VPN bora kwa vifaa anuwai

Imesasishwa: Nov 02, 2021 / Makala na: Jerry Low

Kwa kuzingatia jinsi vifaa vingi vinaweza kuwa na kila siku leo, huduma zimeanza kusaidia leseni nyingi kwa usajili. Walakini, wengi bado wana wasiwasi juu ya kufunika vifaa vingi ikiwa watumiaji watatumia vibaya fursa hiyo. 

Upeo huu unaweza kuwa wa kukasirisha sana, haswa kwa huduma tunazohitaji kwenye vifaa anuwai - kama Mitandao ya Kibinafsi ya Virtual (VPNs). Ikiwa unataka VPN ambayo hupiga mipaka ya kifaa hiki nje ya maji, basi Surfshark ni bet yako bora.

Takwimu zinaonyesha kuwa nchi nyingi zina wastani wa vifaa-kwa kaya kati ya saba hadi kumi (Tazama nambari halisi hapa). Kwa kuzingatia takwimu hiyo, VPN nyingi hazitaweza kufunika kila kitu mara moja, ambayo ni kero.

Wacha tuondoe kero hiyo, je!

Surfshark: VPN Bora kwa Vifaa Vingi

Surfshark - VPN bora kwa vifaa anuwai
Programu ya Surfshark (soma ukaguzi wa Surfshark).

Ingawa Surfshark ni mpya kwa soko la VPN, inafanya mawimbi na stellar yake kote chanjo ya VPN. Kwa kweli, sio tu kwamba Surfshark the VPN inaweza kwenda ikiwa unahitaji tu unganisho moja, ni VPN wewe lazima kuwa na haswa kwa unganisho nyingi za kifaa. 

Hapa kuna mambo kadhaa ambayo hufanya Surfshark kuwa kubwa sana:

1. Uunganisho usio na kikomo (kwa kweli!)

Huduma za VPN *Idadi ya VifaaIdadi ya SevaKujua Zaidi
SurfsharkUnlimited3,200 +Soma hakiki
ExpressVPN53,000 +Soma hakiki
NordVPN65,500 +Soma hakiki
TorGuard123,000 +Soma hakiki
IPVanishUnlimited1,100 +Soma hakiki
Cyberghost76,800 +Soma hakiki
FastestVPN10350 +Soma hakiki

Surfshark ni mojawapo ya VPN chache zinazojulikana (ikiwa sio pekee) ambayo inaruhusu unganisho la wakati mmoja bila ukomo. Hii inamaanisha kuwa unaweza kuunganisha vifaa vingi vinavyolingana kama unavyotaka chini ya akaunti moja. 

Hii sio tu inafanya iwe rahisi kwako, lakini pia husaidia chungu na akiba ya gharama. Kwa hivyo, unaweza kupumzika rahisi na unganisha vifaa vingi unavyotaka bila wasiwasi wa kuchimba shimo mfukoni mwako.

2.Huweka Takwimu Salama na Binafsi

Surfshark inaangaza haswa katika ahadi yake ya kukuweka salama na faragha. Vipengele vingi vinachanganya kulinda uzoefu wako wa kuvinjari na kuhakikisha kuwa wahalifu wa mtandao na biashara sawa hawatakushika.

Sera kali ya Hakuna magogo

Kulingana na Visiwa vya Virgin vya Briteni vya kirafiki, Surfshark inahakikisha sera kali ya magogo. Hii inathibitishwa zaidi na ukaguzi wa usalama huru ambayo ilithibitisha kuwa hakuna maswala ya usalama yaliyopatikana. Surshark ina rekodi isiyo na doa ya kushughulikia data ya wateja, ambayo ni ya kushangaza. Kwa kifupi, shughuli zako mkondoni hazijulikani kabisa. 

Usimbaji fiche wa nguvu-Ultra-256

Juu ya kushikana mikono salama na seva za VPN, Surfshark hutumia usimbaji fiche wa hali ya juu kwa data inayosambazwa kupitia handaki la VPN. Inatumia usimbaji fiche wa 256-bit, ambayo ni nzuri kama inavyopata. 

Hii ni pamoja na hashi ya uthibitishaji wa SHA-512 na ubadilishanaji muhimu wa 2048-bit DHE-RSA. Kama matokeo, utapata handaki salama, iliyosimbwa vizuri ambayo hukuruhusu kuficha trafiki yako kutoka kwa macho ya kupendeza. 

