VPN bora kwa vifaa anuwai

Ilisasishwa: 2021-11-02 ​​/ Kifungu na: Jerry Low

Kwa kuzingatia jinsi vifaa vingi vinaweza kuwa na kila siku leo, huduma zimeanza kusaidia leseni nyingi kwa usajili. Walakini, wengi bado wana wasiwasi juu ya kufunika vifaa vingi ikiwa watumiaji watatumia vibaya fursa hiyo. 

Upeo huu unaweza kuwa wa kukasirisha sana, haswa kwa huduma tunazohitaji kwenye vifaa anuwai - kama Mitandao ya Kibinafsi ya Virtual (VPNs). Ikiwa unataka VPN ambayo hupiga mipaka ya kifaa hiki nje ya maji, basi Surfshark ni bet yako bora.

Takwimu zinaonyesha kuwa nchi nyingi zina wastani wa vifaa-kwa kaya kati ya saba hadi kumi (Tazama nambari halisi hapa). Kwa kuzingatia takwimu hiyo, VPN nyingi hazitaweza kufunika kila kitu mara moja, ambayo ni kero.

Wacha tuondoe kero hiyo, je!

Surfshark: VPN Bora kwa Vifaa Vingi

Surfshark - VPN bora kwa vifaa vingi
Surfshark programu (kusoma Surfshark mapitio ya).

Ingawa Surfshark ni mpya kwa soko la VPN, inafanya mawimbi kwa ufunikaji wake bora wa pande zote wa VPN. Kwa kweli, sio tu Surfshark VPN ya kwenda ikiwa unahitaji muunganisho mmoja tu, ni VPN wewe lazima kuwa na haswa kwa unganisho nyingi za kifaa. 

Hapa kuna baadhi ya mambo ambayo hufanya Surfshark kubwa kama hii:

1. Uunganisho usio na kikomo (kwa kweli!)

Huduma za VPN *Idadi ya VifaaIdadi ya SevaKujua Zaidi
SurfsharkUnlimited3,200 +Soma hakiki
ExpressVPN53,000 +Soma hakiki
NordVPN65,500 +Soma hakiki
TorGuard123,000 +Soma hakiki
IPVanishUnlimited1,100 +Soma hakiki
Cyberghost76,800 +Soma hakiki
FastestVPN10350 +Soma hakiki

Surfshark ni mojawapo ya VPN chache zinazotambulika (ikiwa sio pekee) zinazoruhusu miunganisho isiyo na kikomo ya wakati mmoja. Hii inamaanisha kuwa unaweza kuunganisha vifaa vingi vinavyooana unavyotaka chini ya akaunti moja. 

Hii sio tu inafanya iwe rahisi kwako, lakini pia husaidia chungu na akiba ya gharama. Kwa hivyo, unaweza kupumzika rahisi na unganisha vifaa vingi unavyotaka bila wasiwasi wa kuchimba shimo mfukoni mwako.

2.Huweka Takwimu Salama na Binafsi

Surfshark inang'aa hasa katika ahadi yake ya kukuweka salama na faragha. Vipengele vingi huchanganyika ili kulinda hali yako ya kuvinjari na kuhakikisha kuwa wahalifu wa mtandaoni na biashara kwa pamoja hazitakubaliwa nawe.

Sera kali ya Hakuna magogo

Imejikita katika Visiwa vya Virgin vya Uingereza ambavyo ni rafiki kwa faragha, Surfshark inahakikisha sera kali ya kutoweka kumbukumbu. Hii inathibitishwa zaidi na ukaguzi wa usalama huru ambayo ilithibitisha kuwa hakuna maswala ya usalama yaliyopatikana. Surshark ina rekodi isiyo na doa ya kushughulikia data ya wateja, ambayo ni ya kushangaza. Kwa kifupi, shughuli zako mkondoni hazijulikani kabisa. 

Usimbaji fiche wa nguvu-Ultra-256

Juu ya kupeana mkono salama na seva za VPN, Surfshark inaajiri wa hali ya juu encryption kwa data inayopitishwa kupitia njia ya VPN. Inatumia usimbaji fiche wa 256-bit, ambayo ni nzuri kadri inavyopata. 

