Mafi Kyawun Haɗin girgije da Sabis na Raba Fayil don Businessananan Kasuwanci

An sabunta: Oktoba 08, 2020 / Labari na: Timothy Shim

Shafukan raba fayil sun zama sananne a cikin 'yan shekarun da suka gabata kuma shaharar ta yadu zuwa amfani da kasuwanci. Waɗannan rukunin yanar gizon yanzu suna ba kamfanoni kasuwanci amintacciyar hanya mai sauƙi don raba fayiloli tare da abokan tarayya da kuma wani lokacin har ma abokan ciniki.

Me yasa Za a Yi Amfani da Sabis ɗin Girgije / Raba Fayil?

Kwanakin da imel ya isa ya matsar da fayiloli yayin da abubuwan haɗe-haɗe sun daɗe. Ko da takardu a yau sun fi wadata da girma kuma sun fi girma girma saboda ikon masu sarrafa kalmomi da yawa don shigar da wasu fayiloli a ciki.

Saboda wadannan dalilai da ƙari, Sabis ɗin girgije sun tsiro kuma suna girma kamar ciyawa. Inganci da saurin layukan Intanet sun sanya su babban zaɓi mai fa'ida duka don amfanin kansu da kasuwanci.

Wasu ɗakunan ajiya na girgije da kamfanonin raba fayil sun ma ƙara da ƙarin fasali, ko dai suna sanya ainihin ƙarfinsu a cikin tsarin haɓakar aiki na ci gaba ko ma suna da takamaiman amfanin kasuwanci kamar bin ƙa'idodi.

Duk da haka duk da waɗannan siffofin da halaye, mafi mahimman dalilin da zai sa ayi la'akari da amfani da ɗayan shine ƙara haɓaka kasuwancin ku. Ajiyayyen sune maɓalli kuma duk wani abu mai sauƙi shine kawai icing akan kek.

10 Mafi Kyawun Haɗin girgije da Sabis na Raba Fayil

Idan ya zo ga kasuwanci, maimakon girman, akwai takamaiman buƙatun waɗanda yawanci ana buƙatar biyan su. Waɗannan kewayon daga farashi zuwa haɗin gwiwar ƙungiyar kuma ba duka za'a same su a cikin kowane sabis ba. Waɗannan sabis ɗin ba daidai suke ba amma ana iya amfani da su ta hanyoyi iri ɗaya.

1.pCloud

pCloud don kasuwanci yana ƙara aiki zuwa saba raba tushen fayil ta hanyar bawa masu amfani damar shafa mai fayiloli da manyan fayiloli tare da tsokaci. Ana kuma sanya ido akan dukkan ayyukan kuma an shiga su ta yadda masu gudanarwa zasu iya sake nazarin su a kowane lokaci.

Wataƙila maɓallan maɓalli guda biyu game da pCloud duk da cewa shine mafi karimci a cikin sararin ajiyar da aka bayar kuma zaka iya zaɓi biyan kuɗi a hanyoyi biyu daban-daban. Na farko shine abin da yawancin samfuran ajiya na Cloud ke aiki kamar - biyan kuɗi kowane wata. Sashin na musamman shine cewa zaka iya kuma zaɓi biyan kuɗin rayuwa ɗaya maimakon.

Abubuwan kasuwanci sun haɗa da farin lakabin gaba wanda zaku iya sake bayyana matsayin ku don kwastomomi su ga fayilolin da aka raba a cikin tsarin da yake kama da ku. Wannan shi kaɗai ke ba shi damar yin amfani da shi sau ɗaya akan sauran ayyukan adana girgije.

