Batun Surfshark

Mataki na ashirin da ya rubuta: Timothy Shim
  • Kayan Yanar Gizo
  • An sabunta: Nov 11, 2020

Surfshark shine sabon shiga dangi Mai zaman kanta na Intanet (VPN) kallo da bayyana tare da kara.

A cikin kusan shekara guda sun sami damar yin amfani da babbar hanyar sadarwar sama da 1,700 a cikin ƙasashe 63. Abinda ya fara bani mamaki shine labarin da aka samu cewa ya samo asali ne daga tsibirin British Virgin Islands (BVI).

BVI yankuna ne na Burtaniya kamar yadda muka sani amma basu da sananniyar dokokin riƙe bayanai don yin magana a kai kuma suna da tsarin shari'a daban daban. Wannan ya sa ya zama tushe mafi kyau ga kamfanonin VPN tunda wannan bangare ne na ainihin kasuwancin su - asirce.

Da wannan a zuciyata na sanya hannu don shirin shekara biyu kuma na yi tsalle a ciki, na gudana ta cikin ayyukan.

Shin Surfshark zai tashi tsaye don bincika aikin sa? Bari mu gano.

Siffar Surfshark

Game da kamfanin

Amfani da Bayani

  • Na'urori mara iyaka
  • GPS saukarwa
  • RAM-kawai sabobin
  • An kunna Fayil & P2P
  • Unblocks Netflix, Hulu, BBC iPlayer
  • 1,700 + Servers
  • Yana aiki a China


Ribobi na Surfshark

  • Babu Shiga
  • Amintaccen Bincike mai Amintacce
  • Yankunan kewayon Apps
  • Abokin Taimako Mai Girma
  • Haɗin Unlimited
  • Maganganun Gaske
  • Ayyukan Netflix
  • Surfshark Ya Zo a Kudin da Ba a yarda da shi ba

Surfshark Cons

  • Mai iyakance P2P tare da edsarancin Motsi
  • Mafi Saurin Saiti Adadin Bai dace ba

price

  • $ 12.95 / Mo don biyan kuɗi na 1
  • $ 6.49 / Mo don biyan kuɗi na 6
  • $ 2.49 / Mo don biyan kuɗi na 24

hukunci

Surfshark ya haɓaka ingantaccen sabis don ya zama mafi kyau. Ananan farashi sun fara wasa, amma ya kasance babban zaɓi na darajar kuɗi. Ya rage saman jerin abubuwan da nake so.

 

Surfshark Ribobi

1. Babu Rikodin

Bayanan kula akan shiga daga cibiyar ilimin Surfshark
Bayanan kula akan shiga daga Surfshark tushen ilimi

Kamar yadda na fada a baya, abu na farko da ya sanya ni lura da Surfshark shine BVI-base da yake aiki daga. Wannan yana matukar dacewa da manufar rashin rajista ta kamfanin. Yana da'awar adana adadi kaɗan na bayanan mai amfani don takamaiman dalilai.

A cewar su, kawai bayanin da aka adana shine adireshin imel da kuma wasu bayanan biyan kuɗi idan an nemi kuɗi. Tsarin rajistarsu da alama yana tabbatar da wannan kuma bayanan da ke cikin kwamitin kula da asusu suna kuma da kyau. Abinda kawai za'a iya gani shine adireshin imel da kuma saitunan ku.

A gefe bayanin kula, Surfshark kuma bayar da da'awar cewa sun sha wahala a bincike mai zaman kanta, amma dole in jaddada cewa an gudanar da binciken ne kawai a kan kari na Google Chrome.

2. Amintaccen Bincike mai Amintacce

Kamar yadda yake da mafi yawan VPNs, Surfshark ya zo tare da zaɓi na ladabi wanda zaku iya zaɓar. Zaɓuɓɓuka a nan kaɗan sun ɗan iyakance fiye da yadda aka saba. Kuna kawai samun damar shiga IKEv2, OpenVPN (TCP ko UDP) da kuma ƙaramin sanannun yarjejeniya da ake kira Shadowsocks.

