Ni Uhamasishaji Kuua Blog yako?

Kifungu kilichoandikwa na:
  • Vidokezo vya Mabalozi
  • Imeongezwa: Oktoba 06, 2014

Kwenye 9 / 22 / 14, Marcy Massura, Mwandamizi wa VP katika Kiongozi wa Mazoezi ya NYC & Kiongozi wa Dijiti wa Amerika ya Kusini, aliandika "Jinsi blogger alivyojiua mwenyewe, "Kuhusu blogger ambaye alisimama kuwa sahihi na muhimu kwa sababu alijitoa sana blogu yake kwa posts zilizofadhiliwa.

Kama mshawishi ambaye mara nyingi analipwa kwa kazi yangu, ninaelewa shida hii hata kama ninapambana na suala hili. Je, inawezekana kuandika posts zilizofadhiliwa na kuweka uhalali wetu? Ningependa kusema uongo kwako ikiwa nikasema nilikuwa na jibu kamili kuhusu jinsi unapaswa kusawazisha posts zilizofadhiliwa na mabalozi yako ya kawaida. Kila blogi ni tofauti na, kuwa wazi na wewe, baadhi ya miezi yangu mafanikio ya blogu imetoka wakati ambao nimefanya kura ya posts zilizofadhiliwa.

Hebu tuangalie ni nani anayetakiwa kufanya machapisho yaliyotokana na udhamini, ni nini kinachoathiri machapisho mara nyingi kama vile jinsi ya kuweka wasikilizaji wako kusoma wakati unawaandikia.

Vyombo vya habari Kit
Aina ya bidhaa ambazo mimi inasaidia zimeandikwa haki kwenye kitanda changu cha vyombo vya habari.

Kukumbuka: Posts Sponsored Sio Kwa Kila mtu

Karibu kila mtu anataka kufanya mapato ya benki zao, lakini hebu tuseme nayo, mada kadhaa si tu yanafaa kwa udhamini. Kwa mfano, blogu ya kibinafsi inayohusiana na ugonjwa, huzuni au kupoteza inaweza kuwa na wakati mgumu unaofaa katika udhamini usio mgumu kwa msomaji. Kitu cha kwanza cha kufanya ni kuamua kama machapisho yaliyofadhiliwa yanaonekana "yasiyofaa" kwa mada yako kwa ujumla na ikiwa itaendesha wasomaji wako wa sasa mbali.

Blogu ambazo ni Fit nzuri kwa ajili ya Posts Sponsored

Kwa upande mwingine wa wigo, baadhi ya blogi zina mtazamo ambao hutoka kwa kawaida na posts zilizofadhiliwa. Hizi ni pamoja na:

  • Blogu ambazo hupitia mapitio na kupendekeza bidhaa na matukio kama vile blogu za jadi za maisha.
  • Niche blogs zinazozunguka ushauri na rasilimali. My blog inafaa hapa kwa sababu mimi kusaidia maisha iwe rahisi kwa wazazi wanaolea watoto wenye mahitaji maalum.
  • Bidhaa ambazo tayari hutumia husaidia maisha yako. Kila sasa na kisha hupata kitu ambacho huwezi kuishi bila. Ikiwa mdhamini alipatia kulipa ili kukuza bidhaa hiyo, huna kupoteza uhalali wowote.

Kuchagua fursa za uhamasishaji

Mara fursa itakuja njia yako, wengi wataonekana mzuri sana kupitisha. Hata hivyo, lazima ujifunze kuchagua, badala ya kusema "ndiyo" kwenye kila kampeni ya kulipa vizuri. Hii spring nikageuka mradi wa dola kubwa baada ya matoleo kadhaa. Mtandao wa blogger ulikuwa na wanablogu wachache katika kiwango cha umri sahihi. Ilikuwa ngumu kusema hapana - ingekuwa gig yangu ya juu zaidi kulipwa - lakini mimi kuepuka hiyo brand hivyo nilijua siwezi kukubali hilo.

Hapa kuna miongozo ambayo unapaswa kufuata.

Brand na mteja lazima iwe sawa na maadili yako pamoja na maadili ya wasikilizaji wako.

