Masomo ya 7 Niliyojifunza Katika Mwaka Wangu wa Kwanza wa Blogu

Kifungu kilichoandikwa na:
  • Vidokezo vya Mabalozi
  • Imeongezwa: Oktoba 25, 2017

Mwaka wangu wa kwanza wa blogu ulikuwa kama wanaoendesha safu.

Nilikwenda.

Nilikwenda.

Hii ni uzoefu wa kawaida kwa wanablogu wengi mpya.

Msisimko husababisha hofu.

Ushauri husababisha unyogovu.

Faida za uwezekano husababisha mayai ya mayai.

Nimejifunza masomo machache mapema katika kazi yangu ya maandamano ambayo inaweza kupasua safari yako ya blogu ikiwa wewe ni blogger mpya au jitihada.

1: Kukuza Bloggers Nyingine kuendesha Traffic yako Haraka

Nilishangaa jinsi nilivyoweza urahisi kuzalisha trafiki - hata kama rangi katika sufu, blogger mpya - kwa kukuza bloggers wengine.

Napenda:

  • retweet posts yao
  • Facebook Shiriki machapisho yao
  • G Plus Shiriki machapisho yao
  • LinkedIn kushiriki sehemu zao

kujenga urafiki na wanablogu wenzao.

Wengi wa marafiki wangu wa mabalozi walinisisitiza kwa kurudi. Hata ingawa ujuzi wangu wa kuandika ulipigwa kwa kulinganisha na ujuzi wangu wa kuandika leo.

Kama wanablogu zaidi walinisisitiza nilipokea trafiki zaidi ya blogu.

Mimi si zaidi ya kushukuru kujifunza somo hili mapema kwa sababu hukata kata yangu ya kujifunza mtandaoni kwa miaka.

2: Kukua orodha yako ya barua pepe kwa Trafiki kwa Mahitaji

Sio kujenga orodha ya barua pepe kutoka siku ya 1 kama blogger ni mojawapo ya makosa yangu makubwa ya mtandao.

Nimeona jinsi kuongezeka kwa orodha ya barua pepe ni kama kuzalisha trafiki juu ya mahitaji wakati mimi kushughulikiwa kosa hili lakini tu baada ya kujitahidi kwa kidogo na kujenga orodha ya barua pepe.

Hatimaye niliona jinsi kujenga orodha yangu kuniruhusu kuvutia trafiki ya papo hapo na kuongeza hisa za kijamii na maoni ndani ya dakika au masaa ya kuchapisha chapisho.

Wafanyakazi wanaweza kubonyeza blogu yako au kuingiza chakula chako kwenye Feedly Reader yao lakini hakika utaona post yako ya hivi karibuni kwenye lebo ya barua pepe kwa sababu sisi wote hunta barua pepe yetu angalau mara 1-3 kila siku.

3: Ujuzi wako Je, ni Muumba wa Fedha

Nilipotea katika mzunguko wa fursa uliohusishwa kutengeneza pesa online nyuma katika siku.

Kumbuka guys; Nilianza kublogi karibu miaka ya 10 iliyopita. Labda haikuwa "Umri wa dhahabu-wa-wa-Hyped-Kati-Fursa-kwa-Kupata-Pesa-Mkondoni" lakini ilikuwa karibu sana.

Ikiwa umeongeza vya kutosha! '' Au ???? '' au nakala za nakala ya nakala yako ya udhamini ulihakikishiwa kulipa sarafu katika siku hizo.

Mimi hivi karibuni niligundua ingawa nia yako ya kujitahidi kuendeleza ujuzi wako ni mtengenezaji wa fedha wa mwisho.

Niliona jinsi fedha yoyote niliyoifanya kama blogger mpya ilijibu kwa aina fulani ya ujuzi niliyoiendeleza kupitia mazoezi ya bidii. Waablogi wengine ambao walijaribu kuendesha watu katika kuwapa pesa - bila kuendeleza ujuzi muhimu - amajitahidi kufanya pesa au kuangalia fedha zao zimeingia na nje kama wimbi.

Niligundua pia jinsi zaidi ya miaka wanablogu hawa waliotumia hype, moshi wa wavuti na udanganyifu walipatikana wakipiga kura kila wakati toleo la Google limetokea au mabadiliko mengine makubwa yalitokea mtandaoni. Walilipa bei ya kuendeleza ujuzi unaofaa, wenye ujuzi uliowekwa kupitia mazoezi ya bidii.

Kuendeleza yako:

  • kuandika
  • kuunda video
  • nakala
  • mitandao

ujuzi.

Kuendeleza ujuzi huu husaidia kuweka msingi wa kazi ya mafanikio ya blogu.

4: Ulipa Ili Ucheze Up

Unahitaji kulipa hadi kucheza.

Kama blogi mpya ya Newbie pole pole nilijifunza jinsi ya kuacha $ 3 kwa mwezi kwenye blogi yangu haitaikata. Nilishikamana na mwenyeji wa bei rahisi, mandhari ya bure-ya kuangalia-bure na sikukuwa na CDN nyuma siku zile.

Niligundua kuwa imara, wanablogu wa kitaaluma walilipwa pesa kwa ajili ya kuwasilisha premium, mandhari ya premium au bespoke, VPN na kengele nyingine mbalimbali na filimu kuhamia kwenye miduara ya blogu.

Waandamanaji wachache walinipeleka na blogu yangu kwa uzito wakati wa mwaka wangu wa kwanza. Kuangalia moja kwenye blogu yangu ililia "saa ya amateur." Ikiwa blogu yangu ilikuwa ya juu na inaendesha.

