Mambo Tunayotaka Tunajua Kabla ya Kuanzisha Blog

Kifungu kilichoandikwa na:
  • Vidokezo vya Mabalozi
  • Imeongezwa: Mei 23, 2019

Sasisho la Mwisho: Kifungu kilichapishwa awali Mei 2014. Vipimo vya hundi na vyema vya tovuti vimeondolewa Mei 2019.


Ikiwa ungeweza kurejea wakati, ni vitu gani ungejifunza mwenyewe kabla kuanzia blogu? Swali liliendelea kununuliwa wakati niliandika barua kuhusu makosa yangu katika blogu.

Kuuliza. Nilifanya utafiti na kuwauliza wanablogu ni vitu gani wanavyotaka kujua kabla ya kuanza blogi yao ya kwanza. Jibu nililopata lilikuwa kubwa. Na nilipata majibu anuwai anuwai - zingine ni za kawaida sana, na zingine ni nje ya mawazo yangu. Kwa wote, uchunguzi ulikuwa mradi wa kufurahisha na nilijifunza mengi kutoka kwa uzoefu wa wengine.

Katika chapisho hili - nitazungumza juu ya jambo moja ambalo ninatamani kujua kabla ya kuanza Siri ya Uhifadhi wa Mtandao Imefunuliwa (WHSR). Makosa ambayo karibu yaliniondoa katika biashara ya kublogi huko 2012. Ifuatayo, nitashiriki nawe majibu mazuri ambayo nimepata kutoka kwa uchunguzi.

makosa

Makosa yangu makubwa: Sijenga orodha ya barua pepe

Jambo moja ambalo nilitamani nilijua kabla ya kuanza blog hii ni ... (ngoma roll tafadhali) Orodha ya barua pepe masuala.

Sijajisikia kuanza mpango wa jarida au kampeni ya masoko ya barua pepe au chochote katika kipindi cha miaka 6. Nilidhani email ni kwa wauzaji wa MLM; sisi geeks hack ukuaji kupitia SEO na smart SMM mbinu.

Niita mimi kiburi. Au wavivu. Au laini. Au wote watatu pamoja. Barua pepe haikuwa tu kuwa jambo langu.

(Barua pepe bado haiwezekani kitu changu wakati huu wa kuandika lakini angalau ninajifunza na kujaribu siku hizi.)

Lakini mtu, nilikuwa nikosa.

Walikosea.

Aprili 2012, Google ilizindua yao Penguin ya kwanza ya algorithm update. Tovuti hii, Siri ya Hitilafu ya Mtandao Ilifunuliwa, iliumiza vibaya. Traffics ya tovuti na mapato imeshuka zaidi ya 70% usiku mmoja. Siku moja kabla ya Penguin update nilikuwa nikiendesha blogu na wageni zaidi ya 80,000 kwa mwezi. Na idadi hiyo imeshuka hadi chini ya 600 / siku nje ya ghafla.

Wakati huo, nilikuwa nilipa waandishi $ 70 - $ 100 / post. Na nilikuwa na wabunifu wa 10 na waandishi katika timu yangu.

Kufanya mambo mabaya zaidi, watu waliacha kusimamia wasomaji wa malisho kwa muda. Marejeo ya RSS yalikuwa ya kuelekea kusini tangu 2011 na Wasomaji wa Google walifungwa mnamo Julai 2013.

WebHostingSecretRevealed.com (tovuti ya zamani) imetoka 30,000 + hadi 800,000 kwenye Alexa cheo hatua kwa hatua. Hatimaye, nilibidi kuacha wote lakini mmoja wa waandishi wangu.

Sasa fikiria kama nilikuwa na orodha ya barua pepe.

Orodha kubwa, mafuta, barua pepe ambazo ningejenga wakati wa mchana wa siku 2,500-wageni.

Mambo inaweza kugeuka tofauti sana. Napenda kuwa na kikundi cha wasomaji waaminifu na wenye hiari kusoma na kushiriki makala. Napenda kuwa na watazamaji kukuza mikataba ya kipekee Nilipata kutoka kwa mtoaji mpya mwenyeji. Ningekuwa nimevuta waigaji wa kutosha na kupata pesa za kutosha kuweka mambo yanasonga mbele. Na, ningelihifadhi kazi nyingi za waandishi wangu.