Hii ni pamoja na hashi ya uthibitishaji wa SHA-512 na ubadilishanaji muhimu wa 2048-bit DHE-RSA. Kama matokeo, utapata handaki salama, iliyosimbwa vizuri ambayo hukuruhusu kuficha trafiki yako kutoka kwa macho ya kupendeza. 

Mbalimbali ya Uchaguzi wa Itifaki

Surfshark hutumia itifaki kadhaa muhimu, ambazo ni zilizojaribiwa na zilizojaribiwa OpenVPN kama vile IKEv2. Ya zamani ni kiwango cha de-facto linapokuja kasi kubwa na usalama wakati wa mwisho unafaa zaidi kwa mitandao ya rununu.

Nyongeza mpya kwa chaguzi zake za itifaki ni WireGuard; itifaki nyepesi, chanzo wazi ambayo inazidi kuwa maarufu, kwani inatoa kasi kubwa, usalama bora, na utangamano na Mifumo yote kuu ya Uendeshaji (OS).

Vipengele vya ziada vya Usalama

Kuingizwa kwa kazi ya kubadili kuua ambayo hukomesha muunganisho wa mtandao kiatomati endapo utakutana na maswala ya unganisho husaidia kuhakikisha kuwa uko salama na utakaa salama kila wakati. Pia, inakupa kinga dhidi ya uvujaji; Uvujaji wa IP, DNS, na WebRTC zilijaribiwa na kupatikana kuwa hasi. 

3. Inapatikana kwenye majukwaa anuwai

Surfshark inaendeshwa kwenye majukwaa mbalimbali.

Surfshark inasaidia tani za majukwaa kama vile Windows, Linux, MacOS, iOS, Android, Fire TV, Apple TV, Samsung TV, Fire TV, Roku, Android TV, LG TV, Chromecast, Nvidia Shield, Xbox, PlayStation na zingine. 

Inapatikana pia kama programu-jalizi ya kivinjari kwa Chrome na Firefox. Kama unavyoona, Surfshark inafanya kazi na karibu kifaa chochote kilichopo ambacho hurahisisha kuunganisha kwenye vifaa vyako mbalimbali bila matatizo. 

Kwa kuongeza, unaweza kufunga Surfshark kwenye ruta. Walakini, kumbuka kuwa huduma za VPN zilizosakinishwa na kipanga njia zinaweza kuwa polepole sana. Hii ni kutokana na vipanga njia kulazimika kuchukua kazi zaidi kutekeleza usimbaji fiche na pia kwamba vipanga njia vingi vinajulikana kuwa dhaifu katika eneo hili.

4. Utendaji wa Uunganisho wa Multi-Hop

Bonyeza MultiHop na uchague jozi ya seva za VPN ili kupeleka trafiki yako.

Hii ni huduma ya mara mbili ya VPN ambapo unaweza kuchagua kupitia seva mbili za VPN mfululizo badala ya seva moja ya kawaida. Kutumia huduma ya anuwai nyingi huongeza sababu ya kutokujulikana kwa amani kubwa ya akili.

5. Kasi kubwa ya Uunganisho na Uaminifu

yetPakua (Mbps)Pakia (Mbps)Ping (ms)
Benchi (bila VPN)305.78119.066
Singapore (WireGuard)178.55131.56194
Singapore (Hakuna WireGuard)200.4693.3911
Marekani (WireGuard)174.71115.65176
Umoja wa Mataifa (Hakuna WireGuard)91.3127.23190
Uingereza (WireGuard)178.55131.56194
Holland (Hakuna WireGuard)170.592.71258
Afrika Kusini (WireGuard)168.3886.09258
Afrika Kusini (Hakuna WireGuard)47.614.28349
Australia (WireGuard)248.36182.1454

Vipimo vya kasi vilifanyika Surfshark na utendakazi wa kasi wa jumla ulionekana kuwa mzuri na unalingana na watoa huduma wengi wa juu katika biashara ya VPN. Takriban maeneo yote yaliyojaribiwa na Surfshark ilionyesha kuwa ingawa haikusajili mwendo wa kasi zaidi kuzunguka mji, ilitoa kasi thabiti ambayo ilikuwa ya kuridhisha.

Kwa kweli hii ni ishara yenye nguvu zaidi Surfsharkkuegemea ikilinganishwa na moja ambayo ina maeneo kadhaa tu yenye kasi ya ajabu lakini mengine hayatumiki. 