Farashin pCloud: Farawa daga $ 3.99 / mo

ribobi

 • Farin lakabin tsarin raba fayil
 • Sararin ajiya mai karimci
 • Shirye-shiryen rayuwa

fursunoni

 • Iyakantaccen tarihin fayil na 30 / dawowa
 • 'Yan ƙarin fasali

2. Sync don Kasuwanci


Idan kun taɓa amfani da OneDrive a baya, akwai yiwuwar ku saba da Sync da sauri. Aikace-aikacen yana haɗawa da na'urori cikin sauƙi kuma yana nuna kanta azaman babban fayil akan tsarinku. Daga can, ana iya adana fayiloli zuwa girgije kuma a raba su cikin sauƙi tare da abokan aiki da abokan ciniki iri ɗaya.

Don raba yana da kyau a lura cewa duk abin da zaku buƙaci samarwa shine hanyar haɗi zuwa fayil ko babban fayil ɗin da kuke son rabawa - takwaranku baya buƙatar asusun Sync don samun damar hakan. Masu amfani daban-daban suna samun gajeren ƙarshen sanda tare da asusun a $ 10 kowace wata amma da gaske an tsara Sync don kasuwanci a cikin tunani.

Kamfanoni na iya fa'idantu daga ƙananan tsare-tsaren farashi-ga kowane mai amfani wanda ya zo tare da kayan aikin gudanarwa waɗanda zasu ba ku damar sarrafa duk asusun daga mahallin ra'ayi ɗaya. Wannan ya haɗa da ƙarawa da cire masu amfani, sake saita kalmomin shiga, bincika rajistan ayyukan, da ƙari.

Farashin Daidaita: Shirye-shiryen Kasuwanci farawa daga $ 10 / mo

ribobi

 • Mafi dacewa da Microsoft Office
 • Untata zazzagewa kan fayilolin da aka raba (a gani kawai)
 • 365-dawo da fayil

fursunoni

 • SLAayyadaddun SLA na 99.9% uptime
 • Tallafin taɗi kai tsaye kawai akan tsare-tsaren ciniki

3. OneDrive don Kasuwanci


Babu shakka cewa Microsoft sarki ne duka a cikin Tsarin Gudanarwa da aikace-aikacen kasuwanci. Saboda wannan mahalli mai ƙarfi, yana iya zama mai jan hankali don aiki tare da OneDrive don Kasuwanci, musamman idan ya zo da kyau cikin samfuran Microsoft da yawa irin su Windows da Office.

OneDrive don Kasuwanci yana ba ka damar adana takardu da sauran fayiloli a cikin girgije kuma ka yi aiki a kansu a can duk inda kake. Hakanan yana ba da damar fasalullan kasuwanci kamar rabawa da haɗin gwiwa, duk an sami su ta hanyar ɓoyewa wanda ya dace da bukatun tsaro wanda yawancin ƙungiyoyi suke dashi.

OneDrive don Farashin Kasuwanci: Daga $ 5 kowace wata

ribobi

 • Haɗin halittu na Microsoft
 • Dangane da rahusa

fursunoni

 • Ila ba zai iya haɗa kai da samfuran da ba na Microsoft ba

4. Dropbox don Kasuwanci


Inda sigar mabukata ta Dropbox ke bayar da mafi yawa kawai sararin ajiya a cikin Girgije, Dropbox don kasuwanci dabba ce ta daban. Gina kan asalin ikon ajiya, Dropbox don Kasuwanci yana haɓaka cikin mahimmancin haɗin gwiwa.

Yana ba masu amfani da kasuwanci ra'ayi guda ɗaya wanda ke tsara dukkanin sararin aiki hada abubuwa da kayan aiki. Kuna iya aiki tare da aiki akan fayilolin cikin gida, abubuwan da ke cikin gajimare, da takaddun Takaddun Dropbox cikin sauƙi kuma ku raba su tare da ƙungiyar ku.

Dropbox don Farashin Kasuwanci: Daga $ 12.50 / mai amfani / watan

ribobi

 • Sararin ajiya mai karimci
 • Amintacce sosai

fursunoni

 • Featuresananan fasalulikan aikin aiki

5 Google Drive


Inda Microsoft ke lura da Tsarin Aiki da Ofishi, Google ke mulkin Yanar gizo da wayoyin hannu. Kamar wannan kuma yana da matsala sosai idan ya zo sararin samaniya, musamman tare da ɗakunan aikace-aikacen G da yawa.