Kasancewar Shadowsocks ya zama abin mamaki da farko tunda aka nemi wanda ya kirkira shi dakatar da aiki akan lambar kuma cire shi daga GitHub inda aka raba shi. Wannan yarjejeniya ta na nan a raye kodayake kuma a yanzu tana da shafin yanar gizonta: Shadowsocks.

Wataƙila amfani da wannan yarjejeniya zai taimaka wa masu amfani a ɓangaren ƙasar Sin su yi aiki fiye da yadda suka gabata Babban Takaici. Kodayake babu hakikanin da'awar hukuma, Na lura Surfshark yana aiki sosai daga cikin China na ɗan lokaci yanzu.

An gabatar da Sabbin Sigogin Sirri

Baya ga duk wannan Surfshark yana ta haɓaka tururi kuma ko dai ya ƙara kwanan nan ko zai kasance nan ba da daɗewa ba yana ƙara wasu fasali masu kayatarwa. A halin yanzu, an haɗa ɓoyayyiyar GPS, tare da Tantancewar Gaskiyar 2 (2FA).

Mafi mahimmanci, sun canza zuwa sabobin RAM kawai wanda ke nufin sirrinku yana da tabbaci tabbatacce. Duk lokacin da aka zagaye iko zuwa sabobinsu, komai ya shafe gaba daya.

3. Yankunan kewayon Apps

Surfshark yana da nau'ikan apps waɗanda za ku iya amfani dasu don shigar da shi akan kusan kowane nau'in na'urar da aka haɗa. Wannan ya hada da komai daga Windows da Linux ko Windows dandamali har zuwa na tafi-da-gidanka harma da TV mai kaifin baki da kuma wasu masu amfani da hanyoyin sadarwa

Haka kuma akwai bambance-bambancen karatu da za ku iya amfani da su tare da mashahurin bincike irin su Chrome da kuma Firefox. Ya kamata a lura cewa haɓakawar Chrome don Surfshark ya kasance Kamfanin mai zaman kansa ne ya duba shi a ƙarshen 2018, wucewa tare da ƙaramar aibobi biyu kawai aka samo.

4. Babban Taimakon Abokin Ciniki

Rikodin hira na kwanan nan tare da tallafin Surfshark
Daya daga cikin bayanan hira na tare da tallafin Surfshark.

Binciken goyon bayan abokin ciniki, Na yi matukar farin ciki da sakamakon kowane lokaci. Na tuntube su sau biyu, sau ɗaya tare da binciken tallace-tallace da kuma wani tare da tambaya mafi fasaha a cikin yanayi. Dukkan lokuta biyun sun kasance masu sauri (a cikin fewan mintuna kaɗan).

Na kuma yi farin ciki da matakin ilimin da ma'aikatan aikin tallafi suka nuna wanda ya sami damar warware maganata cikin sauri da kuma nagarta sosai.

5. Haɗin Unlimited

Batutuwan yawan nau'ikan na'urorin da zaka iya haɗawa da VPN kawai sun shiga cikin hankali a cikin shekarar da ta gabata ko makamancin haka. A da, muna da matukar damuwa da kare ƙirar mutum ɗaya da na'urar hannu guda ɗaya (galibi).

A yau, godiya ga IoT, kusan komai an haɗa shi da Intanet. Householdaya daga cikin gida zai iya samun na'urorin 10 da sauƙi waɗanda suke da alaƙa zuwa cibiyoyin sadarwa daban-daban. Matsayina na misali yana da wayoyin hannu guda uku, allunan uku, PC na tebur guda biyu, kwamfutar tafi-da-gidanka guda ɗaya, na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa da talabijin mai wayo!

