WHSR Rejea ya Mazungumzo ya Twitter: Blog Fanya na Uendelee Kuvutia Kukuza Blog Traffic

Kifungu kilichoandikwa na:
  • Masoko Media Jamii
  • Imeongezwa: Dec 10, 2016

Kuzungumza kwa Twitter ni mazungumzo kati ya kundi la watu kwenye Twitter. Watu tweet na jibu kwa kutumia hashtag maalum. Hii husaidia kuweka mazungumzo yaliyopangwa na rahisi kufuata.

WHSR imeanza hashtag yetu #WHSRnetChat. Tunajitahidi kuwashawishi, marafiki, na bidhaa kukusanya maoni juu ya maswali yetu. Ingawa hatukuiishi hai, maoni kutoka kwa jumuiya za Twitter husaidia sana!

Kuna mambo mengi unayohitaji kufanya ili kujenga blogu yenye mafanikio. Katika mazungumzo yetu ya awali ya Twitter, tulijadiliwa tips kwa ukuaji hack na jinsi ya pesa kutoka blogging.

Katika recap hii, tutaweza kushiriki nawe:

  • Vidokezo unahitaji kukuza na kuendesha trafiki kwenye blogu yako.
  • Vyombo vya kukuokoa wakati na kukuza uzalishe.
  • Makosa ya mabalozi kutoka kwa wataalamu na jinsi ya kuepuka.

Wacha tuanze.

blog nzuri

#WHSRnetChat Q1. Je! Ncha yako ni nini katika kukuza na kuendesha trafiki kwa blogi yako?

Trafiki ni damu ya blogu.

Hata hivyo, kuendesha gari kwa blogu ni changamoto kwa wamiliki wa tovuti wengi. "Jenga na watakuja" haitafanya kazi siku hizi. Unahitaji kutafuta njia za kupata blogu yako mbele ya watazamaji wako.

Daniel Lyons, blogger mwenye vipaji, alikuwa akizalisha wageni wa nusu milioni kila siku kwenye blogu yake. Hata hivyo, alikuwa akifanya tu kuhusu $ 1000 katika mapato ya AdSense na trafiki yake.

Sio kabisa aliyotarajia. Sababu ni rahisi. Hakuwa na kupata wasikilizaji wa haki.

Niliuliza swali hili kwa jumuiya ya Twitter na hapa ni maoni tuliyopokea:

  • "Kukuza blogi yangu: Kura za media za kijamii na kutaja blogi kwenye mwandishi / mtangazaji bios." @amandavogel
  • "Kuwa nzuri katika mitandao ya kijamii!" @B_Grimaldi
  • "Mtandao na wanablogu wengine." @Lisapat
  • "Je, ninapenda sana kwa upendo wangu wa kijamii? na mara kwa mara nishiriki mwenyewe kwenye majukwaa yangu ya kijamii. " @DreBeltrami
  • "Jibu langu la kwanza itakuwa kujenga watazamaji. Jumuiya ya mashabiki wa raving. Orodha ya barua pepe ni muhimu kwa mafanikio ya kukuza blogu. " @vanmarciano
  • "Endelea kweli." @EmilysFrugalTps
  • "Tumia JustRetweet. Jiunge na jamii / vikundi. Washirikiana na wengine. " @lorrainereguly

Nilibadili swali langu kidogo kwa kuuliza kuhusu njia zenye ufanisi zaidi za kuendesha trafiki kwenye blogu. Maoni yalikuwa ya kushangaza. Haya ni mikakati mzuri ya kukataa trafiki.