Google Drive yana aiki sosai a cikin wannan yanayin halittar kuma ana iya amfani dashi ba kawai don ajiyar fayil ba amma har da haɗin kai da haɗin kai akan takardu. Hakan yana ƙara saukaka ma'amala tare da kayan aikin kan layi waɗanda zasu baka damar aiki tare da duk waɗancan fayiloli daga duk wani burauzar da ke da haɗin Intanet - ko ma wajen layi.

Google Drive don Farashin Kasuwanci: Daga $ 5.40 / mai amfani / watan

ribobi

 • Haɗin kai G Suite
 • Kyakkyawan fasalulluran haɗin gwiwa

fursunoni

 • Zai iya zama mai-girman Google sosai

6. FileCloud


FayilCloud shine inda manyan yara ke wasa kuma suna ba da cikakkiyar mafita ta Cloud Storage mafita ga masu amfani da kasuwanci. Ba a tsara shi don matsakaita masu amfani ba har ma a ƙarshen ƙarshen sikelin, yana taimaka ƙirƙirar amintaccen yanayin raba fayil don duk sabobin.

Yana taimaka wa kamfanoni su gina nasu tsarin halittu na sabobin raba fayiloli da kuma asusun abokan ciniki masu alaƙa, barin su riƙe cikakken sarrafawa da mallakin bayanan. Wannan yana da mahimmanci a cikin wasu ƙungiyoyi har ma a wasu ƙasashe don bin dokokin ƙa'idodin bayanan kasuwanci don kasuwanci. Tabbas, zaku iya barin yin amfani da sabobin su kuma.

Farashin FileCloud: Daga $ 4.20 / mai amfani / watan

ribobi

 • Za a iya zaɓar don amfani da uwar garken kai tsaye
 • Regulationsa'idodi da yawa suna aiki

fursunoni

 • Babu zaɓin mabukaci

7. ShareFile


ShareFile ta Citrix wani tsarin kasuwancin Cloud ne takamaiman takamaiman kasuwanci wanda ke haɗuwa da fasali da yawa masu mahimmanci ga manyan kasuwancin. Wannan ya haɗa da ba kawai raba fayil da fasalin haɗin gwiwa ba amma yawancin iko don kyakkyawan shugabanci.

Yana taimakawa cikin aiki da kai na aikin aiki wanda za'a iya tsara shi don takamaiman bukatun kowace ƙungiya. Masu sarrafawa na iya sa ido kan kwararar daftarin aiki da yin ceto a cikin ainihin lokacin, ba da ra'ayoyinsu ko ma aiwatar da yarda ko yin canje-canje.

Babu wata hanya, tsarin zai iya tallafawa fitowar takaddun e-sa hannu a cikin doka a cikin ɗaukacin tsarin da bin diddigin lokaci tare da manyan matakan ɓoyewa don amintar da shi duka.

Kudin ShareFile: Daga $ 10 / mai amfani / watan

ribobi

 • Unlimited ajiya
 • M file sharing

fursunoni

 • Zai iya zama tsada

8 Akwati


An kafa shi a cikin Amurka, Akwatin wani tsarin kasuwancin girgije ne mai dogaro da kasuwanci wanda aka tsara shi sosai don sarrafa abun ciki. Yana aiki ba kawai a cikin tsarin halittu na kamfani ba amma har ma yana haɓaka haɗin kai da raba fasali ga abokan hulɗa da abokan ciniki.

Tsarin yana da tsaro sosai kuma yana bin ƙa'idodin buƙatun shugabancin kamfanoni gami da ƙa'idodin duniya kamar GDPR, HIPPA, da ƙari. Baya ga adanawa da haɗin gwiwa, Akwatin shima yana da ingantaccen tsarin rahoto don ɗaukar duk aikin.