Hapa ni mfano. Sio shabiki wa Walmart lakini mimi huenda huko mara nyingine ili kukaa katika bajeti yangu, hata hivyo, wasikilizaji wengi hawana na hawatakwenda huko. Siwezi kufanya kampeni kwao kwa sababu hiyo. Kunaweza kuja wakati nitakapowapiga kabisa na sitaki kampeni hiyo kwenye blogu yangu.

Ikiwa hauna uhakika wa maadili yako au haijulikani wapi kuweka mipaka, ni wakati wa kufikiria na watazamaji wako walengwa katika akili.

Fikiria kila aina unayotaka kufanya kazi nayo, onyesha ikiwa ni sawa na wasikilizaji wako, na upepishe uteuzi. Kisha kuandika sifa hizo bidhaa zitasimamia na Chapisha kwamba kwenye kitanda chako cha vyombo vya habari. Hii itasaidia utoaji wa magugu ambao utavunja maadili yako - na kuzuia majaribu kutoka kwa kampeni kubwa za dola!

Hakikisha brand ni maadili na kuaminika.

Tumejadiliwa kabla ya nini cha kufanya ikiwa unakabiliwa na hali mbaya - bidhaa zinaweza kufanya na kufanya uharibifu katika upepo - lakini kuchukua muda wa kuchunguza yao kabla ni wazo nzuri. Tumia wakati wa kujua kama bidhaa hii ina uhai wa muda mrefu na ukikaa na nguvu au tayari imeanzishwa vizuri. Kumbuka post yako inaweza kuwa juu baada ya wao wamekwenda au wanaingizwa sana katika kashfa.

Je, unasaidia bidhaa, sababu na bidhaa unayoamini.

Ninawashirikisha wengi hawa kwa watazamaji wangu kwa sababu ninaamini ndani yao. Wakati mwingine, ni kwa ajili ya bidhaa ya bure, wakati mwingine ni kwa ada, wakati mwingine ni kwa ajili ya kupiga au wakati mwingine ni bure kabisa tangu ninapenda. Kwa nini mimi blog kwa Silk - ni bidhaa sisi mara kwa mara imekuwa kutumia kwa miaka ambayo imefanya maisha yetu rahisi.

Kuandika Post Iliyopendekezwa Kweli

Nimeandika tayari kuhusu miongozo kuandika post iliyoshirikishwa na washirika na wasomaji watapenda, lakini hapa kuna mambo ya kukumbuka:

  • Ushauri mkubwa zaidi ninao hapa ni Kumbuka kuandika kama matangazo! Hakuna mtu anataka kusoma biashara. "Kununua bidhaa x ili kuponya matatizo yako yote! Uliuza wiki hii tu! Haraka! "Sio njia bora ya kumaliza chapisho. Mimi * tu kusoma soma kama hii na mimi hit button "nyuma" mara moja. Mwambie hadithi yako na ufanyie kazi kwa bidhaa.
  • Ikiwa mdhamini anataka ufanye kitu kisicho na uaminifu au spammy, uondoke tena kwenye mradi ikiwa huwezi kuwashawishi vinginevyo. (Unaweza kutaka kurudi tena.)
  • Utii sheria. Haijalishi kama watakulipa mara mbili au mara tatu ili kuepuka "hakuna kufuata" - na ndiyo, nimekuwa na bidhaa zinazotolewa kiasi hicho. Daima sio kuepuka sheria za FTC, Google na vyombo vya habari vya kijamii. Kwa kuongeza, wasiwasi ikiwa wanataka mapitio ya nje ya tovuti, kama Amazon, bila kutoa taarifa - pia hakuna-hapana.
  • Wakati mteja wako anaweza kuwa na miongozo fulani, pointi muhimu na wito kwa hatua unayofuata, ukitenda "kata na kuunganisha" na kisha ubadilisha maandiko, itakuwa dhahiri kwa msomaji wako na ataukasia alama hiyo.

Kuweka mipaka Katika Maisha ya kweli

Sehemu ya kusikitisha ya makala?

Wakati Bi Massura anaandika juu ya blogger bado haifai fedha halisi, lakini hupata hasira ya mume wake na kuwafanya watoto wake wasiwe na furaha.