Surfshark shine ɗayan Van sabis na VPN wanda ba ya sanya ƙyallen yawan adadin haɗin da zaku iya amfani da su lokaci guda. Gaskiya ne, wannan bazai zama babban abu ba, amma yana ɗaukar ra'ayi ɗaya kawai a hukumar.

6. Maganganun Gaske

Tattaunawa da saurin saiti na VPN wani tsutsotsi ne daban, don haka idan baku da tabbacin abin da zai sa VPN ku tafi da sauri (ko jinkirin), bincika Jagorar VPN a nan.

Saurin SurfShark

locationZazzage (Mbps)Loda (Mbps)Ping (ms)
Alamar alama (ba tare da VPN ba)305.78119.066
Singapore (WayaGuard)178.55131.56194
Singapore (Babu WayaGuard)200.4693.3911
Amurka (WireGuard)174.71115.65176
Amurka (Babu WayaGuard)91.3127.23190
Kingdomasar Ingila (WireGuard)178.55131.56194
Holland (Babu WayaGuard)170.592.71258
Afirka ta Kudu (WireGuard)168.3886.09258
Afirka ta Kudu (Babu WayaGuard)47.614.28349
Ostiraliya (WireGuard)248.36182.1454

Lura: Gwajin sauri tare da WireGuard sune sabo.

Alamar - Gwajin sauri ba tare da SurfShark VPN ba

Gwajin saurin Surfshark - Benchmark (ba tare da VPN ba): A lokacin gwaji na samu 300+ Mbps akan layin 500Mbps
Benchmark (ba tare da VPN): A lokacin gwaji na samu 300 + Mbps akan layin 500Mbps

Sabuntawa: SurfShark + WireGuard

Kwanan nan Surfshark ya hau kan jirgin jirgin WireGuard. Sabuwar yarjejeniya ance tana nuna alƙawari da yawa kuma munyi fewan gwaje-gwaje waɗanda suka nuna wannan. Ka tuna duk da cewa wannan laten ɗin har yanzu yana nan.

Kafin gwajin Surfshark, Na fara gudanar da gwajin sauri akan layi na don auna saurin sa a lokacin.

SurfShark (tare da WireGuard) gudun daga United Kingdom (ainihin sakamako anan).
SurfShark (tare da WireGuard) gudun daga Ostiraliya (ainihin sakamako anan).
SurfShark (tare da WireGuard) gudun daga Amurka (ainihin sakamako anan).
SurfShark (tare da WireGuard) gudun daga Afirka ta Kudu (ainihin sakamako anan).
SurfShark (tare da WireGuard) gudun daga Singapore (ainihin sakamako anan).

Gwajin Saurin SurfShark (kafin WireGuard)

Asia (Singapore)

Gwajin saurin SurfShark daga Singapore (duba sakamako mai kyau a nan).

Na zabi Singapore ne don jarrabawar yankin Asiya na saboda tana da mafi kyawun kayayyakin more rayuwa kuma babbar tashar zirga-zirga ce ga haɗewar ƙasa. Gaskiya dai, idanuna sun kusa daga kaina yayin da na sami damar buga 200Mbps akan gwajin ƙasa.

Sakamakon shine mafi kyawun da na samu zuwa yanzu kuma na sake gudanar da gwajin kamar sau biyu kawai don tabbatar da cewa daidai ne (ya kasance).

Turai (Netherlands)

Gwajin saurin SurfShark daga Netherlands (duba sakamako mai kyau a nan).

Yayi sauri daga haɗina zuwa sabar uwar garken VPN ta Turai kamar yadda yakamata, tare da alamar sanarwa galibi kasancewa cikin mafi tsayi ping lag.

Amurka (Seattle)

Gwajin saurin Surfshark - Gwajin saurin SurfShark daga Amurka (duba ainihin sakamako anan).
Gwajin saurin SurfShark daga Amurka (duba sakamako mai kyau a nan).