6. Uwepo Mzuri wa Seva ya Ulimwenguni

Surfshark ina seva zaidi ya 3200 katika nchi 65
orodha ya Surfshark VPN maeneo ya seva

Surfshark ina seva zaidi ya 3200 katika nchi 65 kote Ulaya, Amerika, Mashariki ya Kati, Afrika, na eneo la Asia Pacific. Hii ni ya kuvutia kwa mgeni. Seva zao zote ni rafiki wa P2P. Eneo hili kubwa la chanjo ina maana tu hutakuwa na matatizo ya kufikia chochote unachotaka popote duniani.

7. Hakuna Maswala Yanayofikia Maudhui Yaliyozuiwa na Geo

Wengi wangetumia VPN kupata yaliyomo kwenye geo na hii ni muhimu sana wakati wa utiririshaji wa media; Netflix, BBC iPlayer, Amazon Prime Video, nk Mashabiki wa Netflix watahusiana sana na hii.  

VPN nyingi isipokuwa chache huwa na tamaa na miunganisho mibaya au kukuhudumia kwa jumbe za 'PROXY DETECTED' za kutisha. Surfshark haifanyi lolote kati ya hayo na inahakikisha unapata matumizi laini ya Netflix kwa nchi nyingi. Pia huzuia maudhui mengine mengi.

8. Ziada Makala Kubwa

Wakati watoa huduma wengi wa VPN hukupa vipengele vingi vya ziada vyema vilivyojengwa ndani, Surfshark inafaulu kwa kuwa inakupa vipengele vilivyoongezwa vinavyokamilisha madhumuni yake ya msingi:

Makala ya Whitelist

Kipengele hukuruhusu kuamua ni trafiki gani inayopita huduma ya VPN na ambayo sio. Hii ni muhimu sana wakati una programu au tovuti ambazo zinakabiliwa na shida na VPN. Kipengele cha Whitelister kinakuwezesha kusanidi chini ya URL au programu ambayo itapita huduma ya VPN kabisa. 

Njia ya kuficha

Hii ni muhimu sana kwa wavuti ambazo kwa sababu fulani zimezuia trafiki ya VPN. Utaftaji wa seva ya Aka, hali hii ya kuficha hufanya muunganisho wako uonekane kama trafiki ya kawaida ya wavuti badala ya trafiki ya VPN, kwa hivyo, ikiruhusu uingie.

Hakuna Njia ya Mpaka

Iwapo uko katika eneo lenye vizuizi kama vile Uchina, utaona kuwa kutumia VPN ya kawaida kunaweza kusitoshe kukwepa hatua zote za juu za usimamizi zilizowekwa. Unachohitaji kufanya ni kuwasha SurfsharkHali ya Hakuna Mipaka na yote ni sawa kwenda. 

SafiWeb

Zaidi ya hayo, Surfshark inakupa chaguo la CleanWeb kusaidia kuzuia matangazo na vifuatiliaji. 

9. Bei

Surfshark bei
Surfshark Mpango wa miezi 24 kwa bei ya $2.49/mozi.

SurfsharkBei inaondoa mpira nje ya uwanja. Ukichagua mpango wa kila mwezi wa 24, utalazimika kulipa $2.49/mwezi pekee! Bei hii ya vitu vyote vizuri kama ilivyoorodheshwa hapo juu ni kitu cha kupendeza sana. Kwa huduma ya VPN ambayo hutoa utendakazi thabiti pamoja na vipengele vingi dhabiti, huu ni wizi kabisa!

Hitimisho

Kama unaweza kuona, kuna sababu nyingi za kupenda Surfshark. Ikiwa tutajumuisha miunganisho hiyo ya kifaa isiyo na kikomo, kwa kweli ni mpango ambao ni ngumu kushinda. Sababu katika kasi thabiti kwenye seva zake zote na safu kubwa ya vipengele na tuna mshindi wa kweli mikononi mwetu.

Soma zaidi:

Kuhusu Jerry Low

Msanidi wa WebHostingSecretRevealed.net (WHSR) - mapitio ya ushirikiano yanayoaminika na kutumiwa na watumiaji wa 100,000. Zaidi ya uzoefu wa miaka 15 kwenye usambazaji wa wavuti, masoko ya washirika, na SEO. Mchangiaji kwa ProBlogger.net, Biashara.com, SocialMediaToday.com, na zaidi.