Viashiria vya 6 kwamba Mtazamo wako wa Post Blog unaweza kwenda Virusi

Kifungu kilichoandikwa na:
  • Vidokezo vya Mabalozi
  • Iliyasasishwa Septemba 25, 2017

Daima huanza na wazo.

Wazo huweza kukujia kutokana na chanzo chochote, kitabu, blog, gazeti, au tukio la maisha.

Na uwezekano, maoni yoyote yanayostahili niche yako ni nzuri, kwa sababu inaweza kuwa kitu wasomaji wako wanavutiwa nayo. Kwa kweli, wazo lolote linaweza kuleta wasomaji na mashabiki kwenye blogi yako ikiwa utauza vizuri. Walakini, inapofikia uhalifu huwezi kuacha kuwa na "wazo nzuri". Ili iweze kuwa ya virusi, wazo lako linahitaji kuwa kamili (si tu nzuri) kwa wasikilizaji wako.

'Perfect' hapa inamaanisha itaonekana sana katika akili na mioyo ya wasomaji wako kwamba wataenda lazima nishiriki haki hii. SASA.

Ni moja ambayo inaweza kuleta mabadiliko niliyokuwa nikitafuta! "Ni 'mabadiliko' kwa sababu, kabla ya kusoma barua yako, wasomaji wako kamwe hawakupata jibu (s) walilokuwa wakilitafuta. Hii ni wakati barua yako inakwenda virusi - lini inafanya tofauti.

Mwongozo huu uko hapa kukusaidia kujua ikiwa wazo lako la blogi lina uwezo wa kwenda kwa virusi na kuvutia wasomaji zaidi na hisa, pamoja na vidokezo vichache vya wakati utakaribia kugonga kitufe cha 'Chapisha'.

1. Je! Mtazamo wako Unajiunga na Wasikilizaji Wako?

Je! Wewe na watazamaji wako kwenye kitabu hicho?
Je! Wewe na watazamaji wako kwenye ukurasa huo?

Huu ndio jambo la kwanza unapaswa kuzingatia baada ya kuja na wazo lako. Kwa maneno mengine, Je, ni wazo hili ambalo watazamaji wako wangependa kusoma?

Je! Itapunguza udadisi?

Je! Itajibu maswali yao makubwa zaidi? Data yako ya uuzaji inaweza kukusaidia kuamua iwapo hii ni wazo linalowezekana na jambo la maslahi kwa wasikilizaji wako.

Kama Adam Connell, mwanzilishi wa Msaidizi wa Blogging, anaelezea, kuandika post kuzunguka mada wasikilizaji wako tayari kujua kuhusu kutoka kwa uchapishaji mwingine ni njia nzuri ya kuhamasisha virusi:

Kwa mfano, kuna mada ambayo inaweza kuanza kuhamia baada ya kutaja kwenye chapisho kama vile TechCrunch au Mashable? Jaribu kuchapisha chapisho la blogu kuhusu mada hiyo kwa kukabiliana na chapisho kubwa - ikiwa unapata haki ya muda, matokeo yanaweza kupuka.

Wasomaji wanataka kufuata mwanablogi mwenye akili kama hiyo. Unapoelewa vyema hadhira yako kwamba unahisi akili zako zinafanya kazi mara kwa mara, hiyo ndipo maoni ya blogi yako wakati wote yatakapogusana na watazamaji wako na… kwenda virusi.

Fikiria jinsi wazo lako litapokea kwa watazamaji wako kulingana na ushirikishwaji wa data na uongofu ulio nao na kupanga mpangilio wa blogu yako ipasavyo.

2. Je! Ndio yako Inatatua Tatizo la Msomaji?

Puzzle katika akili ya msomaji wako
Je! Wazo lako linaweza kutatua angalau baadhi ya picha kwenye akili ya msomaji wako?

Fikiria juu yake: Je! Wazo lako hutoa suluhisho la tatizo ambalo sehemu nzuri ya watazamaji wako inakabiliwa?