Kwa kiwango cha chini, uwekezaji katika:

  • hosting premium
  • ongezeko lao

Tangaza picha nzuri ya picha kuhamia kwenye miduara ya blogu.

5: Faida Malipo Yako Sio Faida

Nilijifunza haraka kwamba kufanya fedha kwa blogu yako ili kupata faida ni kosa kubwa.

Nilifungua mito machache ya mtiririko wa fedha kwa sababu niliamini ningeweza kupata pesa kupitia mito hiyo. Nilipa sifuri kufikiria kama ningependa kufurahia kufanya mito hiyo.

Ubalozi mkubwa boo boo hapa.

Nilijitahidi kama samaki nje ya maji ili kupata dola, wacha pekee maelfu ya dola, kwa sababu nilitumia faida kwa kufuata tamaa zangu.

Mimi polepole nilianza kuongeza mito ya mapato ambayo nilifurahia kufanya kazi na kuendeleza, kama kuanzisha biashara ya kujitegemea ya kuandika.

Kamwe chagua mkondo wa mapato kulingana na uwezo wako wa kupata tu kupitia kituo hicho.

Patiliza tamaa zako.

Kama blogger mpya hii ina maana:

  • kutaja tamaa zako, kama upendo wako wa kuandika, au kuunda video, au kuunda infographics
  • kuokota mito machache ya mapato ambayo yanajitokeza na talanta hizo; kwa mfano, ikiwa ungependa kuandika kuzingatia uandishi wa kujitegemea, kuandika na kujitegemea kuchapisha eBook na kujenga mafunzo ya msingi ya maandishi
  • akiongeza mkondo wa kipato cha 1 kwenye blogu yako kila miezi 3-6

6: Fuata Bloggers Bora

Nilifuatilia bloggers kubwa za dawg kama Darren Rowse katika Pro Blogger na Brian Clark kwenye Blogger ya Lebo mapema wakati wa kazi yangu ya maandamano ili kupata moja kwa moja na nyembamba.

Hata ingawa nilikuwa na shida kwa miaka michache ya kwanza ya kazi yangu ya blogu nilivaa miezi mbali ya mafunzo yangu kwa kufuata ushauri kutoka kwa faida.

Pros kujua jinsi ya kujenga blogs mafanikio. Acha kujaribu kujaribu majaribio ya blogu bila kuthibitishwa kama wewe ni blogger mpya. Fuata wanablogu bora katika niche yako kujifunza na kutekeleza misingi ya mabalozi.

Ninakuonyesha:

  • jiunge na orodha za barua pepe za blogi
  • kununua bidhaa kutoka kwa wanablogu wa juu
  • kukodisha bloggers juu kwa kocha wewe
  • nunua eBook za juu za blogi
  • soma machapisho yao
  • Andika maelezo kwenye machapisho yao
  • soma machapisho yao

7: Unapaswa kupenda blogu kwenda mbali

Ninaandika maneno haya katika 10: PM ya 30 siku ya Jumapili jioni. Baada ya siku ya muda mrefu ya kazi - na kucheza nje ya mtandao - mimi blogu kwa sababu ninajisikia juu ya blogging.

Wakati wa siku za blogu za watoto wachanga nilielewa haraka kwamba wanablogu wa juu wanaishi, kupumua na kula blogging. Ikiwa nilitaka kwenda mbali kwenye blogu ya blogu mimi pia nilihitaji kuanguka kwa undani katika upendo na:

  • kuandika kila siku
  • mtandao kila siku
  • kufanya bure lakini vitu visivyo na wasiwasi kukua trafiki yangu, kujenga brand yangu na kupanua biashara yangu

Safari hii inapata vigumu wakati mwingine. Lakini kama wewe ni msisimko wa kupiga mbizi katika blogu kila siku utakuwa na shauku kubwa ambayo inakuwezesha vikwazo vilivyopita ambavyo huhamia bloggers wengi.

Utakwenda mbali zaidi kwenye mchezo wa blogu kwa kuwa miongoni mwa wanablogu walio na shauku katika niche yako.

Baadhi wanadhani mimi wanafanya bloggers wengi katika maandishi ya vidokezo vya mabalozi lakini mimi niko nje kucheza nao.

Muhtasari

Vidokezo vya 1 kupitia 6 ni muhimu lakini nilipaswa kumaliza na ncha ya 7 kusisitiza haja ya kuwa na shauku juu ya blogu.

Hauwezi kuiweka bandia hadi uitengeneze. Hauwezi kutengeneza shauku. Kublogi inahitaji kuwa katika damu yako ikiwa unataka kufikia juu ya niche yako.

Hili ni somo la #1 nililjifunza katika mwaka wangu wa kwanza wa kublogi na naona zaidi kila siku kuwa matamanio yako yatakubeba na blogi yako hadi kwenye viwango ambavyo haukuwahi kufikiria utafikia.

Kuhusu Ryan Biddulph

Ryan Biddulph ni blogger, mwandishi na msafiri wa ulimwengu ambaye ameonekana kwenye Blogin ya Virgin ya Richard Branson, Forbes, Fox News, Mjasiriamali, John Chow Dot Com na Neil Patel Dot Com. Ameandika na kuzichapisha binafsi eBooks za ukubwa wa 126 kwenye Amazon. Ryan anaweza kukusaidia kustaafu kwenye maisha ya kisiwa kinachoingia kupitia mabalozi ya smart katika Blogging Kutoka Peponi.

Kuungana: