Binciken ScalaHosting

Binciken da: Jason Chow.
  • An sake sabuntawa: Nov 05, 2020
ScalaBaryawa
Shirin a sake dubawa: Fara Shirin
An bita daga: Jason Chow
Rating:
A sake nazarinwa: Nuwamba 05, 2020
Summary
ScalaHosting shine kyakkyawan farawa ga waɗanda suke neman kamfani kasuwancinsu akan layi. Kuna samun zaɓar dalla-dalla dangane da bukatun gidan yanar gizonku saboda kawai kuna biyan abin da kuke buƙata. Ka tuna ka kasance mai ladabi da magana tare da girmamawa lokacin da kake mu'amala da ma'aikatan. Karanta karatu don ƙarin koyo game da wannan kamfanin.

An kafa ScalaHosting fiye da shekaru goma da suka gabata, a cikin 2007 don zama daidai. Wani sabon abu game da wannan rundunar shine mayar da hankali ga shirye-shiryen VPS. Manufar su shine sanya shirye-shiryen VPS (kuma yanzu Cloud) don masu sauraro.

Kasuwancin masana'antun gidan yanar gizon a tsaye suna a bayyane bayyane - a ƙarshen ƙarshen bakan, kun raba tallata. A baya cewa kun shiga cikin VPS / Cloud da keɓaɓɓun yankunan karɓar bakuncin uwar garke. Na karshen yawanci sunfi tsada kuma basu zama na gari ba sai daga baya.

A yau, sun daɗe suna aiki da farashin da ya wuce kuma a maimakon haka suna mai da hankali ga sabbin fasahohi masu fasaha. Tare da kayan aiki irin su SPanel a cikin kayan da suka kirkira, ScalaHosting yana ba da zaɓuɓɓuka don masu amfani don samun sauƙin sarrafa wuraren kulawa.

Game da ScalaHosting

  • Kamfanin HQ: Dallas, Texas
  • An kafa: 2007
  • Ayyuka: Shafin Kaya, VPS / Cloud Hosting, Email Hosting, Reseller Hosting, Dedicated Servers.

Kwarewarmu da ScalaHosting

ScalaHosting shine mai ba da sabis guda ɗaya wanda ya kasance kusa da ƙungiyarmu har yanzu. A wannan lokacin rubuce-rubuce, muna kiyaye duka abubuwan biyu da asusun ajiya na VPS tare da su.

ScalaHosting ya fara zuwa ƙarƙashin radar WHSR lokacin da editan mu na Lori Lori hira da Vince Robinson, Shugaba. Tun daga wannan lokacin maigidanmu Jerry Low ya ci gaba da sadarwa tare da ƙungiyar a can. Aya daga cikin sanannun mutanen da ya haɗu da su a wannan lokacin shine Chris, mutumin da ya fara aikin Scala na SPanel (hakika mun yi aiki tare tare).

A cikin wannan bita - ta hanyar raba hotunan hotunan mu da sakamakon gwaji, zan dauke ku zuwa yawon shakatawa na ScalaHosting don ba ku hango ayyukan su. Auki lokaci don karantawa ta ciki kuma ku gani da kanku abin da Scala ya bayar.

Takaitawa: Menene cikin Wannan ScalaHosting Review?

 


 

Ribobi: Abinda Na Fi so Game da ScalaHosting

1. Daidai Ingantaccen Tunani

A cikin duniya inda strongaƙƙarfan mamaye masu rauni, ScalaHosting ya wanzu tsawon shekaru 13 yanzu. A wannan ɗan lokacin, ya sami nasarar abin da ya sa a gaba - sa shirin VPS / Cloud ya zama mafi sauƙi.

Tare da tafiya, yana da amintaccen bin abin da ke gudana kuma a yau akwai sabbin abokan ciniki 50,000. A duk wannan lokacin, an gina gidan yanar gizo sama da 700,000 tare da ScalaHosting. Wannan tafiya ta nasara wata alama ce ta ingancin aikinsu.

 

2. Kyakkyawan Aikin Gaggawa

Sakamakon saurin WebPageTest ya nuna duk kore don rukunin gwajinmu da aka shirya a ScalaHosting (duba ainihin sakamakon gwaji).

Kamar yadda da dukan mu Gudanar da bita, mun kafa shafin gwaji domin zaku iya gani a farko ganin yadda rundunar take gudanar da ayyukanta yadda ya kamata. A cikin sakamakon saurin WebPageTest, rukunin yanar gizonmu ya nuna sakamako na hasken kore a duk faɗin hukumar.

