Bei na Kuingiza Machapisho ya Sponsored

Kifungu kilichoandikwa na:
  • Masoko Media Jamii
  • Imeongezwa: Aprili 24, 2017

Moja ya mikakati ya kufanya fedha kwa blogu yako anapaa bora ni kujenga posts zilizofadhiliwa kwa bidhaa ambazo unafanya kazi. Wakati wengi kuhamasisha makampuni, kama vile Clever Girls na MassiveSway, kukuunganisha na fursa unazostahili. Nini kama unataka kufanya kazi na kampuni inayofaa niche yako lakini haitoi fursa kupitia ushirikiano wako uliopo?

Wiki hii, nilikuwa na fursa ya kuhojiwa na mtaalam blogger Claudia Krusch TrendyLatina.com kuhusu kutengeneza bidhaa. Amefanya kazi kama muundaji wa maudhui na kushawishi na bidhaa nyingi za jina la juu, kama vile Michael Kors na Mkurugenzi wa kampuni ya usimamizi wa vyombo vya habari Shirika la Jamii. Falsafa ya Claudia? "Ninaamini kwa bidii, bidii kupata pesa."

Kukabiliana na Mahojiano na Claudia Krusch

Hi Claudia, asante kwa wakati wako leo. Ni ushauri gani unaoweza kuwapa wanablogu wanaotaka kuweka bidhaa ambazo hazijafanya kazi nao?

Claudia:

Kuingia, au bora bado, ushirikiano na wanablogu wengine, alama huanza muda mrefu kabla ya kuwafikia. Unahitaji kufanya mkondo wako wa vyombo vya habari unapendekezwa. Bidhaa sasa zinatazama nyuma 2 kwa miezi 3 kwenye mkondo wa vyombo vya habari vya kijamii. Angalau mwezi mmoja kabla ya kufikia brand, unahitaji kuanza kugawana maudhui ambayo yanawaanisha na brand zao na pia kufuata. Je, si tu kushiriki kwa nasibu. Weka mkakati wa vyombo vya habari na uwajaze na maudhui ya kikaboni ambayo yanawakilisha.

Jaribu kupata bidhaa ambazo ungependa kutumia pesa yoyote, sio kipya, hivyo ni kikaboni kwa maisha yako. Mara baada ya kuweka mkakati wako, fika nje kwa bidhaa kwenye vyombo vya habari vya kijamii. Napenda bidhaa za ujumbe binafsi kwenye Twitter. Kisha, nawaambia kuwa napenda kuwapeleka kit vyombo vya habari na kujadili ushirikiano. Ikiwa hawatakufuata, sema maoni kwenye chakula chao. Sijawahi "hapana" hadi sasa katika kupiga picha!

Wanablogu wengi hawajui jinsi ya kujipima wenyewe na kufanya kazi kwa kubadilishana kwa bidhaa moja ya bei ya chini au gharama za chini sana. Ushauri gani unaweza kuwapa?

Claudia:

Unahitaji kujithamini mwenyewe! Hii ni kazi - huwafanyia kibali. Unahitaji kuongeza uwezo wako. Kwa mfano, mimi ni mzuri sana kwenye Instagram, hivyo kazi yangu nyingi sasa iko katika kati. Mimi ninalipwa kiwango sawa na nilivyofanya kwa kazi iliyofadhiliwa, ambayo inachukua muda mwingi na juhudi kwangu kuliko vyombo vya habari vya kijamii, ambayo ni nguvu zangu.

Kwa kuongeza, mara tu uko tayari kufikia na kutuma kit yako cha vyombo vya habari, uwape 2 au washirika wengine wa blogger wa 3 na chaguo juu ya nini utawafanyia. Mimi ninafanya kazi zaidi na vyombo vya habari vya kijamii lakini mimi hutoa chaguzi za post blog. Bidhaa hupenda kuwa hii yote imeelezwa kwao mapema. Ikiwa unaanzisha kampeni, inafanya iwe rahisi zaidi kukubali pitch yako.

Pia kuwapa chaguo juu ya kile unachopenda kwa kurudi. Waambie, "Hivi ndivyo ninavyofanya, tunaweza kufanya kazi pamoja?" Ikiwa umeifanya kazi vizuri, nina hakika utapata ndiyo.

Je! Kuna matatizo yoyote ambayo wanablogu wanaweza kushughulikia ambayo itawasaidia kuangalia vizuri zaidi kwa bidhaa?

Claudia

Ndiyo! Hivi karibuni nimepa ushauri kwa blogger mpya ambaye alikuwa akijitahidi kupata bidhaa za kufanya kazi naye. Nilimtazama mkondo wake na hakuna mkakati wa vyombo vya habari vya kijamii. Hakukuwa na dhana au sababu ya kutuma kwake.

Kama nimemwambia, unapaswa kufafanua brand yako. Hiyo ndio mwanzo - bila kufanya hivyo, huwezi kuweka mkakati. Unapaswa kuwa na usawazishaji na brand yako na uendelee kuwa kweli. Blogger hii alichukua ushauri wangu na kisha alikuwa na ujasiri wa kufikia bidhaa. Alifikisha mapitio yake ya kwanza na anaendelea mbele.

Ili kufanikiwa, unahitaji mambo yote hayo kuwa amefungwa pamoja: brand yako, mkondo wako, wewe. Wafuasi wako wanahitaji kupata mambo hayo katika maisha yako ya kila siku. Kwa mfano, wafuasi wangu wanajua nini ninachopenda na ambacho kinaendelea kupitia maisha yangu na mkondo wangu. Sio bandia, ni nani mimi.

Makosa yoyote wanapaswa kuepuka?