KAMA.

Chanzo cha Infographic: Position 2
Barua pepe inafanya kazi kwa B2B - 55% ya makampuni yanatarajia matumizi yao kwa barua pepe kuongezeka (chanzo: Msimamo wa 2).

Barua pepe ni njia bora zaidi ya kukuza moja kwa moja biashara yako

Kweli ni, hypes vyombo vya habari kijamii na rankings rankings inaweza kuja na kwenda. Isipokuwa una njia ya kufikia na kuwasiliana na watazamaji wako moja kwa moja (email!), Blogu yako haitakuwa na mkondo wa traffics (na mapato).

Kuna sababu ya swali la kwanza la uuzaji Jeff Goins kutoka kwa mchapishaji wake lilikuwa "Orodha yako ya barua pepe ni kubwa sana?". Kwa sababu barua pepe bado ni njia yenye ufanisi zaidi ya kufikia watazamaji wako mtandaoni.

Masoko ya barua pepe ana shida moja, sio kama shiny na sexy kama Mtaalam wa Jamii.

Kwa bahati nzuri, hiyo ndiyo tatizo pekee kwa sababu linapokuja kulinganisha nao kama magari ya uuzaji na kurudi-up-uwekezaji, Barua pepe ni njia bora zaidi ya kuathiri moja kwa moja mstari wako wa chini na kwa kweli kukua biashara yako.

- Francisco Rosales, SocialMouths.com

Na mimi siko peke yangu.

Kwa mujibu wa utafiti wangu, si kukusanya barua pepe inaonekana kuwa ni makosa ya kawaida ya blogu.

Hatukukusanya barua pepe ya wageni wetu wa blogi, kosa kubwa - Ashli

Kulikuwa na makosa machache muhimu niliyoifanya wakati nilianza blogu kwa kampuni yangu ya kwanza.

Kwa moja, hatukukusanya barua pepe ya wageni wetu wa blogi.

Siwezi kukuambia jinsi blogi yetu inavyofanya vizuri sasa kwa kuwa tunayo watumiaji wa blogi. Kila wakati ninapoandika chapisho badala ya kutolewa kwa wasomaji hakuna, mara moja huwa na watazamaji walio tayari na tayari kufurahiya na kushiriki chapisho. Hii imeongeza ubadilishaji wetu na kuongeza trafiki kwenye tovuti yetu. Mbali na hilo, wanachama wetu wa blogi wanashirikiana na chapa yetu kuliko wageni wa kawaida wa blogi.

- Ashli, Joppar.com

Kujenga orodha ya barua pepe lazima iwe moja ya mambo ya kwanza unayofanya wakati unapoanza blogu.

Makosa yangu ya #1 makosa - sio kujenga orodha ya barua pepe kutoka siku ya 1

Nadhani kosa la blogu la #1 nililofanya kutoka kwa upesi lilikuwa sio kuunda orodha ya barua pepe tangu siku ya 1.

Namaanisha, unatumia wakati wote huo na bidii kukamilisha machapisho yako ya blogi, kuwa wa kijamii kwenye media za kijamii, na uuzaji wa blogi yako - lakini ni nini kinatokea mara tu utakapokuwa umevuta msomaji mpya? Kawaida, watasoma machapisho machache na kuondoka. Kuunda orodha ya barua pepe husaidia katika utunzaji wa watumiaji, hukuruhusu kugusana na wanaovutiwa, wasomaji wanaolenga kila mara.

Njia ninayotumia uuzaji wa barua pepe katika top10zen.com ni kusasisha mara kwa mara wasomaji wangu kuhusu yaliyomo kwenye wavuti mpya. Ninahakikisha kutotuma barua pepe nyingi, na ni wakati tu nitajua watavutiwa.

Leo, trafiki ya barua pepe hufanya kuhusu 15% ya trafiki yangu kwa jumla kwenye tovuti. Kwa kweli imekuwa ya kushangaza.

Kwa njia, ninatumia Mailchimp kwa uuzaji wa barua pepe. Toleo lao la bure ni nzuri kwa wanachama wa 2000.