Da ke ƙasa akwai ɗan lokacin kwanan nan da sakamakon aiki:

ScalaHosting Lokaci

jadawalin lokacin haɓakawa
Lokaci na ScalaHosting (Agusta 2020): 99.98%

Saurin ScalaHosting

Taswirar aikin ScalaHosting
Matsakaicin saurin mayar da martani na ScalaHosting (Agusta 2020): 145.56ms. An binciki saurin daga Amurka, United Kingdom, Singapore, Brazil, India, Australia, Japan, Canada, da kuma Jamus.

Ba abu mai sauki ba ne ga mai gida ya samar da wadannan sakamakon akai-akai, don haka kudos gare su. Wannan yana da mahimmanci musamman tunda shirye shiryen su na rabawa ne kawai ke gudana daga cibiyar Dallas, cibiyar bayanan Texas. Shirin su na karbar bakuncin VPS suna da zaɓi don Turai kuma ko da yake.

 

3. Spanel mai haɓaka kai ne mai dacewa

Siyarwar mai amfani da SPnanel
Matsayin mai amfani na SPanel yana da tasiri da sauƙi don amfani azaman cPanel - hotunan hoton yana nuna yadda SPanel yayi kama.

SPanel watakila shine mafi mahimmancin mahimmancin ScalaHosting. Yana dacewa da masu amfani da shirinsu na VPS / Cloud kuma ya ɗauki matsayin cPanel. Dukansu Plesk da cPanel mallakar ƙungiyar mahaifi ɗaya ne, suna haifar da a kusa da dako a kan kasuwar kula da gidan yanar gizo (WHCP).

SPanel yana ba masu amfani wani zaɓi wanda yake da kyau ga dalilai da yawa. Babban mahimmin abu shine cewa ya dace da cPanel. Wannan yana nufin cewa masu amfani da cPanel suna da hanya mai sauƙi daga yanayin tsabtace yanayin idan suna son yin ƙaura zuwa SPanel.

Hakanan yana bayar da lasisi mai lasisi mafi tsada sosai idan aka kwatanta da cPanel kuma yafi tsufa da sadaukarwa. Gabaɗaya, an tsara SPanel don zama babban kwamiti na dakatarwa ɗaya don dacewa da masu amfani.

Wannan ba duk bane. Hakanan akwai ƙarin fa'idodi a cikin tsaro, gudanar da yanar gizo, garanti a cikin isar da imel, da ƙari.

 

4. Gudanarwa mai ƙarfi na WordPress tare da SWordPress

Kamar yadda kake gani tare da sauƙaƙe ƙari na 'S' a cikin taron masu rairayi, ScalaHosting yana gudana don aiki akan bling. SWordPress kayan aikin sarrafawa ne na WordPress wanda ke bawa masu amfani kwatankwacinsu yanayin gudanarwa don WordPress Hosting.

Mai sarrafa SWordPress yana ba ku damar ba kawai shigar ko cire WordPress a sauƙaƙe ba, amma yana ba ku damar sake saitawa ko kunna zaɓuɓɓuka masu amfani sosai. Waɗannan sun haɗa da sake saita kalmar wucewa ta shugaba, kunna sabunta bayanan WordPress, ko ma sarrafa makullan tsaro.

Scala yana da ƙarin tsare-tsaren da ke kan gaba don SWordPress don haka har yanzu akwai mafi kyawu don zuwa tare da wannan kayan aiki. Yana daga cikin tsarin dandalin SPanel, don haka wannan yafi ƙima ga masu amfani.

 

5. Protectionara Kariya tare da SShield

Yanar gizo wuri ne mai haɗari har ma fiye da haka ga masu mallakar gidan yanar gizo. Na kwashe shekaru da yawa na gudanar da shafuka da dama kuma hare-hare na faruwa don haka a kai a kai ba abin yarda bane. SShield yana taimaka muku jimre wa waɗannan hare-haren (ta hanyar toshe su) kuma ScalaHosting yayi ikirarin hakan fiye da 99.9% tasiri!

Don yin wannan, SShield yana aiki 24/7 kuma yana sa ido a kan dukkanin rukunin yanar gizo a kan kowace uwar garken da gaske. Baya ga matakan kariya, zai kuma sanar da masu rukunin yanar gizon, gami da rahotannin harin don tunani. A lokaci guda, SShield zai ba da shawara ga masu mallakar yanar gizon kan irin matakan da zasu iya ɗauka don haɓaka tsaron yanar gizo.

SShield da alama yana aiki da injin AI don kariyar ta zama mai iya daidaitawa. Wannan ya yi daidai da yadda wasu aikace-aikacen riga-kafi na heuristic suke aiki. Maimakon yin magana da kafaffun bayanan saiti, injin injin AI zai tantance barazanar da ke tattare da raguwar ma'ana da kuma barazanar.