Mbalimbali ya Uchaguzi wa Itifaki

Surfshark inaingiza itifaki kadhaa muhimu, ambazo ni zilizojaribiwa OpenVPN kama vile IKEv2. Ya zamani ni kiwango cha de-facto linapokuja kasi kubwa na usalama wakati wa mwisho unafaa zaidi kwa mitandao ya rununu.

Nyongeza mpya kwa chaguzi zake za itifaki ni WireGuard; itifaki nyepesi, chanzo wazi ambayo inazidi kuwa maarufu, kwani inatoa kasi kubwa, usalama bora, na utangamano na Mifumo yote kuu ya Uendeshaji (OS).

Vipengele vya ziada vya Usalama

Kuingizwa kwa kazi ya kubadili kuua ambayo hukomesha muunganisho wa mtandao kiatomati endapo utakutana na maswala ya unganisho husaidia kuhakikisha kuwa uko salama na utakaa salama kila wakati. Pia, inakupa kinga dhidi ya uvujaji; Uvujaji wa IP, DNS, na WebRTC zilijaribiwa na kupatikana kuwa hasi. 

3. Inapatikana kwenye majukwaa anuwai

Surfshark inaendesha kwenye majukwaa anuwai.

Surfshark inasaidia tani za majukwaa kama Windows, Linux, MacOS, iOS, Android, Fire TV, Apple TV, Samsung TV, Fire TV, Roku, Android TV, LG TV, Chromecast, Nvidia Shield, Xbox, PlayStation na zingine. 

Inapatikana pia kama programu-jalizi ya kivinjari ya Chrome na Firefox. Kama unavyoona, Surfshark inafanya kazi na karibu kifaa chochote kilichopo ambacho hufanya kuunganishwa na vifaa vyako anuwai iwe rahisi na bila shida. 

Kwa kuongeza, unaweza kusakinisha Surfshark kwenye ruta. Walakini, kumbuka kuwa huduma zilizosanikishwa kwa njia ya router zinaweza kuwa polepole sana. Hii ni kwa sababu ya ruta zinazopaswa kuchukua kazi zaidi kufanya usimbuaji na pia kwamba ruta nyingi zinajulikana kuwa dhaifu katika eneo hili.

4. Utendaji wa Uunganisho wa Multi-Hop

Bonyeza MultiHop na uchague jozi ya seva za VPN ili kupeleka trafiki yako.

Hii ni huduma ya mara mbili ya VPN ambapo unaweza kuchagua kupitia seva mbili za VPN mfululizo badala ya seva moja ya kawaida. Kutumia huduma ya anuwai nyingi huongeza sababu ya kutokujulikana kwa amani kubwa ya akili.

5. Kasi kubwa ya Uunganisho na Uaminifu

eneoPakua (Mbps)Pakia (Mbps)Ping (ms)
Benchi (bila VPN)305.78119.066
Singapore (WireGuard)178.55131.56194
Singapore (Hakuna WireGuard)200.4693.3911
Marekani (WireGuard)174.71115.65176
Umoja wa Mataifa (Hakuna WireGuard)91.3127.23190
Uingereza (WireGuard)178.55131.56194
Holland (Hakuna WireGuard)170.592.71258
Afrika Kusini (WireGuard)168.3886.09258
Afrika Kusini (Hakuna WireGuard)47.614.28349
Australia (WireGuard)248.36182.1454

Vipimo vya kasi vilifanywa kwenye Surfshark na utendaji wa kasi kwa jumla uligundulika kuwa mzuri na kulingana na watoa huduma wengi wa juu katika biashara ya VPN. Karibu maeneo yote yaliyojaribiwa na Surfshark yalionyesha kwamba ingawa haikusajili kasi ya haraka kuzunguka mji, ilitoa kasi sawa sana ambayo ilikuwa ya kuridhisha zaidi.

Hii kwa kweli ni ishara yenye nguvu inayoelezea ya kuaminika kwa Surfshark ikilinganishwa na ile ambayo ina maeneo kadhaa tu yenye kasi kubwa lakini zingine hazitumiki. 