- Edan Barak, Juu ya 10 Zen

Kwa hivyo, unaweza kuanza kujenga orodha yako ya barua pepe?

Mimi si mkuu katika uuzaji wa barua pepe lakini hii ndio nimefanya hadi sasa. Ikiwa ungeanza tu, nilidhani unaweza kutumia uzoefu wangu.

1. Kujiunga kwenye huduma nzuri ya barua pepe

Ninatumia GetResponse MailChimp sasa hivi. Sio kamili lakini hadi sasa ni moja bora kabisa ambayo nimejaribu. Unaweza kulinganisha MailChimp na Mawasiliano ya Kawaida (huduma nyingine ninayopenda) ndani Nakala ya Timotheo hapa.

2. Andika barua pepe nzuri ya kuwakaribisha

Hisia ya kwanza daima ni muhimu - fanya kazi kwa bidii kuandika ujumbe wako wa kwanza.

3. Unda fomu ya kujiandikisha yenye kushangaza na kuiweka kwenye blogu yako

Tazama fomu hiyo juu ya pipa yangu ya pembeni - ambayo imeundwa kwa GetResponse. Kuna mhariri wa fomu ya WYSIWYG (templeti nyingi, hakuna kuweka alama kunapohitajika) unapojisajili kwa GetResponse- mimi hutumia tu zana hiyo na kunakili-kubandika nakala ya jascript kwenye template yangu ya WP. Vinginevyo unaweza kuunda fomu hii kwenye huduma ya mtu wa tatu (au ingiza mwenyewe) na uweke mahali popote unapopenda kwenye blogi. Rafiki yangu, Adam Connell, endelea mkusanyiko mkubwa wa Plugin WordPress kwa jengo la orodha - tazama ikiwa unatafuta njia mbadala.

Na hola, umewekwa kuanza kukusanya barua pepe.

Kuna, bila shaka, mambo mengine yanapaswa kufanyika katika masoko ya barua pepe, kama vile kuunda na kutoa msukumo wa kuvutia saini zaidi. Lakini kuanza kuanza kukusanya barua pepe, hatua hizi za 3 zinahitajika.

Hitilafu nyingine za blogu tunayotaka kuepuka

Kuendelea, ni wakati wa kuangalia majibu mengine mazuri ambayo nimepata kutoka kwa uchunguzi wangu. Nimechukua 12 iliyochukuliwa kwa mkono kwa jumla - moja ilitajwa hapo juu (Edan's) na hapa kuna 11 nyingine. Kuna dhahabu iliyozikwa kwa maneno hayo ili kuhakikisha unachimba kina kirefu na ujifunze kutoka kwa maneno haya.

Kwa kila mtu aliyeshiriki katika utafiti huu: Kubwa kubwa, Kubwa! Asante kwa wakati wako na jitihada zako kwa kuandika tena. Na nina huruma kwa kushindwa kuchapisha kila jibu nililopokea - kuna mengi tu (na wengi walikuwa sawa).

Kuwa thabiti, usifanye yote peke yako, na uwasaidie wengine - Devesh Sharma

Devesh

Kuna baadhi yao, lakini hapa ni vitu muhimu zaidi vya 3 napenda nijue kabla ya kuanza blogu:

1. Msimamo

Nilipoanza kublogi kwanza, sikufuata ratiba ya kublogi. Wakati mwingine, nilikuwa naandika chapisho kila mwezi, wakati zingine nilikuwa naandika barua tano hadi kumi kwa wiki. Sikugundua jinsi ilikuwa muhimu hadi ikafuta 50% ya trafiki yangu.

Ikiwa unataka kuwa blogger iliyofanikiwa, unapaswa kuwa ya awali na thabiti na utaratibu wako wa blogu.

2. Ufuatiliaji

Na tovuti yangu ya kwanza (Technshare.com), nilifanya vitu vingi ili kuifanikisha. Lakini sijawahi kutumia pesa yoyote kwenye maudhui na kubuni tovuti, nilifanya kazi yote peke yangu. Lakini sasa nikiangalia nyuma, nadhani ningefanya pesa nyingi, ikiwa ningetumia tu 20% ya yale niliyopata kwenye tovuti.