Au je! Inajibu swali la msomaji mmoja? Hii ni muhimu kwa sababu barua ya blogi ambayo itazaliwa kutoka kwa wazo lako itaenda kwa virusi ikiwa wasomaji wako wanaweza kupata majibu, suluhisho, faraja ndani yake. Chapisho lako litakuwa kitu ambacho hawawezi kufanya bila. Hiyo itakuwa kama mwishowe kupata dawa ya kununua dawa hiyo ambayo inabadilisha maisha yako kuwa bora. Hiyo inaweza pia kumaanisha kuuliza wasomaji kugawana wasiwasi wao mkubwa na kisha kuunda blogi inayowajibu, mtindo wa Q&A.

Kwa mfano, angalia chapisho hili na Carol Tice ambapo anajibu maswali ya waandishi wa wasomaji, na angalia maoni na hisa alizopata. Kwa kweli aliunda uhusiano mzuri na watazamaji wake.

Hata Neil Patel aliandika post yake Je! Kwa nini Maeneo ya Urefu wa Juu kwenye Google Wakati Haipatikani? kama jibu la maswali ya wasomaji. Chini ni mwanzo wa chapisho lake:

Je! Umewahi kujiuliza kwa nini baadhi ya tovuti zinaweka juu juu ya Google wakati hazijashughulikiwa kwa injini za utafutaji? Au mbaya zaidi, wanapokuwa na backlinks? Nimeulizwa swali hili kwa muda mrefu juu ya miezi michache iliyopita, kwa hiyo nilifikiri nitaandika post ya blogu kuelezea kwa nini hilo linatokea.

Blogger na soko la digital Aurora Afable hufuata wasikilizaji wake kwa karibu na hujenga maudhui yaliyo karibu na matatizo yao:

Kabla ya kuandika post ya blogu, ninahakikisha kwamba mada ni kitu ambacho watu tayari wanazungumzia.

Unahitaji kujua watazamaji wako. Amua mahali ambapo watazamaji wako huenda kila wanapouliza maswali. Utaona shida wanazungumza. Utafta maoni juu ya maoni ya jinsi ya kutatua shida zao, na unganisha majibu yako mwenyewe. Mara tu ukichapisha nakala yako, unachohitaji kufanya sasa ni kuuza chapisho lako [kwenye] jukwaa moja [ambalo] watazamaji wako wanapatikana.

Mara nyingine tena, siri ni kujua watazamaji wako ndani. Unawajua vizuri zaidi - na uchaguzi, tafiti, Q&A, wavuti na orodha yako yote ni njia nzuri za kufanya hivyo - zaidi unaweza kujibu mahitaji yao na machapisho yako ya blogi. Ikiwa inasaidia, fikiria mwenyewe kama mshauri na ya watazamaji wako kama wateja wako. Wanakuja kwako kupata majibu na wanaishi bora kuliko hapo awali walipokuwa wakitembea kupitia mlango wako.

Hapa unaweza kupata mwongozo zaidi na mifano ya kuangalia:

3. Je! Kuna Mafunzo na Takwimu za Kusaidia Mawazo Yako?

Kwa maneno mengine, ni wazo lako maoni tu au unaweza kuunga mkono na masomo na ripoti zilizopo?

Na wakati ulipokuja na wazo hili, je, ungekuta uchunguzi au ulikuwa unategemea kitu ambacho ulihisi unapaswa kuzungumza? Wakati wazo linalotokana na tafiti linaweza kufanya kazi bora kwa blogu ya kicheko au biashara, mawazo yanayotokana na maoni na hisia bado yanaweza kupata traction ikiwa unawahamasisha na utafiti. Bila shaka, kipande cha maoni rahisi kinaweza kufanya kazi lakini itakuwa vigumu kuifanya virusi, kwa sababu itakuwa kama kuingia kwenye blogu binafsi - kuvutia, nzuri kusoma, lakini kwa thamani ndogo ya kushiriki (isipokuwa kama wewe ni Seth Godin).

Wasomaji katika niche wanakuja kupata habari: bado watapendezwa na maoni yako lakini wanataka kujua ikiwa maoni yako hufanya kazi, kwa hivyo ikiwa utatengeneza chapisho linalozunguka maoni, basi lazima utupe mifano, masomo ya kesi na utafiti uliopo ambao ulitumia kama msingi wa kutoa wazo au mfano wako. Kwa njia hiyo, inaweza kufanya kazi kwa ushirika na uhalifu. Hivi majuzi niliandika kipande cha maisha ya blogi ya WHSR, kwa msingi wa mtindo wa maisha wa bidhaa wa Vernon.