 

6. Kyawawan Kyauta

Ina son kayan kyauta kamar kowa, musamman idan ya kasance ga sadaukarwar lokaci mai tsawo kamar gidan yanar gizo. ScalaHosting a bayyane ya san wannan kuma ya haɗa da abubuwa masu amfani da yawa a cikin shirye-shiryen taron su.

Misali, kuna samun sunan yanki kyauta tare da duk shirye shiryen karbar bakuncin, Hada CloudFlare CDN, Bari mu Encrypt SSL, sabis na ƙaura don kyauta don yawan shafuka kamar yadda kuke so, atomatik m goyon baya, da ƙari.

 

7. Baƙin Label White

Ba kamar wasu runduna waɗanda ke ba da farin alamar baƙi don masu siyarwa ba, ScalaHosting yana ba da wannan ko da a kan mafi kyawun shirye-shiryen ƙungiyoyin haɗin gwiwar. Gasar tallafin fararen fata tana nufin ƙarancin alamar ScalaHosting a kan kayan aikin su kamar bangarori na admin da sauransu.

Wannan yana ba ku damar sassauci sosai, musamman idan kun kasance masu haɓakawa ko hukuma kuma kuna buƙatar yin aiki akan asusun da za a ba ku ga abokin ciniki nan gaba.

 


 

Cons: Abin da Na ƙi Game da ScalaHosting

1. Farashin farashin sabuntawa

Kamar yadda tare da kusan duka kasafin kudin karbar bakin zaren, ScalaHosting yana shigar da sabbin masu amfani a ciki tare da ragin rangwame. Abin takaici, da zarar lokacin amarci ya wuce da masu amfani za a yi masa tarko tare da tsaftataccen sabunta kudade. Misali, shiga akan kamfani daya zai iya biyan kudi kamar $ 3.95 a wata. Da zarar ka sabunta, za ku duba biyan $ 5.95 na wancan shirin.

 

2. Rarraba Ayyukan Wurare

Kodayake aikin ScalaHosting yana da kyau kuma yana da kyau a cikin gwaje-gwajenmu, babu musun cewa nisa yana tasiri da rashin ƙarfi. Tare da iyakance wurare na uwar garke, abokan cinikin Scala da ke da niyyar yin zirga-zirgar zirga-zirga a yankin Asiya za su kasance tare da shi. Wannan musamman saboda haka idan kuna amfani da gizon rabawa. Masu amfani da VPS / Cloud har yanzu zasu iya zaɓar wurin a Turai wanda shine ɗan ƙaramin wuri kan dabarun.

 

3. Sharar Gida kawai Kawai yana Amfani da SSD

Shafin Rarraba Scala kawai yana da tsarin aiki da bayanan ci gaba SSD. Duk sauran abubuwa har yanzu suna yin amfani da ƙarfin rumbun gargajiya. Wannan na iya sa rukunin yanar gizon ya zama mai rauni idan aka kwatanta da cikakkun hanyoyin samar da wutar lantarki ta SSD.

 


 

ScalaHosting Farashi da Shirya

Don wannan sake duba ScalaHosting, za mu fara da kallo ne kan hanyar tallatawar raba Scala da shirye-shiryen VPS / Cloud.

Shirye shiryen Shirye-shiryen Yanar Gizo Shared

PlansminiFaraNa ci gaba
yanar Gizo1UnlimitedUnlimited
Storage50 GBUnlimitedUnlimited
Ziyara: rana~ 1,000~ 2,000~ 4,000
Free Hijira
Free SSL
Free CDN
Zauren Label na Farko
Tsaro na Tsaron SShield
Kariyar Pro Spam
Taimako na Farko
Farashin Saiti (36-mo)$ 3.95 / mo$ 5.95 / mo$ 9.95 / mo
Sabuntawa Farashin$ 5.95 / mo$ 8.95 / mo$ 13.95 / mo
daceSaiti ɗayaShafuka masu yawaCikakkun shafuka
Sanya / Koyi ƘariminiFaraNa ci gaba

 

ScalaHosting yana da tsare-tsaren shirye-shiryen raba bakuna guda uku da ke akwai. Waɗannan su ne m daidai da su WordPress hosting shirin. Matsakaicin mafi ƙasƙanci shine mafi asali kuma yana da kama da yawancin runduna. Scala yafi cin nasara a yayin da kake hawa tsani.

Misali, Shirin Farawar su ya hada da SShield Cyber-Security kuma idan ka cigaba da gaba zuwa Tsarin shirin, zaka sami kariyar Pro Spam da wasu 'yan wasu fa'idodi. Idan ka yanke shawara akan hakan, koyaya, zaku iya la'akari da shirin VPS / Cloud yayin da suke farawa a farashin tallar iri ɗaya.