Kwa WPKube, nimekuwa nikitumia angalau nusu ya kile ninachokipata kutoka kwenye tovuti ili kupata maudhui ya ubora. Kama tovuti inakua, mimi pia nitatumia pesa juu ya kutolewa bure bure kama mandhari na Plugins.

Jambo lingine napenda kuongeza, ni vizuri kuzingatia nguvu zako, badala ya kujaribu kufanya peke yako, unapaswa kuzingatia kufanya kile unachofaa.

3. Kusaidia Watu wengine

Mabalozi sio yote kuhusu pesa, wakati nilianza kwanza nilikazia juu ya kuzalisha trafiki na fedha.

Siku hizi, ninazingatia zaidi juu ya kuzalisha maudhui ya ubora na kuwasaidia watu wengine. Mimi pia kujaribu kujibu kila maoni moja na barua pepe ninazopata kupitia wpkube.

- Devesh Sharma, WP Kube

Ukamilifu ni bloggers rafiki bora na adui mbaya zaidi - Adam Connell

Adam Connell kutoka mchawi wa Blogging

Ukamilifu ni bloggers rafiki bora na adui mbaya zaidi - Mimi ni perfectionist kwa asili, ndivyo mimi daima imekuwa na kuna mambo ya ambayo inaweza kuwa mali ya ajabu.

Inaweza kutoa njia ya kuunda blogu ya kuvunja ardhi, lakini kikwazo ni kwamba inaweza pia kupooza na kukuzuia kuendeleza kabisa. Kwa kweli siku za nyuma nimetumia muda wa miezi kupanga uzinduzi tu kuishia tu kuweka blog kuishi na kupuuza mpango wangu wengi tu kuacha mwenyewe kutoka kuchambua maelezo yote kidogo. Kuna usawa wa kuwa na sababu kwa sababu unapuuza mpango unaoweka wakati huo unaweza kuzuia ukuaji wa blogu zako.

Kupata usawa ni ufunguo.

- Adam Connell, Msaidizi wa Blogging

P / S: Adam tu alichapisha chapisho sawa hivi karibuni - Vipengee vya 15 napenda ningelijua kabla ya kuanza blogu - kusoma nzuri sana kwa maoni yangu. Nenda angalia.

Natamani ningekuwa nimefanya mauzo ya ndani kama kwamba Google haipo - Jonathan Bentz

jonathan

Napenda ningekuwa na mtazamo wa kujenga jamii kwa blogu yangu na sio kutegemea tu Google kwa trafiki inbound. Ninajiunga na mtandao wa blogu ya michezo ya maeneo ya 9, na kwa pamoja maeneo yetu yamepungua karibu na ziara za 35,000 kwa mwezi zaidi ya kipindi cha miaka 6. Bila jumuiya iliyoendelea ya wasomaji wa kawaida, hata hivyo, tovuti zetu hazikuweza kukabiliana na marekebisho makubwa ya Google ya algorithm. Badala ya kuendesha tu wimbi la Google na kuwa tegemezi juu ya Google karibu na trafiki zetu zote, tunapaswa kuwekeza muda zaidi katika kujenga jumuiya ya wasomaji ambao walitaka kutumia maudhui yetu.

Kimsingi, tunapaswa kuwa tumefanya mauzo ya ndani kwa blogi yetu kana kwamba Google haipo, na tunapaswa kuwa washiriki wenye bidii katika wavuti za jamii (mabaraza, blogi zingine, nk) kusaidia kujenga utambulisho wetu wa chapa. Hiyo ndio, ikiwa / wakati 'Bubble' yetu ya Google itapasuka, bado tungekuwa na msingi wa kawaida wa trafiki kujenga tena.

- Jonathan Bentz, Netrepid

Kuwa thabiti na umakini - Heidi Nazarudin

Heidi

1. Inachukua muda kabla ya mtu yeyote kusoma au kutoa maoni kwenye blogi yako. Ni aina ya mtandao tu ambayo chini ya asilimia 0.5 hutolea maoni. Jambo muhimu ni kuweka posta ya ubora.