6. Uwepo Mzuri wa Seva ya Ulimwenguni

Surfshark ina zaidi ya seva 3200 katika nchi 65
Orodha ya maeneo ya seva ya Surfshark VPN

Surfshark ina seva zaidi ya 3200 katika nchi 65 kote Uropa, Amerika, Mashariki ya Kati, Afrika, na mkoa wa Asia Pacific. Hii ni ya kushangaza kwa mgeni. Seva zao zote zinafaa P2P. Eneo hili kubwa la chanjo inamaanisha kuwa hautakuwa na shida kufikia chochote unachotaka mahali popote ulimwenguni.

7. Hakuna Maswala Yanayofikia Maudhui Yaliyozuiwa na Geo

Wengi wangetumia VPN kupata yaliyomo kwenye geo na hii ni muhimu sana wakati wa utiririshaji wa media; Netflix, BBC iPlayer, Amazon Prime Video, nk Mashabiki wa Netflix watahusiana sana na hii.  

VPN nyingi isipokuwa wachache huwa na tamaa na unganisho mbaya au kukuhudumia kwa ujumbe wa kutisha wa 'PROXY DETECTED'. Surfshark haifanyi yoyote ya hayo na inahakikisha unapata uzoefu laini wa Netflix kwa nchi nyingi. Pia inazuia vitu vingine vingi.

8. Ziada Makala Kubwa

Wakati watoa huduma wengi wa VPN inakupa huduma nyingi za ziada zilizojengwa ndani, Surfshark inazidi kwa kuwa inakupa huduma zilizoongezwa zinazosaidia kusudi lake la msingi:

Makala ya Whitelist

Kipengele hukuruhusu kuamua ni trafiki gani inayopita huduma ya VPN na ambayo sio. Hii ni muhimu sana wakati una programu au tovuti ambazo zinakabiliwa na shida na VPN. Kipengele cha Whitelister kinakuwezesha kusanidi chini ya URL au programu ambayo itapita huduma ya VPN kabisa. 

Njia ya kuficha

Hii ni muhimu sana kwa wavuti ambazo kwa sababu fulani zimezuia trafiki ya VPN. Utaftaji wa seva ya Aka, hali hii ya kuficha hufanya muunganisho wako uonekane kama trafiki ya kawaida ya wavuti badala ya trafiki ya VPN, kwa hivyo, ikiruhusu uingie.

Hakuna Njia ya Mpaka

Ikiwa unatokea katika eneo lenye vizuizi kama vile China, utapata kuwa kutumia VPN ya kawaida inaweza kuwa haitoshi kupitisha hatua zote za juu za usimamizi zilizowekwa. Unachohitaji kufanya ni kuwasha Njia ya Mipaka ya Surfshark na yote ni vizuri kwenda. 

SafiWeb

Kwa kuongeza, Surfshark inakupa chaguo la CleanWeb kusaidia kuzuia matangazo na wafuatiliaji. 

9. Bei

Bei ya Surfshark
Mpango wa mwezi wa Surfshark 24 bei ya $ 2.49 / mo.

Bei ya Surfshark inagonga mpira nje ya bustani. Ikiwa unachagua mpango wa kila mwezi wa 24, utalazimika kulipa $ 2.49 / mwezi tu! Bei hii ya vitu vyote kama ilivyoorodheshwa hapo juu ni jambo la kushangaza. Kwa huduma ya VPN ambayo hutoa utendaji thabiti kama huu pamoja na huduma nyingi ngumu, hii ni wizi kabisa!

Hitimisho

Kama unavyoona, kuna sababu nyingi za kuipenda Surfshark. Ikiwa tunajumuisha miunganisho ya kifaa isiyo na kikomo, ni mpango ambao ni ngumu kupiga. Sababu katika kasi thabiti kwenye seva zake zote na safu kubwa ya huduma na tuna mshindi wa kweli mikononi mwetu.

Soma zaidi:

Kuhusu Jerry Low

Msanidi wa WebHostingSecretRevealed.net (WHSR) - mapitio ya ushirikiano yanayoaminika na kutumiwa na watumiaji wa 100,000. Zaidi ya uzoefu wa miaka 15 kwenye usambazaji wa wavuti, masoko ya washirika, na SEO. Mchangiaji kwa ProBlogger.net, Biashara.com, SocialMediaToday.com, na zaidi.