  • "Jenga thamani, uunganishe na wanadamu. Unda, kuungana, trafiki ifuatavyo. " @RyanBiddulph
  • "Kushiriki kikamilifu katika mazungumzo kama hii husaidia kwa sababu watu hutazama maelezo yako mafupi." @SHurleyHall
  • "Andika maudhui ya ajabu ambayo ni kichwa na mabega juu ya wengine." @cre8d
  • "Sawa #SEO ni njia ya #Best ya kuendesha #traffic hadi #blog." @BloggerSharadi
  • "Kuwa hai katika Vyombo vya Habari vya Jamii, kuingiliana na wanablogu wengine na wafuasi, viungo rahisi kwa blogu yako na picha!" @makeupandbeauti
  • "Vyombo vya habari vya kijamii. Seo kwa uhakika, Pinterest, Twitter, Instagram, Facebook (makundi) na majarida ya barua pepe. " @ivorymix
  • "Kweli! Inategemea wavuti, lakini PPC ni nzuri kwa kuwaendesha watumiaji wanaohusika wakitafuta maelezo unayotoa. " @revaminkoff
  • "Ninapenda kutumia @Outbrain & @taboola kuendesha trafiki kwa blogi - unapata watumiaji wapya wanaohusika na nia ya maudhui yako." @revaminkoff
  • "Kuwa wahusika kwenye njia za kijamii za haki, kuhakikisha kuwa blogu yako / tovuti yako imewekwa vizuri, ikituma maudhui ya awali!" @ZenContent

@Mike _Kuongeza alitupa maoni yake katika muundo mrefu. Hapa kuna jibu:

  • "Kwa kweli mimi hutumia njia za kijamii kutangaza ninapokuwa nikichapisha yaliyomo mpya. Ufanisi zaidi kutoka kwa kusoma na majaribio yote nimefanya ni kuunda orodha ya watumaji wa barua pepe. "

Hapa kuna baadhi ya kuchukua muhimu kutoka swali:

  • Vyombo vya habari vya kijamii ni chaguo maarufu kukuza na kuendesha trafiki kwenye blogu.
  • Kuunganisha na mtu nyuma ya skrini ni muhimu.
  • Kutumia zana sahihi itakupa mkono wa kusaidia.
  • Kuwa na maudhui ya ubora inabakia ufunguo wa blogu iliyofanikiwa.

Makala inayohusiana: Njia za ufanisi za 5 za kukua trafiki yako ya blogu.

Kuendelea kwenye swali lefu lililofuata ...

#WHSRnetChat Q2. Je! Ni zana gani ya kublogi kuongeza uzalishaji?

Karibu kila blogger hawana muda wa kutosha kukamilisha kazi zote kwenye orodha yake. Una kusoma, kuandika makala, kuwatia moyo kwenye vyombo vya habari vya kijamii, kushirikiana na wengine, na vitu vingine milioni zaidi.

Hakuna muda tu wa kutosha. Kwa hivyo, zana zinabaki umuhimu wa kutusaidia kusimamia vizuri wakati wetu na kuwa na matokeo zaidi.

Nimefikia nje kwa swali hili kwa waandishi wa blogu na waandishi ili kugundua zana wanazotumia. Umeelewa zaidi kuhusu zana kama Hootsuite, Buzzsumo, na Buffer. Lakini, kuna zana nyingi nzuri ambazo huenda usijisikia bado.

Angalia maoni kutoka kwa jumuiya ya Twitter:

  • "1) @hootsuite 2) @studiopress 3) @Grammarly 4) @longtailpro 5) @googleanalytics" @Manuel
  • "upanuzi wa chrome na vifaa vingine vya kuokoa wakati itakuwa @buffer @tweet_jukebox @missinglettr. " @davidhartshorne
  • "Ninajaribu zana hii mpya inayoitwa Habitbull. Vyombo vyangu vya fav wakati wote ni programu za Evernote, Todoist na Google. ? " @ValerieDeveza
  • "Jimdo, jukwaa zaidi, Hootsuite na Massplanner." @DanteHarker
  • "Orodha yangu ni fupi: zaidi ni @MyBlogU @VCBuzz @trello @Buzzsumo @TweetDeck na lahajedwali nzuri za zamani?" @SanaKnightly

@Mike _Kuongeza alitupa jibu lake kwa barua pepe.

