia Zinazoanza na Kufanikiwa na Blog Projects Blog

Kifungu kilichoandikwa na:
  • Online Biashara
  • Updated: Jul 12, 2017

Je! Unatumia masaa mengi kuvinjari kupitia maoni juu ya Pinterest? Je! Wazo lako la Jumamosi ya kufurahisha kumaliza mradi huo wa DIY ambao umekuwa ukiita jina lako? Je! Nyumba yako imejazwa na miradi ya uchoraji wa chaki na vitu vya kipekee ambavyo umeunda mwenyewe?

Ikiwa hii inaelezea, basi miradi ya miradi ya DIY inaweza kuwa ndoto yako.

Kwa bahati nzuri, WHSR imewahi kuwasiliana na wanablogu wengine wa mafanikio wa DIY kwa vidokezo vyao. Kuna baadhi ya siri za kupata mafanikio na blogu yoyote.

Idadi ya DIYers Online

Ingawa Pinterest hakika ina makala nyingine zaidi ya miradi tu ya DIY, mtandao wa vyombo vya habari vya kijamii unafanywa sana na miradi ya nyumbani, mapambo, na posts sawa. Kama ya Julai 2015, Pinterest ina Watumiaji milioni wa 72.8 na 85% wao ni wa kike.

Na hiyo ni DIYers tu kwenye Pinterest. Si kila DIYer ni kike na sio kila mtu anayefanya kazi kwenye miradi ni kwenye Pinterest. Unaweza kuona jinsi hii ni niche ya kukua kwa haraka na kwamba kuna eneo maalum kwa kila mtu.

Mafunzo ya Uchunguzi wa Blogu za DIY

Ili kupata wazo la nini kinachukua ili kuunda blogu ya mafanikio ya DIY, nilizungumza na blogger mbili za DIY.

Pretty Handy Girl

pretty Handy msichana screenshot

http://www.prettyhandygirl.com/

Brittany Bailey huko kwa msichana mzuri wa "Pretty Handy" alichukua muda kuzungumza na sisi juu ya kile amefanya ili kufanya blogi yake ifanikiwe. Karibu miaka kumi iliyopita, Brittany na mumewe walinunua nyumba yao ya kwanza. Haikuchukua muda mrefu kabla alikuwa anajifunza kutengeneza matengenezo na kufanya miradi mingine karibu na nyumba.

Kwa kweli ilikuwa maoni ya mume wangu [kuanza blogi]. Nilitaka kufanya semina katika karakana yangu kwa wanawake. Alisema tu, "Nadhani utawafikia watu wengi zaidi na blogi." Ninachukia kukiri, lakini alikuwa sahihi.

Kwa kutoa maelezo mtandaoni, Brittany aliweza kufikia wasikilizaji wa dunia nzima na si tu watu wa karibu wa kutosha kukutana katika karakana yake. Bila kujali aina gani ya biashara ndogo unayoendesha, njia moja ya kukua ni kufikia na kuanza kutafuta wasikilizaji wa kimataifa.

Alipoulizwa jinsi anaepuka kuchoma, Brittany alishiriki:

Sitaki kuacha. Lakini, kuna wakati ambapo ninahitaji kutumia wakati mdogo kwenye kompyuta na ujenzi wa wakati zaidi. Wakati mwingine naweza kuhitaji kuwa mbunifu na kuchora zaidi na blogi kidogo. Ninajaribu kuchukua muda mbali na kuzuia kuwaka nje.

Brittany hutoa maoni bora kuhusu kuchukua wakati. Kujenga blogu iliyofanikiwa inachukua muda na tuzo zinaweza kuwa vigumu kuona kwanza. Kujenga uwiano wa kazi, wakati na familia na tu wakati wa kuacha wazi unaweza kumaanisha tofauti kati ya kushikamana nje kwa kukimbia kwa muda mrefu au kuacha kabla ya kufikia malengo yako.

Hivi karibuni, Gina Baladaty alitoa vidokezo fulani katika makala yake "Masomo muhimu ya 4 kwa Waandishi wa Freelance"Kuhusu jinsi ya kuunda usawa. Gina, blogger mwenye mafanikio, anasema kwamba mtu anapaswa "kuweka wakati wa familia, marafiki na furaha". Gina ana masaa ya kazi ya nguvu ambayo huweka kwa wakati mwingi na wakati amefanya kazi kwa siku, anaweka kando .

Hii ni ushauri mzuri kwa wanablogu. Ni rahisi kuanguka katika mtego wa kuangalia vyombo vya habari vya kijamii daima, kwenda juu ya stats yako tena, au kufanya kazi kwa saa nyingi bila mapumziko.

Wanablogu wa mafanikio wa DIY kama Brittany wanaonekana kuelewa jinsi ya kubadilisha ili kufikia mahitaji ya jamii ya mtandaoni.