 

Shirye-shiryen VPS / girgije - Sarrafa

PlansFaraNa ci gabaKasuwanciciniki
CPU Cores1246
Memory2 GB4 GB6 GB8 GB
Ajiyar SSD20 GB30 GB50 GB80 GB
Control PanelSPanelSPanelSPanelSPanel
Tsarin Kyauta{alamar lafiya}
SShield
Farashin Saiti (36-mo)$ 9.95 / mo$ 21.95 / mo$ 41.95 / mo$ 63.95 / mo
Sabuntawa Farashin$ 13.95 / mo$ 25.95 / mo$ 45.95 / mo$ 67.95 / mo
Sanya / Koyi ƘariFaraNa ci gabaKasuwanciciniki

 

Shirye-shiryen VPS da aka sarrafa sune maɓallin amfanin gona kuma don farashin da yake daidai ScalaHosting cajin, hakika haƙiƙa ne. Tare da fasali da albarkatu da ke cikin waɗannan shirye-shiryen, suna ba masu amfani da sababbi ga VPS kyakkyawan yanayin sandbox.

Babban maɓallin waɗannan tsare-tsaren waɗannan tsare-tsaren gāba da tsare-tsaren da ba a sarrafawa shi ne cewa suna ba masu amfani amfanin amfani da SPanel. Wannan yana haifar da mafi kyawun ingancin farashi idan kayi la'akari da cewa kun kasance akan tsarin gudanarwa.

 

Shirye-shiryen VPS / girgije - Ba a sarrafa su ba

PlansFaraNa ci gabaKasuwanciciniki
CPU Cores1246
Memory2 GB4 GB6 GB8 GB
Ajiyar SSD50 GB70 GB100 GB150 GB
Farashin Kuɗi$ 10 / mo$ 19 / mo$ 33 / mo$ 49 / mo
Sanya / Koyi ƘariFaraNa ci gabaKasuwanciciniki

 

Shirye-shiryen VPS / Cloud na Scala ba tare da tsari ba sun zo tare da WHCP, saboda haka kuna buƙatar kun ƙara ɗaya da kanku ko zaɓi haɗa shi tare da shirin ku. Wannan na iya fitar da farashin ku a zahiri, yana sa ya zama mafi tsada-aiki don zaɓar shirin sarrafawa da yin amfani da SPanel kyauta (a kyauta) kyauta.

Kamar yadda yake tare da tsare-tsaren Sarrafawa, akwai zaɓi don haɗa nau'ikan add-ons tare da shirinku. Misali, kuna so ku hada da karin lasisin cPanel, kara saurin hanyoyin sadarwa, ko ma daidaita kananan bambancin albarkatu - don farashin da ya dace.

 

 


 

Hukunci: Shin ScalaHosting ya cancanci?

Maimaitawa da sauri akan sake duba ScalaHosting

Daidaitawar rundunonin yanar gizo a koyaushe yana da wahala a yi hukunci tunda yawancinsu suna ba da fakitoci daban-daban na abubuwa makamantansu. Koyaya, Dole ne in yi hujja cewa ScalaHosting yana yin ƙarin wasu masu ba da sabis a fannoni da dama.

Da farko dai, dole ne in faɗi cewa sun sami damar bayar da sanarwa a kan wani muhimmin alƙawari, kuma hakan yana ba da damar shirin VPS / Cloud. Don adadin da suke caji akan farawar shirin VPS / Cloud, yawancin runduna za su ba da baƙon da aka raba kawai (a wasu halaye, har ma ba ma babban tasirin talla ba).

Bayani mai mahimmanci na gaba shine tsari na musamman don samun madadin a cikin WHCP wanda ya dace sosai da ka'idojin masana'antu. Wannan babbar kyauta ce musamman ga abokan cinikin VPS waɗanda zasu iya yin farin ciki game da yadda cPanel ke mamaye kasuwar (kuma ana caji don gatan).

Idan kana sha'awar bincika Yanayin VPS, ScalaHosting wuri ne mai kyau don farawa. Idan ba haka ba, shirye shiryen su na raba kayan tallafi har yanzu suna zuwa tare da kyauta da yawa kuma idan kun shirya, zaku iya matsawa zuwa VPS ba tare da matsala ba.

Bayani - ScalaHosting shima ɗayan namu ne fi so runduna-yanar gizo runduna.

Kwatanta ScalaHosting tare da Wasu

Don ƙarin koyo game da kwatancen tsakanin ScalaHosting da sauran nau'ikan ayyukan baƙi, duba waɗannan:

Ziyarci ScalaHosting Online

Don ziyarta ko yin odar ScalaHosting: https://www.scalahosting.com

Game da Jason Chow

Jason na da fasaha da fasahar kasuwanci. Yana son gina ginin yanar gizon. Za ka iya samun shiga tare da shi via Twitter.