2. kabla ya kitu chochote kingine, unahitaji kufikiria kweli juu ya malengo yako kutoka kwa kublogi ni nani, unabloga blogi gani na mada gani utashughulikia. Andika Mwongozo wako wa Yaliyomo na Miongozo ya Tuma na uweke karibu. Utahitaji kurejelea hii ili kuhakikisha kuwa unakuwa na sauti thabiti, inayozingatia kwa wakati.

- Heidi Nazarudin, Mtindo wa Mafanikio

Nilipaswa kuzingatia zaidi na thabiti - Majina ya Jasmine

Jimmy

Makosa yangu makubwa wakati wa kuanzisha blogu yangu yalikuwa:

Kublogi kuhusu mambo ambayo watazamaji wangu hawakujali. Kublogi juu ya vitu kutoka kwa ole wa uhusiano ambavyo vinapaswa kukaa faragha, kufanya biashara wakati hakuna mtu katika hadhira yangu ya karibu aliyejali ama kutekwa.

Kuchagua kawaida, ngumu kukumbuka au kutaja jina la kikoa. Ilikuwa mbaya kwa kukuza watazamaji.

Kubadilisha kichwa cha blogi na mada mara nyingi. Sikuweza tu kufikiria, na hata wale ambao walijaribu kuendelea.

Hakuna mpango thabiti wa uuzaji wa blogi. Niliandika na kushiriki viungo kwenye saini ya barua pepe zangu na nikatuma barua pepe moja au mbili kwa kutumia huduma ya orodha. Jamii haikuwepo tu kwa hivyo niliachwa tu kuwaambia watu juu ya blogi hii, kuweka nakala kwenye tovuti zingine, na kutegemea barua pepe yangu inayofaa ya barua pepe.

Hayo ni mambo machache ya juu ambayo sikujua kweli nilikuwa nikifanya vibaya na wakati huu, wakati ninablogi, kubuni, urambazaji, kuweka alama, kuweka alama, SEO na mambo mengine mengi yanaweza kuboreshwa, lakini nimefanya usomaji mzuri wa usomaji na kuendesha trafiki kwa biashara yangu.

- Uwezo wa Jasmine, Ushauri wa Maisha ya Maisha

Chini ni zaidi - Chris Loney

Nilipenda nimeambiwa wakati nilipoanza blogu ni kidogo zaidi. Ni rahisi kuongeza zaidi ya muda kuliko kupungua kwa machapisho yako.

Nilipoanza blogu, nilitaka kuchapisha blogu kila siku. Ilikuwa kubwa sana na kisha tulijaribu kurejesha mzunguko huo, lakini ilionekana kama nambari zetu zilipata mateso. Tumeongezeka nyuma mara tano kwa wiki na tumekwisha kurudi nyuma.

Ushauri wangu: Kuanzia kwa kutuma mara moja au mbili kwa wiki na unaweza kuongezeka kila wakati iwezekanavyo. Kuna blogu nyingi zilizofanikiwa ambazo zinaweka tu mara moja kwa wiki na kisha kuna wale ambao hutaja 3 kwa 5. Unahitaji kupata mzunguko gani unaokufanyia kazi. Yote ni kuhusu usawa.

- Chris Loney, Orodha Bora

Shikilia blogu yako mwenyewe - Amber Sawaya

sawaya

Hitilafu kubwa ninayoona watu wanaoifanya haitumii jukwaa la blogu ambalo linaweza kufungwa kwa kitu kikubwa baadaye. Ikiwa maudhui yako yote yamefungwa kwenye jukwaa la blogu ya wamiliki na tovuti yako inakua utashughulikiwa na manufaa ya kila kitu chako au kulipa kwa uhamiaji wa gharama kubwa. Ukianza kwenye WordPress au hata Blogger unaweza kuhamia kwa urahisi kwenye blogu kubwa ya WordPress - pamoja na matangazo yote, ecommerce, msikivu na kengele na makofi unayeweza kukifikiria na umesajili kwa moja kwa moja kwenye tovuti yako mpya.