Chapisho hili lilitokana na mfano ambao nilikuwa nikikumbuka machapisho yangu ya blogi, lakini sikuweza tu kuwaambia wasomaji wa WHSR juu ya jinsi mfano wa Vernon ulinitia moyo na kuimaliza hapo: Niliunga mkono wazo langu na utafiti, takwimu, mifano mingine ya maisha. uchambuzi wa hatua kwa hatua wa mtindo wa Vernon na kisha nikaonyesha jinsi itakavyotumika kwenye chapisho la blogi. Wasomaji wanataka kujua kwamba wewe ni mamlaka katika niche yako. Wanataka kujua kwamba unaweza kuleta thamani ya kweli kwenye meza. Kwamba wanaweza kujifunza kutoka kwako na kukuamini (angalia vidokezo vyangu vya mapema kwenye chapisho hili, pia). Kadiri unavyounga mkono mada yako na utafiti na kuijenga, kuaminiana zaidi unapata kutoka kwa wanablogi na watakuwa na shauku juu ya maudhui yako hata wataishiriki.

Hapa ni viongozi wachache ambao unaweza kusoma kusoma au kuboresha ujuzi wa utafiti:

4. Je, unaweza kupanua wazo lako na mahojiano ya wataalam?

Kuchukua, utafiti na maoni yako hayatoshi kutosheleza njaa ya wasomaji wako kwa ujuzi.

Wanaweza kujua zaidi, kusikia sauti nyingine kuliko yako tu. Hii ndio unapoweza kuwasiliana na wataalamu. Mahojiano pia yatatumika kwa faida yako. Kuwa na nukuu za wataalam katika chapisho lako zitaongeza fursa ya kuwa na chapisho lako limefunuliwa na kuaminiwa kama mamlaka, yaliyoshirikiwa na yaliyotajwa.

Unapowahusisha wengine, marafiki zao wote na watu katika mitandao yao watatambuliwa juu ya mtu anayependeza, rafiki au mwenzako akiwahojiwa - hivyo hutaweka tu mbele ya watazamaji wako, lakini pia zao watazamaji na hiyo itongeza nafasi zako mara mbili (au zaidi) kuona chapisho lako litakuwa la virusi. Hiyo ni kwa sababu watu wengi watakuwa wakishiriki, wakiipenda na labda wakitoa maoni yake (na labda watajiunga).

Pia, unaweza kuweka blogi yako mbele ya watendaji ambao wana wataalam wako kwenye mtandao. Inawezekana kwamba mtaalam katika niche yoyote au uwanja atakuwa na angalau mtu mmoja katika mtandao wao. Mshawishi aliye wazi kwa chapisho lako kwa sababu anamwonyesha mtu ambaye anamjua na anamwamini atapendezwa na wewe pia, kwa sababu utatambuliwa kuwa na busara kwa kuchagua mawasiliano yao kama mtaalam wako. Jinsi ya kwenda juu ya mahojiano?

Hapa kuna usomaji chache:

Pia, chapisho la Lori Soard Jinsi ya Kupata Masuala ya Mahojiano na Kufanya Mtaalam Mahojiano kwa Blog yako ni kusoma nzuri ili kuanza.

Wakati mwingine wataalam wote unahitaji kupata kwa chapisho lako ndio ambao walitoa maoni kwenye chapisho unayopenda kabla yako. Bofya kwenye majina yao, nenda kwenye tovuti zao na uwasiliane! Hii pia ni njia ya ajabu ya kujenga mahusiano.

5. Je, lengo lako linafunika Angle kwa kichwa kabisa?

Wazo lako linapaswa kujibu swali, kushughulikia shida au kutoa mwongozo kamili, na ni bora kuwa kamili isipokuwa ni sehemu ya safu au unajaribu kujenga jamii na machapisho yako hufanya kama nyuzi za majadiliano (hiyo ni kile Jeff Goins anafanya, lakini pia anaongezea maoni kwamba "sio sehemu kubwa unazoacha; ni dhaifu ").