Claudia:

Wanablogi wengi huenda wakitafuta "vitu." Wanataka kupata kitu au kulipwa fidia. Hiyo haifai kuwa lengo lako la mwisho. Fidia inakuja kwa sababu unafanya kitu unachopenda sana.

Fikiria zaidi wakati unafanya hii kama biashara. Nia ya Brand itakuja unapogawana kile unachojali. Kisha unahitaji kutafuta njia bora ya kuchanganya yote pamoja.

Mipango muhimu ya kuandaa bidhaa:

  1. Hakikisha kuunda alama yako mwenyewe kwanza.
  2. Panga mkakati wa vyombo vya habari vya kijamii unao karibu na brand yako mwenyewe na ushikamane na hayo kwa muda wa miezi 2 kabla ya kufikia brand.
  3. Piga kampeni kamili na chaguo kwa nini unaweza kuwafanyia na kile unachotarajia kwa kurudi. Pata wanablogu wengine wakati iwezekanavyo.
  4. Wakati bei au kuomba bidhaa, kumbuka hii ni kazi. Thamani mwenyewe!
  5. Usifanye kwa "vitu" au fidia. Fanya kazi kwenye vitu unavyopenda na unavyojali.

Nini cha Kuagiza Chapisho la Msaada

Kama Claudia alisema, unahitaji kujithamini mwenyewe. Sue Ann Dunlevie wa MafanikioBlogging.com ina makala ya kuvutia juu ya nini cha malipo kwa blogu. Hata kama maoni yako ya ukurasa ni maoni ya kipekee ya 5,000 kwa mwezi kwenye Google Analytics, unaweza uwezekano wa malipo kati ya $ 50-100 kwa kila baada. Kama sio, jifunze jinsi ya kupata maoni yako ya kwanza ya ukurasa wa 1000. Aidha, ushauri wa Claudia unaonyesha umuhimu wa vyombo vya habari vya kijamii vilivyofuata. Jifunze jinsi ya kukua wafuasi wako.

Mara baada ya kiwango kilichowekwa kwenye blogu yako, unaweza kulipa kidogo kidogo ili uweke chapisho kwenye blogu ya mtu mwingine. Nasema chini kwa sababu wakati ni blogu yako, unashutumu kazi plus matangazo. Kumbuka kwamba chapisho lililofadhiliwa ni matangazo ambayo haifai kamwe blogu yako! Hii ndiyo sababu matangazo hazipatii kama vile posts zilizofadhiliwa. Matangazo ni ada za kugeuza ambazo zinaweza kufanywa upya na kuzifa, na kama vile, itakuwa ada ya chini sana.

Usiisahau Kizuizi chako cha Vyombo vya habari

Kama unavyoweza kuona, ni muhimu kuwa na kit vyombo vya habari vya kupiga picha. Tengeneza moja haraka iwezekanavyo. Hii haipaswi kuwa utaratibu wa chungu! Unaweza kuifanya katika programu yako ya usindikaji wa neno. Unahitaji kuingiza vitu vifuatavyo:

  • Picha yako (ambayo unayotumia kwenye blogu yako na kama avatar, ambayo inapaswa kuwa thabiti), jina la blogu na alama.
  • Maelezo yako ya mawasiliano, ikiwa ni pamoja na barua pepe na simu.
  • Ujumbe wako wa blogu na wasikilizaji wa lengo. Waambie ni nini brand yako.
  • Mafanikio yoyote yanayohusiana na nini utawapa bidhaa. Hizi zinaweza kuwa virusi posts, tuzo, warsha, ebooks ulizoandika, kushawishi mafanikio, nk.
  • Nini unaweza kutoa brand, kwa mfano: posts zilizofadhiliwa, usimamizi wa chama cha Twitter, mwakilishi wa mkutano, nk. Hakikisha mafanikio yako yanahusiana na hii.
  • Bidhaa ambazo umefanya kazi na siku za nyuma.

Nitawaacha na hadithi yangu ya hivi karibuni. Nimekuwa nikifanya kazi katika chakula cha kikaboni / nafasi ya afya ya asili kwa zaidi ya mwaka. Wakati huu, familia yangu imekuwa ikifanya kazi na homeopath ambaye pia ni mmiliki wa duka. Kwa huruma alinipa hati ya zawadi kwa ajili ya kutoa mchana mwisho wa majira ya baridi. Baada ya hapo, tulianza kuzungumza jinsi ninaweza kumwandikia. Tulizungumza wiki hii na ana hamu ya kufanya kazi na mimi kwa uwezo mkubwa zaidi wa juhudi za mitandao na mikutano. Hii itakuwa mradi wangu mkubwa hadi sasa na yote yaliyotoka kiutendaji.

Kwa hiyo uzingatia alama yako, usafisha mkondo wako wa vyombo vya habari, uwe sahihi, ujithamini na uanze kufikiria kwa uaminifu kile unachoweza kutoa brand. Huna kitu cha kupoteza.

Kuhusu Gina Badalaty

Gina Badalaty ni mmiliki wa Kukubali Imperfect, kujitoa kwa blogu ili kuhimiza na kusaidia mama wa watoto wenye mahitaji maalum na vyakula vikwazo. Gina imekuwa blogging kuhusu uzazi, kuinua watoto wenye ulemavu, na maisha yasiyo ya kupindukia kwa miaka zaidi ya 12. Yeye ni blogs kwenye Mamavation.com, na amefunga blogu kwa bidhaa kuu kama Silk na Glutino. Pia anafanya kazi kama mwandishi wa habari na mwandishi wa bidhaa. Anapenda kujihusisha na vyombo vya habari vya kijamii, kusafiri na kupikia gluten.