Mabalozi ni kazi ambayo inachukua muda mwingi, jitihada nyingi, na nia ya kujaribu mambo mapya na kubadili wakati blogu ya blogu inabadilika. Wengi bloggers wanavaa kofia nyingi: mpiga picha, mwandishi, mtengenezaji wa wavuti, meneja wa fedha, guru vyombo vya habari vya kijamii - kutaja wachache.

Usizingatie tu pesa ngapi unaweza kutengeneza. Usizingatie vitu ambavyo huwezi kupima. Hauwezi kudhibiti ni watu wangapi wanaoshiriki nakala zako. Unaweza tu kuandika maandishi mazuri, kutumia mikakati mizuri ya media ya kijamii na kuomba bahati kidogo kwenye mchanganyiko. Baada ya kuweka yaliyomo kwenye wavuti yako na kushiriki kwenye vyombo vya habari vya kijamii, lazima uitoe kwenye mtandao na uone kinachotokea.

Hatimaye, ikiwa utazingatia mambo sahihi na mazoea bora zaidi ya SEO, utaanza kupata pesa kutoka kwenye blogu yako. Brettany alishiriki:

Kublogi sio kwa mtu anayeingia ndani anataka kupata pesa. Lazima upende kushiriki maoni yako, talanta na mawazo yako na ulimwengu. Lakini, lazima uwe na ngozi nene wakati mtu hapendi maoni yako au mawazo yako. Ikiwa unaweza kushughulikia yote hayo, kublogi ndiko ambapo unapaswa kuwa!

Shabby Upendo Blog

shabby upendo blog skrini

http://vintagemellie.blogspot.com/

Melissa Mjini, Shabby Upendo Mmiliki wa Blogu, alichukua muda nje ya ratiba yake ili kushiriki baadhi ya mawazo kuhusu blogu za DIY. Yeye ni katika upendo na vitu vyote vya mavuno na kuanza blog yake Mei ya 2011. Mjini ina uwepo mzuri juu ya Pinterest na ina wafuasi zaidi ya 4,000.

Yeye hajawahi kujiona kama mtu wa ubunifu, lakini alipojikwaa kwenye blogi kadhaa za DIY / Home mapambo, alikuwa ameshonwa mara moja.

Miradi ambayo wanablogu hawa walikuwa wanashiriki ni vitu ambavyo nilijua naweza pia kufanya mwenyewe. Ilinipa ujasiri ambao nilihitaji kuanza ubunifu. Ilichukua miaka michache kupata ujasiri wa kuanza blogi yangu mwenyewe. Hiyo ilikuwa miaka nne iliyopita na bado ninajifunza kitu kipya kila siku na ninaendelea kujisukuma mwenyewe kwa ubunifu. Niliondoka kutoka kwa uchoraji kikapu cha DIY Pasaka kwa mwanangu kama chapisho langu la kwanza la blogi ili nifundishe mwenyewe jinsi ya kuchora miiko ya kuni. Nimejifunza mambo mengi juu yangu mwenyewe na mtindo wangu ambao kamwe singegundua ningekuwa sijaanzisha blogi yangu na kukuza ujuzi mpya njiani.

Melissa alishirikiana nami jinsi anapenda kazi anayofanya na jinsi yeye anataka kuwakaribisha wasomaji wake. Ni ufunguo wa kupata mada unayofurahia kufurahia kuchoma.

Niliblogu angalau mara moja kwa wiki kwa kidini kwa miaka mitatu. Nilihisi kuwa ni muhimu kuwa na maudhui mapya mara kwa mara kwa wasomaji wangu. Ilikuwa ni furaha kwangu na sijawahi kujisikia kama chore au kunilacha nikateketezwa.

Walakini, kwa miaka kadhaa iliyopita nimeona mabadiliko katika njia ambayo watu wanablogi siku hizi. Watu zaidi wanaifanya kama kazi sasa badala ya kufurahisha kwao hufanya kwa upande kushiriki mitindo yao na wanaishi na watu ambao wana mapambo sawa na ya DIY. Imebadilishwa vya kutosha kuwa nimechukua kipindi muhimu cha blogi kutathmini tena kile ninachotaka kutoka kwenye blogi yangu.

Melissa atoa ushauri bora hapa. Usiogope kamwe kuacha na kutathmini tena unachofanya. Ikiwa blogi yako haifurahishi tena, unaweza kuwa unafunika mada isiyofaa ya DIY, au unaweza kuwa umakini sana kwenye sehemu ya pesa ya kublogi.

Nilimwuliza Melissa kile anachotumia kupima mafanikio. Nilimtaka afanye kile ambacho anajivunia na jinsi wengine wanaweza kuomba kwa blogu zao.