Usikatishe matarajio ya msomaji!

Ikiwa uliahidi mwongozo wa kwenda kutoka kwa wanachama wa 0 hadi wa 1,000 katika siku za 10, unapaswa kutoa hatua zote na mbinu ambazo msomaji wako atahitaji kupata wanachama elfu kwa zaidi ya wiki. Ikiwa unaruka hatua muhimu, zana na mbinu, utaacha msomaji wako kufadhaika na wataacha makala hiyo haraka. Kuacha vitu nje ni dhahiri si wazo nzuri na hasa sio moja ambayo itasaidia post yako kwenda virusi. Bila shaka, unataka kuondoka pointi zako wazi kwa majadiliano. Njia bora ya kufanya hivyo sio kushikilia habari, lakini ili uondoe fluff, endelea chapisho lako kwenye sura na uulize maswali ya wasomaji wako mwishoni mwa kila hatua au mwisho wa post.

6. Je! Je! Huu ni kitu Cha Kupenda Kusoma?

Kupenda wazo la post ya blogu?
"Ah, Ningependa kusoma barua hii ya blogi!" :)

Je, ungekuwa kama mgeni anakumbusha blogu yako au msomaji mwaminifu anayekuja kuona ni maudhui gani ya kushangaza ambayo umefanya?

Ikiwa ungekuwa wao, unatarajia kusoma nini? Je! Ungependa sana kujifunza nini kutoka kwa blogi yako ili kutumia mara moja? Kujiweka mwenyewe katika viatu vya wasomaji wako itakusaidia kutazama wazo lako kwa macho mpya na kuibua kile unachohitaji kubadilisha ili kuifanya iwe barua ya kukumbukwa kabisa. Na epuka maoni yote ambayo yatasababisha au kumkasirisha msomaji, au kuwafanya waende “sio vitu hivi tena!” Au "kwa hivyo nini?" Unapoweka barua pepe, unataka wasomaji wako:

  1. Angalia kama rasilimali ya kwenda ili kupata habari wanayohitaji
  2. Pata maelezo ambayo wanaweza kutumia na sio kujifurahisha wenyewe kwa wakati wao wa bure
  3. Jisikie wanaweza kuamini maelezo unayoyatoa
  4. Fikiria kuwa wewe ni rafiki unaowajali na ambao wanaweza kuzingatia

Chapisho kubwa ambalo linakwenda kwa virusi lina viungo hivi vinne, pamoja na "Nimekuwa nikitafuta hii kwa muda mrefu sana! Inastahili kushiriki! "Hisia.

Maswali ya 3 Kutathmini Post Yako Kabla ya Kuchapishwa

1. Je, chapisho lako linafanya hisia katika wasomaji wako wa beta?

Ni wazi kwamba, katika hatua hii, huwezi kujua wasomaji wako wanahisi nini juu ya chapisho lako (au wazo lako), lakini unaweza kuhusisha kikundi cha marafiki au waandishi wengine kwenye mtandao wako kuwa wasomaji wako wa beta na kukujulisha wanachofikiria na kuhisi juu ya chapisho lako, ikiwa wangeipata kamili, ya kushawishi na kadhalika.

Wasomaji wa Beta watakuwa wasikilizaji wako wa kwanza, hivyo wakati unapochagua wasomaji wako wa beta, wanapaswa kuwa karibu iwezekanavyo kwa wasikilizaji wako wa kweli kwa maslahi, idadi ya watu, na historia au uzoefu. Kwa kweli unataka kujua kama chapisho lako linatoa hisia maalum ndani yao - yaani, hisia unayotaka kufikisha. Ili kuendelea na mfano kutoka swali la #5, ikiwa umeandika mwongozo wa kwenda kutoka kwa 0 hadi kwa watu elfu elfu katika siku za 10, unataka kujua kama chapisho lako linawahamasisha ili kuanza, huwahamasisha kufanya hatua moja kwa moja (kujibu kwa bidii CTA) na kuwapa gari la kufanya kazi kwenye lengo lao kwa muda mrefu (siku za 10 katika mfano huu).