Daga sabar uwar garken VPN ta Amurka, saurin sake sauka a wurina. Wannan ana yawanci ana tsammanin tunda ni a ganina nesa da Amurka kamar yadda zan iya. Ban da haka, 91 Mbps har yanzu babban sakamako ne kuma ya fi wadatar, a akasi, don yaɗa bidiyo har ma a 8K.

Afirka (Afirka ta Kudu)

Gwajin saurin Surfshark - Gwajin saurin SurfShark daga Afirka ta Kudu (duba ainihin sakamako anan).
Gwajin saurin SurfShark daga Afirka ta Kudu (duba sakamako mai kyau a nan).

Afirka ita ce tumakin baƙar fata na yau da kullun a cikin dangi, amma har yanzu sun nuna kyakkyawan sakamako fiye da zan samu daga wasu sabis na VPN. 47 Mbps na iya sauti kadan a hankali idan da za a kwatanta shi da saurin layin na na asali, amma tabbas ya isa har ma a watsa bidiyo na 4K.

7. Ayyukan Netflix

Netflix yana aiki, don haka ban tsammanin akwai abubuwa da yawa da zasu tattauna game da hakan ba. Wani abin lura ko da yake shi ne saboda karuwar abubuwan da aka yi wa sabobin a gaba, akwai wani jinkiri da aka sani a cikin loda shafukan akan Netflix. Da ɗan zafin rai amma tashin hankali har yanzu aiki lafiya.

8. Surfshark Ya Zo a Kudin da Ba a yarda da shi ba

Farashin kwanan nan na Surfshark
Surfshark 24-watan shirin farashi a $ 2.49 / mo.

Kwanan nan Surfshark ya sami bitar ɗan ƙarami kaɗan, yana taɓo shi kaɗan. Ganin yadda suke ci gaba da sauri - a cikin sifofi da hanyar sadarwa, wannan bai zo da mamaki ba.

Kamar koyaushe, zuwa don ƙarin shirye-shirye sune kawai hanyar samun ƙimar gaske daga ayyukan VPN. A matsayina na mai amfani da Surfshark sama da shekara guda yanzu, zan iya gaya muku cewa sun cancanci daraja sosai.

Tsarin shekaru biyu a halin yanzu yana tsaye a $ 2.49 / watan kuma ya kasance ɗayan mafi yawan shawarwarin darajar kuɗi da na gani har zuwa yau. Ee, za a iya samun zaɓuɓɓuka masu arha a kusa, amma ba tare da ingancin Surfshark yana bayarwa ba - a yawancin yanayi, ba ma kusa ba.

Kwatanta farashin Surfshark tare da sauran sabis na VPN

Ayyukan VPN *12-mo24 ko 36-mo
Surfshark$ 2.49 / mo$ 2.49 / mo
ExpressVPN$ 8.32 / mo$ 8.32 / mo
FastestVPN$ 2.49 / mo$ 1.11 / mo
NordVPN$ 5.75 / mo$ 5.75 / mo
PureVPN$ 6.49 / mo$ 6.49 / mo
TorGuard$ 4.99 / mo$ 4.99 / mo
VyprVPN$ 3.75 / mo$ 2.50 / mo
IP bace$ 6.49 / mo$ 6.49 / mo


* Lura - Farashin da aka ƙididdige daidai a watan Satumba na 2020. Danna hanyoyin haɗi don karanta bita da sakamakon gwajin saurin mu ga kowane sabis na VPN. 

Surfshark Cons

1. Mai iyakance P2P tare da edsarancin Motsi

Surfshark - ba shine mafi kyawun VPN don Torrent freaks ba.

Abu na farko da ya kamata ka sani shi ne cewa Surfshark ya iyakance P2P ko Torrenting zuwa dinbin wurare; Kanada, Jamus, Italiya, Japan, Netherlands, UK, US. A gare ni wannan shine musamman game da tunda kusancin wuri na zai kasance Japan.