Takwimu za blogi na nambari zitakuambia mengi juu ya blogi yako, lakini sidhani kama hiyo ndiyo kipimo muhimu zaidi cha mafanikio. Nadhani mahusiano unayounda na wanablogi wengine na wasomaji wako ni muhimu zaidi. Ninajivunia sana ninapotuma kuhusu mradi mpya ambao ninafurahi sana na wasomaji na wanablogu wenzangu wanashiriki shauku yangu. Ninapopata maoni kutoka kwa mtu akisema wamechapa wazo, watafanya hiyo hiyo kwa nyumba zao, au nitaonekana kwenye blogi ya mtu mwingine, hizo ndio njia ninaopima mafanikio. Ni vizuri kila wakati kuweza kuhamasisha mtu.

Je! Kipimo chako cha kufaulu ni nini? Kipimo cha Melissa kinaonekana sana. Anaweza kuona kwa urahisi wakati mtu anashiriki chapisho, aliibandika au atoa maoni. Walakini, hatua hii pia inaleta kufanikiwa zaidi kwa sababu anapata uangalifu wa media ya kijamii na wasomaji wake wanashiriki kile anachofanya na wengine.

Ikiwa unahisi tamaa wakati wowote na blogu yako, tathmini tena jinsi unavyopima mafanikio. Unaweza tu kuamua kwamba ikiwa unasoma kila siku kwa mwaka, unafanikiwa. Unaweza kuamua utashiriki kila chapisho kwenye vyombo vya habari vya kijamii na utaona nini traction anapata. Chochote unachotumia kupima mafanikio, haipaswi kuonekana tu lakini kitu ambacho una udhibiti.

Melissa pia alizungumzia umuhimu wa kupata pembe ya kipekee kwa blogu yako.

Ni muhimu kupata niche ya kipekee ili kujiweka kando na wengine. Ni sawa wakati mwingine kufuata hali unayopenda au kupanga tena kitu ulichokiona kwenye Pinterest, lakini kwa nini usichukue hatua moja zaidi na kuweka spin yako mwenyewe juu ya kitu? Jitahidi kufanya blogi yako iwe "sauti" na mtindo kuwa tofauti! Ikiwa utajaribu kuwa kama wanablogu wengine wote unaowavutia, utapotea tu kwenye umati. Kuna blogi nyingi sana za watu kuchagua kuchagua kufuata. Fanya watu wako wapende kuacha na kutembelea kwa sababu wanataka kuona unachofuata!

Hii ni ushauri bora ambao hautumiki kwa blogi za DIY tu, bali kwa blogi zote. Kama nilivyosema hapo awali kwenye machapisho mengine kwenye wavuti hii, lazima utafute pembe ambayo hakuna mtu mwingine anayefunika na ambayo unaipenda. Mara tu ukifanya hivyo, wasomaji wako watazingatia na watarudi wakati na tena kusoma kile unachosema.

Kwa nini unablogu? Melissa ana mawazo mengine juu yake pia:

Fanya kile unachopenda kwa sababu unaipenda, sio kwa sababu ni kile kila mtu mwingine anafanya. Utapata uzembe kutoka kwa watu njiani, lakini usiruhusu ikukatishe tamaa na kukukatiza kwa sababu ulianzisha blogi yako hapo kwanza. Kubali ukweli kwamba kublogi kunachukua muda na bidii kupata usomaji, lakini inafaa mwisho!

Kuwa Mwenye Kweli Kwako

Ikiwa unapenda kukumbuka zamani, piga shati na upe maisha mapya, basi uzingatia hilo. Usijaribu kuandika tu kwa kile unafikiri watu wanataka kusoma, ingawa hiyo ni muhimu. Badala yake, fuata ushauri wa Msichana mzuri wa "kuwa wewe mwenyewe na blogi juu ya kile unachopenda. Ikiwa utajiamini, utakuwa kipekee kwa sababu kuna mmoja tu. "

Kuhusu Lori Soard

Sodi ya Lori imekuwa ikifanya kazi kama mwandishi wa kujitegemea na mhariri tangu 1996. Anastahili katika Elimu ya Kiingereza na PhD katika Uandishi wa Habari. Makala yake yameonekana katika magazeti, magazeti, mtandaoni na amekuwa na vitabu kadhaa vilivyochapishwa. Tangu 1997, amefanya kazi kama mtengenezaji wa wavuti na mtetezi kwa waandishi na biashara ndogo ndogo. Hata alifanya kazi kwa tovuti za muda mfupi kwa ajili ya injini ya utafutaji maarufu na kujifunza kwa kina kina mbinu za SEO kwa wateja kadhaa. Anafurahia kusikia kutoka kwa wasomaji wake.