Je! Wasomaji wako wa beta wanahisi post yako ni the mwongozo wa kufanya kitu au the kipande kinachobadilisha maisha, ambacho hakiwezi kukoswa? Hiyo ndio unataka kujua.

2. Je! Post inakuja hisia ndani yako, mwandishi?

Baada ya kumaliza kuandika, piga mapumziko kisha usoma chapisho lako - linatoa Wewe hisia?

Je! Hii ni chapisho ambalo unataka kusoma kwenye blogu yako (angalia #6 katika orodha ya juu)? Unapotambua kidogo kutoka kwenye chapisho lako baada ya kuandika (angalau kwa masaa machache) na kisha kurudi tena, soma kama wewe ni msomaji wako, kuvaa viatu vyao - je! Chapisho kinakuhimiza kuchukua hatua? Je, inakuchochea kufanya kitu kuhusu mada iliyopo? Je! Inakufanya uhisi moyo au kuhamasishwa? Niliona jambo hili limefanyika mengi na machapisho yangu mwenyewe: baada ya muda fulani, wakati nina tatizo lakini nimesahau ufumbuzi, ninarudi kwenye chapisho nililoandika na kufuata ushauri wangu mwenyewe. Wakati wazo lako linatumika, na post yako inafanya kazi, inakufanyia kazi, pia. Daniel Ndukwu, mwanzilishi wa Majaribio, huihesabu kwa uzuri:

Wakati umekuwa ukitumikia posta hiyo kwa Mungu anajua ni saa ngapi na umeihariri na kuhariri kwa ukamilifu na unasoma zaidi ya mara moja ya mwisho na inazungumza na wewe kama mwandishi, inaamsha hisia ndani yako ingawa uliunda kila neno moja kwenye ukurasa. Hapo ndipo unapojua unayo mshindi. Hapo ndipo utajua umepiga dhahabu.

3. Je, Vyanzo vilivyotajwa vinaweza kutekeleza uwezekano wa kuongeza?

Je! Unaweza kufikia wataalamu uliotukua (sio waliohojiwa) na vyanzo vilivyotajwa kwenye chapisho lako?

Je! Wao hufikirika kupitia barua pepe, fomu ya kuwasiliana au vyombo vya habari vya kijamii?

Ikiwa unayo njia ya kuwajulisha kuhusu chapisho lako baada ya kuchapisha, fanya hivyo. Sio tu kwamba watathamini ishara, lakini wanaweza pia kushiriki chapisho lako na mtandao wao au kutaja kwenye wavuti zao (usiwaulize wafanye hivyo, haswa ikiwa ni watu walio na shughuli nyingi).

Fuata yangu mwongozo wa mawasiliano wa barua pepe kwa wanablogu hapa WHSR kwa templates na kufikia maoni na mbinu.

Je! Ikiwa Je! Dhana yako haifikii "mahitaji" ya kwenda kwa virusi?

Kufikia sasa nimezungumza juu ya maswali ya kujiuliza ili uone ikiwa wazo lako lina uwezo wa kwenda kwa virusi kabla ya kuligeuza kuwa chapisho la blogi, na jinsi ya kuhakikisha kuwa chapisho la blogi yenyewe linaishi hadi lengo hilo. Lakini ... nini kinatokea ikiwa ulipitia mwongozo huu na matokeo yake ni kwamba wazo lako halina uwezo wa kutosha? Una chaguo mbili wakati huu:

  1. Njoo na wazo jipya na uanze tena
  2. Kuboresha wazo lako mpaka linapokutana na "mahitaji" yote

Mimi huwa na kupendelea pili. Ukweli ni kwamba kila wazo linaweza kufanywa kwa kuifanya kufikia uwezekano wa virusi:

  • Unaweza kuipanua ikiwa ni nyembamba sana
  • Unaweza kuipunguza ikiwa ni pana sana
  • Unaifanya iwe kulingana na uzoefu ikiwa ni ya kawaida sana
  • Yako inaweza kuifanya iwe na mwelekeo ikiwa iko chini ya mada