Unapaswa pia kuhakikisha kununua jina lako la kikoa na mwenyeji wa blogu yako mwenyewe (badala ya kuweka kitu kwenye WordPress.com au Tumblr). Tena, ikiwa blogu yako inachukua kabisa na unataka kuhamia kwenye ngazi inayofuata, lakini unabadilika anwani yako ya wavuti unaweza kupoteza data nyingi za kasi na za kihistoria.

Mtazamo wangu wa mtazamo unatoka kwa kampuni ya kubuni na wavuti ambayo imesaidia wateja wengi kutoka kwenye mifumo mingine hadi WordPress - si tu blogu za hobby, lakini blogu za biashara hadi na ikiwa ni pamoja na makampuni ya kitaifa na ya kimataifa.

Amber Sawaya, Sawaya Consulting

Kusanya anwani za barua pepe, uzingatia uongofu, kuwa thabiti - Ashli ​​N

Kulikuwa na makosa machache muhimu niliyoifanya wakati nilianza blogu kwa kampuni yangu ya kwanza. Hapa ni chache:

* Hatukukusanya barua pepe ya wageni wetu wa blogi. *

Siwezi kukuambia jinsi blogi yetu inavyofanya vizuri sasa kwa kuwa tunayo watumiaji wa blogi. Kila wakati ninapoandika chapisho badala ya kutolewa kwa wasomaji hakuna, mara moja huwa na watazamaji walio tayari na tayari kufurahiya na kushiriki chapisho. Hii imeongeza ubadilishaji wetu na kuongeza trafiki kwenye tovuti yetu. Mbali na hilo, wanachama wetu wa blogi wanashirikiana na chapa yetu kuliko wageni wa kawaida wa blogi.

* Hatukuzingatia ubadilishaji wakati wa kublogi. *

Wakati ninatumia kuandika kwa blogi yetu ya zamani ya biashara, niliandika tu kile nilichokipenda. Chochote nilichohisi kama nikiongea siku hiyo niliandika. Mambo yamebadilika. Nafanya utafiti kabla sijaandika chochote. Nafanya utafiti juu ya kile ambacho watazamaji wangu walengwa wanataka kujua kuhusu na kuandika hiyo. Ninajaribu pia kuzingatia mada ambazo zinaweza kubadilisha, sio kuleta trafiki tu. Kwa kuwa tunafanya blogi kwa biashara, hatutegemei wageni tu (hata hii inasaidia kuongeza mabadiliko). Tunahitaji trafiki kutoka kwa watu ambao wanaweza kuwa wateja.

* Hatukuwa na msimamo. *

Ikiwa ulifuata blogi zetu za zamani za biashara haukujua ni nini barua ijayo. Ingekuwa siku iliyofuata au mwezi mmoja baadaye. Ilikuwa mahali pote na haikutusaidia kupata wageni wanaorudia. Sasa, tunatuma machapisho mara moja kwa wiki, kawaida Jumanne na watunga wa blogi zetu wanajua (na wanapenda) hii.

- Ashli, Joppar.com

Ukosaji wangu mkubwa wa blogu milele: Kulisha tambarare - Stacy Lynn Harp

Chanzo cha Infographic: Position 2

Nimekuwa nikiblogu tangu 2005 na jibu la swali lako ni rahisi.

KUFANYA MIBUO - Kosa kubwa zaidi milele.

Juu ya wanaharakati wangu wa mashoga wa ushoga watakuja na kuondoka matusi, vitisho vya kifo, kumtukana maoni yote kwa sababu niliandika tu chapisho la blogu kumwomba mtu aombee mtu ambaye alijitahidi na kivutio sawa cha ngono.

Kazi yangu ilikuwa kutishiwa kama mtaalamu na wanaharakati wa mashoga huo waliwasilisha ripoti ya uongo kwa Bodi ya Sayansi ya Maadili kwa sababu tu ninaamini kuwa ushoga wanaweza kubadilika.

Ukweli haujalishi kwa umati huu wa kusongesha, na matokeo yake, niliishia kuweka kando kazi yangu ambayo nilifanya kazi zaidi ya miaka 15 kwa, kwa sababu umati huu ulifanikiwa kuwanyanyasa viongozi katika uwanja wa ushauri wa afya ya akili kutojumuisha wale wetu. wanaojua mashoga wanaweza kubadilika.