Koyaya, kamar yadda zaku iya gani daga gwajin saurin da ke sama, uwar garken Japan har yanzu tana yin min kyau sosai. Abin takaici, wannan bai yi kama da fassara sosai cikin sauri ba.

Kuna iya yin torrent tare da Surfshark, amma a hankali.

Na yi jerin gwano na gwaji, ina nemo finafinai da suka fi fice da zan iya lura da yadda suke yi. Saurin saukar da lamunin ya zama kaɗan daga abin da aka gwada gwadawa, saboda dalilan da ba a san su ba.

Wannan ya faru a yan lokuta kamar yadda na gwada abubuwa daban-daban kamar su sabobin sabo ko amfani da fayiloli daban-daban. Gaskiyar ita ce, Surfshark kawai ba ze zama mai son wasa da kyau tare da P2P duk abin da yawa ba. ZA KA iya torrent, amma a hankali.

2. Mafi Saurin Saiti Adadin Bai dace ba

Lokacin da na gudu da Surshark VPN app a karo na farko, Ina so in ga yadda zai yi da komai a kan asali. Duk abin da na yi shi ne shigar shi, shigar da takardun shaidata sannan danna kan 'uwar garken mafi sauri'. An haɗa ni da uwar garken gida inda nake - tare da sakamako mai ban takaici. Haka abin ya faru tare da zabin 'mafi kusa da Server'.

Shawarata ita ce a gwada shi da farko amma idan kuna samun mummunan sakamako, zaɓi wani sabar na musanya. Da kaina, halin da nake ciki ya yi aiki mafi kyau ga haɗi zuwa sabar Surfshark na tushen Singapore.


Shigar da Surfshark a Na'urarka

Kafa SurfShark a Windows 10

1. SurfShark App

kafa VPN a kan Windows 10 ta amfani da app
Surfshark Windows App yana da sauki ga sabon shiga (Ziyarci Surfshark akan layi)

Akwai manyan hanyoyi guda biyu da zaku iya saita SurfShark akan Windows 10. Hanya ta farko da mafi sauki shine amfani da app da SurfShark ya samar. An fi son wannan hanyar tunda baya ga dacewa, ta zo da wasu fasalolin da aka gina cikinsu.

Don shigar da app:

  1. Ziyarci shafin yanar gizon Surfshark kuma zazzage ƙa'idodin Windows
  2. Latsa danna fayil ɗin mai sakawa don fara saitin
  3. Lokacin da kafuwa aka gama, danna Run don fara app

Lokacin da app ɗin ke gudana ana tambayar ku cewa ko dai shiga cikin asusunka, ko ƙirƙirar sabon. Idan har yanzu baku yi rijista ba don hidimar, to zaɓi zaɓi yin rijistar lissafi. Idan kana da asusun ajiya, shigar da adireshin imel da kuma kalmar sirri. 

Don haɗi zuwa sabar SurfShark, za ku iya danna maɓallin 'Haɗa' kuma bari Surfshark zaɓi mafi kyawun sabar don ku, ko danna kan wani zaɓi a ƙarƙashin shafin 'Wuraren' idan kuna son haɗawa da kowane yanki na musamman / sabar. Surfshark yana da sabbin sabis na VPN 1,000 a cikin ƙasashe 61 waɗanda zaka iya haɗa su.

2. Shigarwa na hannu akan Windows

kafa VPN a kan Windows 10 ta amfani da shigarwa na manual
OpenVPN GUI Interface yana da bambanci da kafuwa ta Windows.

Hanyar da kuka saita SurfShark ɗinku da hannu akan Windows ya dogara da abin da ladabi kuke so ku yi amfani da shi.

Ka'idodi daban-daban na VPN suna ba da matakan tsaro daban-daban. Don ƙarin koyo game da wannan, karanta namu Jagorar VPN. Na fi so OpenVPN saboda ingantaccen tsaro idan aka kwatanta shi da sauran lafuzza masu gudana.