Orodha inaweza kuendelea na kuendelea. Njia bora ya kufanya kazi juu ya wazo lako ni kuibadilisha kuwa kichwa cha habari na kuboresha kichwa hiki hadi kisichowezekana. Kuhusu hiyo, napendekeza usome kupitia barua ya Carol Tice Angalia Mimi Andika kichwa cha habari ambacho kinatumia virusi ambapo anakutembea kupitia hatua za kuongeza kichwa cha habari / wazo kuwa moja ambayo ina uhakika wa kuenda kwa virusi, na anakuonyesha mchakato wa mawazo wakati anafanya kazi. Mfano mwingine ni chapisho unayosoma: wazo langu la kwanza lilikuwa kujibu swali "nawezaje kujua ikiwa wazo langu linaweza kwenda virusi?" Kupitia safu ya rasilimali na nukuu za wataalam, lakini ndipo nikagundua hiyo ingekuwa bado ni duru nyingine -uchapisho na ingemkasirisha msomaji akija kutafuta jibu la shida yao ya haraka. Nilishughulikia wazo langu hadi nilipokuja na maswali sita ambayo mimi huuliza mwenyewe wakati ninapoandika kwa WHSR au blogu zangu, nimehariri kichwa changu na ... vizuri, unasoma matokeo ya uamuzi huo!

Kuijumuisha Hiyo ...

Dhana ya post ya blog ina uwezo wa kwenda virusi wakati:

  • Inashirikiana na msomaji
  • Hujibu shida kubwa za msomaji
  • Unaweza kuunga mkono na utafiti
  • Inaweza kupanuliwa kwa mchango wa wataalamu
  • Inasisitiza kuamini, inahusika na inafikisha mamlaka
  • Inashughulikia yote inamaanisha kufikisha
  • Ni kitu ungependa kusoma mwenyewe
  • Inafanya tofauti katika maisha ya msomaji wako

Hapa ni jinsi David Leonhardt, rais wa Waandishi wa THGM, unaiweka:

Kwa sehemu kubwa, nadhani chapisho la blogi linahitaji sifa tatu kwenda virusi: 1. Asili. Ikiwa imefanywa kabla, sio uwezekano wa kuvutia tahadhari nyingi. 2. Mada ya kupendezwa sana na hadhira ya mtu. Vitu vingi ni vya kupendeza, lakini vingine vinachimba kwa kina. Chapisho langu juu hatari za afya zinazokabiliwa na waandishi na wanablogu ni mfano wa kwamba - wasiwasi wote. 3. Chanjo kamili.

Mada inapaswa kufunikwa kabisa na kwa undani, sio kuguswa tu na brashi nyepesi. Katika visa vingine, hali hii inaweza kuhesabia asili - mada inaweza kuwa ilifunikwa hapo zamani na mamia ya wanablog wengine, lakini haijawahi hapo hapo kwa kina kama hicho. Sio kila chapisho ninaloandika litakalokuwa na sifa hizi tatu, na kujaribu kujaribu kila wakati itakuwa ngumu sana na inatumia wakati. Lakini inafaa kujaribu kwa hiyo kila wakati na wakati.

Mwisho lakini sio uchache, kuja na wazo "kamili" na kuunda chapisho la blogi ambalo huenda virusi halikuja bila hatari, kwa hivyo chapisho la Jeff Deutsch Jinsi ya Kwenda Virusi (na Usihuzunishe) katika Inbound.org ni lazima-kusoma ili kuepuka vikwazo hatari zaidi.

Kuhusu Luana Spinetti

Luana Spinetti ni mwandishi wa kujitegemea na msanii anayeishi nchini Italia, na mwanafunzi mkali wa Sayansi ya Kompyuta. Ana diploma ya shule ya sekondari katika Psychology na Elimu na alihudhuria kozi ya mwaka wa 3 katika Sanaa ya Comic Book, ambayo alihitimu kwenye 2008. Kwa kuwa amekuwa na sifa nyingi kwa mtu kama yeye, alifanya maslahi makubwa katika SEO / SEM na Masoko ya Mtandao, kwa mtazamo fulani wa Vyombo vya Habari vya Jamii, na anafanya kazi kwa riwaya tatu katika lugha ya mama yake (Italia), ambayo anatarajia toa kuchapisha hivi karibuni.