Sina tena blogi hiyo kwa sababu ilikuwa imetumwa na aina hizi za watu wanaoharibika kwa kiasi kikubwa kutokana na jamii ya wanaharakati wa ushoga.

- Stacy Lynn Harp, Kufundisha na Moyo

Pata niche ambayo umependa sana - Anthony Tran

anthony

Nimefanya tani ya makosa wakati nilianza kuandika blogging miaka 5 iliyopita, lakini nimejifunza kutoka kwao na sasa kushiriki uzoefu wangu na wengine. Tovuti yangu ya kwanza kabisa niliyoundwa ilikuwa kuhusu eReader ya Kindle. Nilichagua niche hii kwa sababu ya uwezo wa trafiki (wakati unapokea juu ya utafutaji wa milioni 2 mwezi kwa Google). Nilidhani kwamba ninaweza kuunda blogu na kutuma trafiki kwenye tovuti na kujaribu kupata tume za washirika. Sababu ya mradi huu imeshindwa ni kwa sababu sikuwa mtaalamu katika niche hii. Mimi sikuwa na aina ya Kindle, na sikujua chochote juu yao. Kwa hiyo, ilikuwa vigumu sana kushiriki uzoefu wangu na kitaalam kuhusu bidhaa. Hitilafu yangu ya pili ni kwamba sikuwa na shauku juu ya mada ya Wasomaji. Kwa hivyo, sikuwa na hamu yoyote ya kuchukua muda wa kujifunza
kuhusu bidhaa hii.

Tangu wakati huo, nimejifunza kupata mada au niche ambayo ni kweli nia ya kujifunza, kuandika, na kushirikiana na watu wengine.

Anthony Tran, Punguo la Upatikanaji wa Masoko

Epuka makosa ya vijana katika ufundi - Romain Damery

romain

Baadhi ya makosa ya kawaida ya blogu tunayoyaona ni masuala ya kiufundi kuhusiana na mifumo ya usimamizi wa maudhui lakini pia na mchakato wa kuchagua na kuunda mada ya blog kuhusu.

Kwa WordPress, mara nyingi tunaona masuala mengi ya maudhui ya duplicate ambayo hutokea kawaida wakati chapisho la blogu linapatikana kutoka URL tofauti. Kurasa za kurasa za Duplicate zinashindana kati yao na cheo, na kufanya kuwa vigumu hata kushindana na wengine.

Fikiria kuzuia injini za utafutaji kutoka kwa kutambaa na kurudisha maudhui ya duplicate kwa kukataa folda au kutumia robots za META kwa kurasa / folda kama vile / tag /, / archive /, / author /, / ukurasa /, nk na kuchagua URL moja bora ambayo ni inafaa zaidi kuwa indexed na injini za utafutaji.

Mitego mingine ya kublogi ni kutoa bidhaa ambazo haziitaji au hazina neno kwa njia inayovutia trafiki kubwa ya utaftaji. Hii ndio sababu ni muhimu pia wakati wa kutafakari juu ya vichwa vya blogi na vichwa kufanya utafiti mfupi wa neno kuu na zana kama Google na Mpangilio wa Keyword wa Bing ili kutathmini kiasi cha utaftaji wa mada maalum na ni maneno gani ambayo yana uwezekano mkubwa wa kuendesha trafiki kwa chapisho lako.

- Romain Damery, Njia ya Kuingiliana

Je! Makosa yako makubwa ya blogu yalikuwa gani?

Sasa, juu yako.

Una blog? Je, ni mambo gani unayotaka kujua kabla ya kuanza blogu yako ya kwanza? Na, umejifunza nini kutokana na makosa yako? Tuambie kwenye Twitter!

Kuhusu Jerry Low

Msanidi wa WebHostingSecretRevealed.net (WHSR) - mapitio ya ushirikiano yanayoaminika na kutumiwa na watumiaji wa 100,000. Zaidi ya uzoefu wa miaka 15 kwenye usambazaji wa wavuti, masoko ya washirika, na SEO. Mchangiaji kwa ProBlogger.net, Biashara.com, SocialMediaToday.com, na zaidi.