Don saita Surfshark da hannu don OpenVPN akan Windows:

  1. Zazzage OpenVPN GUI kuma shigar dashi
  2. Zazzage fayilolin sanyi na OpenVPN (yawanci a cikin fayil ɗin ZIP) daga mai ba da sabis na VPN. Ina ba da shawarar ku fitar da waɗancan fayil ɗin a cikin babban fayil a cikin directory ɗin shigarwa na OpenVPN (misali C: \ Masu amfani \ sunan mai amfani \ OpenVPN \ sanyi)
  3. Run aikace-aikacen OpenVPN
  4. Dama danna maballin OpenVPN akan ka yankin sanarwar
  5. Zaɓi uwar garken da kake so, sannan danna 'Haɗa'
  6. Shigar da sunan mai amfani da kalmar wucewa

Kafa VPN akan Android

kafa VPN akan android
Kawai bincika mai samar da VPN naka a kan Play Store

Ganin yadda aka sauƙaƙe yadda na'urorin hannu ke gudanar da abubuwa, saita SurfShark akan Android mai yiwuwa shine mafi sauƙi ga duk hanyoyin:

  1. Laaddamar da app Store Store akan na'urarka
  2. Nemo Surfshark kuma shigar da shi
  3. Fara farawa da shiga cikin yin amfani da shaidarka
  4. Buga maɓallin 'Haɗa' don fara sabis

Hakanan zaka iya zaɓar don zaɓar wurinka daga cikin jerin sabobin / ƙasashe a cikin ka'idar. 

Saita akan iOS

kafa VPN akan iOS
VPNs na hannu-da na'urar ne mai sauki don amfani

Kafa VPN a kan na'urarka ta iOS yakamata ta kasance mai sauki kamar a kan dandamali ta Android:

  1. Nemo app ɗin Surfshark a kantin Store
  2. Sauke kuma shigar da app
  3. Da zarar an gama wannan sai kawai ƙaddamar da app ɗin kuma danna maɓallin 'Haɗa'

Kafa Haɗaɗɗan SurfShark Mai Binciken Browser

SurfShark yana da haɓakar tushen mai bincike (duka Chrome da Firefox) wanda zaku iya amfani da shi.

Kafa VPN a kunne Chrome browser

Kafa VPN akan kararwar Chrome
Kuna iya sarrafa duk fasalin Surfshark daga fadadawar Chrome
  1. Ziyarci kantin sayar da gidan yanar gizo na Chrome kuma bincika fadada ta VPN
  2. Lokacin da ka ga daidai, danna kan 'toara zuwa Chrome'
  3. Latsa alamar tsawa akan kayan aikin bincike
  4. Shigar da bayanan shiga
  5. Saka maɓallin 'Haɗa sauri' kuma an gama

Kafa VPN a kunne Firefox browser

Kafa VPN akan mai binciken Firefox
VPN-Browser na tushen mai bincike yana da sauri kuma mai sauƙi don shigar
  1. Latsa Menu '(alamar da ke da layi uku) saika latsa' -ara-kan '
  2. Binciki mai samar da VPN ɗin ku danna shi
  3. Danna '+ toara zuwa Firefox'
  4. Da zarar an shigar, danna alamar a kan kayan aikin kuma shigar da shaidarka
  5. Kawai danna 'Mai Saurin Haɗawa' kuma kun shirya tafiya

Kafa Surfshark akan Rarrabobi

kafa VPN a kan masu tuƙi
Ana iya shigar da VPNs akan wasu maharan, amma galibi suna da iyakancewa.

Kafin mu fara, yana da mahimmanci mu fahimci wasu 'yan abubuwa game da VPN da masu tuƙi. Tunda sau da yawa VPNs suna amfani da ɓoye ɓoyewa, aikatawa akan masu amfani da inginan galibi ana cutar da shi saboda iyakokin kayan aikin su.