  • "Kwangu mimi sio lazima juu ya zana (kuna nyingi za kuchagua kutoka na tofauti hufanya kazi kwa watu tofauti), lakini juu ya kuendeleza mchakato wa kuandika na kuchapisha ambayo inafanya iwe haraka na rahisi kupata yaliyomo kwenye wavuti yako. Ninatumia WordPress kwenye wavuti yangu na kuna programu nyingi nyingi nzuri, lakini muhimu zaidi ni SEO nzuri. Ni muhimu sana wakati wa kuhakikisha kuwa unajaribu kupata blogi yako itunzwe na kuokoa muda mwingi juu ya vitambulisho vya meta. ”

Nilifanya utafiti juu ya vifaa vichache ambavyo nilifikiria unaweza kupendezwa nacho. Baadhi yao ni mpya kwangu. Wengine ni muhimu na ninatumia pia.

1. Habitbull

Habitbull ni chombo cha tracker cha tabia. Programu inaandaa maisha yako ya kila siku na inaendelea kufuatilia tabia zako zote. Utaweka data zako zote katika grafu nzuri. Sehemu ya baridi ni, inajumuisha picha za kuchochea ili kukuwezesheni.

2 Trello

Ikiwa unatafuta chombo cha kushirikiana mtandaoni, Trello ni jukwaa kubwa ya kuanza na. Ni rahisi kutumia. Unaweza kuunda kazi na uendelee haraka na matumizi ya masanduku. Unaweza kuongeza maoni kwa kila kazi na kufuatilia shughuli zote.

3. Missinglettr

Missinglettr alijibu kwenye mazungumzo yetu ya Twitter na kuanzishwa kwa ufupi. Hapa ndio walisema: “Na @missinglettr unganishe blogi yako tu na ndivyo ilivyo. Halafu tunakutumia kampeni zilizotanguliwa. Kampeni zinaundwa kulingana na blogi yako mwenyewe. Kila kampeni ni ya kipekee na itaendesha kwa miezi ya 12. Kwa kifupi, tunakuokoa wakati na uchungu unaohusika katika kuunda kampeni ya kijamii kwa kila makala unayoandika :) "

4. VCBuzz

Buzz ya Yaliyomo virusi ni sehemu nzuri ya kukuza tweet yako na kupata muonekano wa kijamii. Inafanya kazi kupata mapato wakati unashiriki maudhui ya watumiaji wengine. Utalazimika kutumia mkopo wakati unakuza maudhui yako kupitia zana. Inafanya kazi kwenye majukwaa mengine kama Pinterest, Facebook, na StumbleUpon.

Hapa kuna baadhi ya pointi muhimu zinazofunika swali letu:

  • Usiwe mtumwa wa zana, lakini uelewe kuwa zinaweza kukusaidia katika kazi yako.
  • Tumia zana ambazo ni vizuri kwako. Hizi labda kuwa wale walio na kando ya chini ya kujifunza.
  • Pima jitihada zako.

Makala inayohusiana: Vidokezo vya uzalishaji wa 21 kufanya zaidi wakati unasafiri ulimwenguni.

Hebu tuendelee kwenye swali letu la mwisho.

#WHSRnetChat Q3. Je! Kosa lako kubwa la kublogi ni nini? Na, jinsi ya kuzuia?

Makosa ni kubwa kwa muda mrefu tukijifunza kutoka kwao.

Hata bora, Badala ya kufanya makosa yetu wenyewe, tunaweza kujifunza makosa ya wengine. Makosa hutusaidia kuelewa nini na jinsi mambo yanavyofanya kazi.

Ninaamini swali hili linafaa kwa blogger mpya ya wavuti au hata blogger ya pro. Kwa kujifunza makosa ya wengine, tunaendelea kukumbusha sio kurudia sawa.