Blogging CAN na inaathiri maisha yako. Inaweza kuwa ni madawa ya kulevya, hasa wakati vifurushi hivyo vinakuja kwenye mlango wako. Mimi niko kwa kazi katika blogu, lakini ujue wakati wa kuzimisha kompyuta na kushiriki katika maisha halisi. Unahitaji kujua wakati kazi yako inaharibu mahusiano yako na ikiwa unapata kipato kidogo kutoka kwao, inaweza kuwa wakati wa kuacha mbali na udhamini

jina lako
Je! Wasikilizaji wako bado wanakuamini, au wanakuona kama "kuuza nje"?

Ikiwa Umeendelea Kutoka Orodha

Ikiwa unasoma makala ya Ms. Massura na uamini wewe ni Kwamba blogger, unaweza kujiondoa kwenye track.

Kwanza, piga mapumziko kutoka kwenye machapisho na ukaguzi. Unaweza hata kutaka kuzingatia kutuma bila viungo vya uhusiano kwa wakati pia. Hii haimaanishi kuwa unapaswa kuacha mambo haya kabisa, lakini unahitaji kuchukua muda wa kuleta blogu mahali ambapo unataka kuwa. Kisha, fikiria "vipande kutoka kwa moyo" uliyotaka kuandika na kujaza kalenda yako ya uhariri pamoja nao. Fanya mwenyewe kibali na uondoe huduma zinazoingia kutoka barua pepe yako kwa muda. Acha kutembelea tovuti zako "nafasi" na urejee kwenye misingi. Jiwe mwenyewe wakati wa kupata sauti yako tena.

Ikiwa Wewe ni Blogger inayoidhinishwa zaidi

Kwa upande mwingine, unaweza kupata kwamba ungependa kuwa moja ya blogu hizo zinazofanya maoni, kutoa na kutoa nafasi zilizofadhiliwa hasa.

Bado zipo lakini siwezi kuhakiki ni muda gani watakuwa karibu. Ni kweli pia kuwa bidhaa na mashirika ya PR yanaanza kugundua, kama vile Bi Massura anasema, udhamini mwingi sana unapunguza ushawishi wa mwanablogi. Ushawishi wako utakauka na kufa, na bidhaa zitatambua kuwa usomaji wako sio kwamba unawapatia faida yoyote kwenye uwekezaji. Kwa kweli, kampeni zingine sasa zinauliza ni mara ngapi unaandika machapisho yaliyofadhiliwa. Kunaweza kuwa hakuna nambari ya uchawi, lakini nimesikia kutoka kwa majibu ya PR kwamba hakuna zaidi ya 20% ya machapisho yako yanayopaswa kufadhiliwa. Ikiwa unatengeneza pesa nzuri na unashirikiana bora, ni ngumu kusema kuwa lakini kuzingatia, utahitaji mpango wa kuunga mkono wakati udhamini utakapokoma.

Chukua Blog yako

Ni juu yako, blogger, kujua kiwango ambacho unataka kushiriki na bidhaa. Kumbuka kwamba machapisho yako ya blogu haipaswi kufadhiliwa wakati wote - blogu yako inaweza kupoteza wasomaji wote wawili na ushawishi.

Kwa kuongeza, unaweza kufanya kazi na bidhaa kwa njia zingine: kwenye vyombo vya habari vya kijamii, kwenye matukio ya maisha, au kuandika blogu zao. Kuwa na ubunifu wakati unapopiga wateja juu ya jinsi unaweza kuwasaidia kufanikiwa na kupata kipato bila kuua blogu yako.

Kuhusu Gina Badalaty

Gina Badalaty ni mmiliki wa Kukubali Imperfect, kujitoa kwa blogu ili kuhimiza na kusaidia mama wa watoto wenye mahitaji maalum na vyakula vikwazo. Gina imekuwa blogging kuhusu uzazi, kuinua watoto wenye ulemavu, na maisha yasiyo ya kupindukia kwa miaka zaidi ya 12. Yeye ni blogs kwenye Mamavation.com, na amefunga blogu kwa bidhaa kuu kama Silk na Glutino. Pia anafanya kazi kama mwandishi wa habari na mwandishi wa bidhaa. Anapenda kujihusisha na vyombo vya habari vya kijamii, kusafiri na kupikia gluten.