Farashin akwatin: Daga $ 5.80 / mai amfani / watan

ribobi

 • Businessarfafa harkokin kasuwanci
 • Sosai dalla-dalla sarrafa ikon aiki

fursunoni

 • Kowane shiri yana buƙatar mafi ƙarancin masu amfani 3

9. Babban


Oƙarin yada kanta a tsakanin masu sauraro mai amfani da yawa, Hightail yana da tsare-tsare iri-iri waɗanda suka dace da duka mutane harma da kasuwanci. Amma duk da haka maimakon mai da hankali akan ƙarfinsa akan ajiyar girgije ko aika manyan fayiloli, yana ƙoƙari yayi duka biyu tare da wasu baƙon sakamako.

Misali, kodayake yana ba da damar aika manyan fayiloli ainihin amfanin wannan fasalin bai tabbata ba tunda akwai kuma sararin ajiya mara iyaka akan tsare-tsaren biya. Raba hanyar mahaɗa mai sauƙi zai yi aiki sosai maimakon samun zaɓi mai alamar tambaya don aika fayiloli sama da 100GB a girma.

Farashin Hightail: Shirye-shiryen biya daga $ 12 kowace wata

ribobi

 • Akwai shirye-shirye da yawa
 • Mayar da hankali kan raba fayil

fursunoni

 • Ba yawa a cikin hanyar fasalin haɗin gwiwa ba

10. SugarSync


Inda hightail yanada manufofi da yawa, SugarSync yanada hankali sosai. Maimakon bayar da ingantattun fa'idodin kasuwancin wannan mai ba da sabis ɗin ya mai da hankali kan bayar da ban mamaki da yawa na sararin ajiya a farashin da ya bambanta.

Yana nuna hali kamar aiki-da-adana da yawa ayyukan sabis na girgije suna da tare da wasu gyare-gyare na asali da abubuwan haɗin gwiwa. Kyakkyawan ma'anar ita ce cewa yana da fice a cikin wani abu da yawancin kamfanoni zasu iya yi mafi kyau - sauki.

Farashin SugarSync: Daga $ 7.90 kowace wata

ribobi

 • Simple yin amfani da
 • Babban tsaro

fursunoni

 • Featuresananan kayan tallafi na aikin aiki


Kammalawa: Ta yaya Mahimmancin Adana Cloud yake ga Kasuwancin ku?

Kamar yadda zaku iya faɗi daga jerin waɗannan abubuwan girke girgije da masu samarda fayil, akwai babban rashin daidaito a faɗin ayyukan da kowane mai ba da sabis ke bayarwa. Wasu sun yi fice a matakin mabukaci, yayin da wasu ke tafiya gaba ɗaya don alaƙa da masu amfani da kasuwanci.

Babban maɓalli a zaɓar cikakken mai ba da sabis don kanka ko kasuwanci daidai yake da koyaushe - yi la'akari da buƙatunku da kyau. A matsayin misali na wannan, yayin da Akwati ke ba da cikakkun siffofi, ba duk kasuwancin ke buƙatar buƙatar bin ƙa'idodi da yawa da irin waɗannan ba. A lamuran irin wannan, zaɓi mafi dacewa da mabukaci na iya zama zaɓi mafi kyau, kamar su tsarin halittun Google.

Lissafa daidai abin da kuke tsammanin kasuwancinku ke buƙata kafin yin zaɓi, kuna iya ceton kanku baƙin ciki game da fuskantar fasali da yawa da ba ku amfani da su kuma duk da haka ku biya su.

Game da Timothawus Shim

Timothy Shim shine marubuta, editan, da kuma kayan gwanon kwamfuta. Tun da farko ya fara aikinsa a fannin fasaha na Fasahar Watsa Labarun, ya sami hanzari a cikin rubutun kuma ya yi aiki tare da ƙasashen duniya, na yanki da na gida da suka hada da ComputerWorld, PC.com, Business Today, da kuma Bankin Asiya. Gwaninta yana samuwa a fannin fasaha daga mabukaci da kuma ra'ayoyin kasuwancin.