Hapa ni makosa ya blogu ambayo unaweza kujifunza kutoka kwa wataalamu:

  • "Hitilafu kubwa zaidi ya #blogging? Sio kuanza kwa niche hivi karibuni! " @patweber
  • "Si kuandikia hadhira yako. Jua ni akina nani na wanataka nini. " @sherisaid
  • "Ukosefu wa mipango! Kuweka kalenda ya uhariri ni njia bora ya kukaa juu ya vitu! Asante kwa kuuliza, Jason? " @joyceatjoysong
  • "Makosa yangu makubwa ya blogu sio optimizing kwa ajili ya kukamata risasi kutoka siku 1 ... miaka mingi ya trafiki waliopotea!" @saosmarty

@Mike _Kuongeza alishiriki uzoefu wake mwenyewe:

  • "Kwa mtu anayeanza, usishikiliwe kwa nambari za wageni. Kuandaa trafiki ya kawaida kwenye wavuti yako hautatokea mara moja na kupata tu wageni wachache wa kila siku kunaweza kuwa mbaya. Usikate tamaa! Kuendeleza ufuataji mwaminifu inachukua wakati na bidii, ni soko kubwa na unashindana na mamilioni ya wataalam wengine. Nilipoanza, nilishangaa ilichukua muda gani kupata wasomaji. ”

Nina hakika kuna makosa mengi unaweza kujifunza kutoka. Nilitaka kujua ni nini vitu watabiri wa blogi wangefanya ikiwa wanaweza kurudi wakati. Nilitafuta mitandaoni na nikachukua majibu kadhaa:

  • "Nitatumia muda zaidi wa mitandao na kujenga jumuiya ya wanablogu wenye nia kama na wamiliki wa biashara ndogo. Hii ni ufunguo wa kukua, kujifunza, kusaidia, kufaidika na mengi zaidi! " @madlemmingz
  • "Nitawapa makini zaidi wafuasi wangu kwenye vyombo vya habari vya kijamii na kuwasiliana zaidi nao badala ya kukuza blogu yangu." @Kuondoa
  • "Hitilafu #1 katika kazi yangu ya blogu: Si kukusanya barua pepe - kuanzia siku moja." @WebHostingJerry
  • "Makosa yangu makubwa ya blogu ilikuwa nifikiri nilikuwa kushindwa ikiwa sikuwa na kuchapisha chapisho la blogu kila wiki." @alancassinelli
  • "Kuwa thabiti, usijifanye peke yako, na usaidie wengine." @devesh
  • "Sijaandika .. Au, sikufanya maandishi ya maneno ya 1,000 au zaidi ya kila siku. Andika, kuandika na kuandika zaidi ili kupata sauti yako na kusimama nje. " @RyanBiddulph
  • "Makosa yangu makubwa ni kununua backlinks kwa bloggingcage." @kulwantnagi

Ikiwa ungependa kujifunza makosa zaidi ya mabalozi kutoka kwa wataalamu, hapa, hapa na hapa ni baadhi ya machapisho mazuri ya kuzunguka.

Takeaways muhimu kuhitimisha kutoka swali letu la mwisho:

  • Weka alama. Hakikisha usirudia makosa yao.
  • Daima kumkumbusha kile unachohitaji kufanya, ingawa sio siku yako ya kwanza ya blogu.
  • Kuwafikia na kujifunza kutoka kwao binafsi.

Makala inayohusiana: Mambo tunayotaka tulijua kabla ya kuanza blogu.

Natumaini umefurahia chapisho hili kama nilivyofanya. Nilikuwa na changamoto nyingi wakati wa kufanya kampeni hii ya kufikia. Kuweka maswali sahihi, kufikia watu, kukusanya maoni na kuifanya.

Shukrani nyingi kwa kila mtu ambaye alishiriki kwenye mazungumzo haya ya Twitter. Asante kwa wakati wako na jitihada zako kwa kutoa maoni yako. Hebu tuunganishe @WHSRnet.

Kuhusu Jason Chow

Jason ni shabiki wa teknolojia na ujasiriamali. Anapenda kujenga tovuti. Unaweza kuwasiliana naye kupitia Twitter.