Hakanan, ba duk masu ba da jirgin ba za su goyi bayan VPNs. Idan kuna son yin amfani da VPN a kan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, tabbatar da cewa akwai damar yin hakan kafin yin rajistar sabis ɗin! Daidaitawa ga tsarin jagora a kan Windows, da farko za ku buƙaci sauke fayilolin sanyi na Surfshark na OpenVPN. Sannan:

  1. Shiga cikin kwamitin gudanarwa ta hanyar sadarwa
  2. Daga cikin menu, danna 'VPN' sannan 'OpenVPN'
  3. Zaɓi 'Abokin ciniki na OpenVPN' kuma danna 'Proara Bayanin'
  4. Zaɓi maɓallin 'OpenVPN' kuma cika shaidarka
  5. Latsa 'Zaɓi Fayil' don zaɓar fayil ɗin sanyi na OpenVPN sannan danna 'Upload'
  6. Danna 'Ok'

Da zarar an gama hakan, bayanin martaba yakamata ya bayyana a karkashin jerin hanyoyin haɗin VPN a cikin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Don fara kowane ɗayansu, zaɓi wanda kuke so kuma buga maɓallin 'Kunna' kusa da shi.


Verdict: Surfshark yana Yin Waves!

A yadda aka saba Ni mai sake dubawa ne kuma ina son yin la'akari da dalilai da yawa. Wannan yana fusata tare da kwarewar kaina duka kuma nayi iyakar ƙoƙarinmu don nesantar da duk wani rashin adalci daga gare shi. Ba tare da wata shakka ba, a wannan karo zan iya cewa ina matuƙar sha'awar abin da Surfshark ya bayar.

Gaskiya wannan gaskiyane ganin cewa ni da kaina na lura da ci gaban su daga sabon yaro akan titi har zuwa baiko mai kayatarwa da suke dashi yau. Ee, har yanzu suna iya kasancewa sabo ne, amma suna da matukar muhimmanci a harkar kasuwanci.

A cikin ƙasa da shekara guda, sun gabatar da sababbin abubuwa kuma sun ninka adadin sabobin da suke da su lokacin da na fara shiga. A lokaci guda, koda tare da karamin tafiya, farashin ya fi gasa.

Surfshark ya kasance tabbatacce a matsayin ɗayan manyan VPNs a jerin abubuwan da nafi so.

Don sake sakewa -

Ribobi na Surfshark

  • Babu Shiga
  • Amintaccen Bincike mai Amintacce
  • Yankunan kewayon Apps
  • Abokin Taimako Mai Girma
  • Haɗin Unlimited
  • Maganganun Gaske
  • Ayyukan Netflix
  • Surfshark Ya Zo a Kudin da Ba a yarda da shi ba

Surfshark Cons

  • Mai iyakance P2P tare da edsarancin Motsi
  • Mafi Saurin Saiti Adadin Bai dace ba

zabi

Don ganin karin zabi a ayyukan VPN, bincika mu jerin jerin ayyukan VPN mafi kyau na 10.

Samun bayyanawa - Muna amfani da hanyoyin haɗin gwiwa a cikin wannan labarin. WHSR tana karɓar kuɗin aikawa daga kamfanonin da aka ambata a wannan labarin. Ra'ayoyinmu sun dogara ne akan kwarewar gaske da bayanan gwaji na ainihi.

Game da Timothawus Shim

Timothy Shim shine marubuta, editan, da kuma kayan gwanon kwamfuta. Tun da farko ya fara aikinsa a fannin fasaha na Fasahar Watsa Labarun, ya sami hanzari a cikin rubutun kuma ya yi aiki tare da ƙasashen duniya, na yanki da na gida da suka hada da ComputerWorld, PC.com, Business Today, da kuma Bankin Asiya. Gwaninta yana samuwa a fannin fasaha daga mabukaci da kuma ra'ayoyin kasuwancin.