Fahimtar Kwanan Ginin Harkokin Kasuwanci 'Success a Singapore

Mataki na ashirin da ya rubuta ta:
  • Tambayoyi
  • An sabunta: Nov 02, 2018

Abubuwan da suka faru sun kafa kanta a matsayin maɓalli mai mahimmanci a cikin masana'antun sarrafawa a cikin Malaysia da Singapore, duk da haka, nasarar da suka samu bai kasance mai sauƙi ba.

Musamman ma Singapore kasance kasuwar kasuwa don yanar gizon yanar gizon, nasarar da Exabytes ke ci gaba da jin daɗin jinin magana a kan ƙaddamar da suke da shi ga kayayyakin da ayyukansu.

Mun gudanar da mu'amala da Vickson Tan, Mataimakin Shugaban Kamfanin Exabytes Marketing, da kuma Kamfanin Singapore Marketing Team; da kuma yin magana game da ginin gine-ginen da ke taimakawa wajen lalacewa Abun ƙaddara zuwa zama ɗaya daga cikin kamfanonin haɗin gwiwar da aka ƙaddara a Singapore (www.exabytes.sg).

Ya bayyana Babban Ofishin Singapore.

Sanin kasuwar Singapore

Neman Gasar Ciniki A Singapore

Tabbatar da kasancewa a Singapore ba wani abu mai sauƙi ba ne na Exabytes. Kasancewa a cikin gida yana nufin cewa suna da rikice-rikicen yaƙi da wasu kamfanonin yanar gizon yanar gizon da suka fi sani.

Zan iya cewa yana da wuyar gaske (don tabbatar da kanmu) kamar yadda muka kasance baftisma a Singapore a 2010.

Masu zuba jari na Singapore / kamfanoni suna neman Branding (na kamfanin) kafin suyi aiki tare. Sun san sababbin masana'antar Amurka / Turai idan aka kwatanta da waɗannan kamfanonin da ba a san su ba.

- Vickson Tan, yana nuna VP na Marketing

Duk da yake Exabytes gudanar da su kauce wa duk wani aiki al'amurran da suka shafi, kamar yadda suke raba albarkatun su a cikin ƙasa, ya zama abin wuya ga Exabytes don kawo alama a cikin kasuwa saboda m gasar daga US / Turai masu samar da.

Tsaya daga cikin gasar

Wajibi ne su fara wasan su idan suna so su rayu kuma su ci nasara a kasuwa mai wuya a Singapore.

Sun san cewa dole ne su bayar da wani abu da wasu masu samarwa ba za su iya ba idan suna so su fita daga gasar.

Kwancen gamsuwar kullun shine ko da yaushe hanyar da za ta jawo hankali kuma za muyi amfani da sunan yankin SG mai ƙananan tsayawa daga kasuwar. Exabytes shine alamar 1st da aka sani don samar da yankin SG mai rahusa a Singapore.

Duk da yake samar da sG yankin sunayen sun isa ya sanya Exabytes a kan taswirar, suna bukatar su iya yin karin idan suna so su zama alama mai ban sha'awa a Singapore.

Hotunan da ke gudana a Singapore

Exabytes Singapore tana mai da hankali ne wajen bauta wa masu mallakar kasuwanci na kananan-si-matsakaici. Su Premium Hosting Shirin, fara a S $ 12.99 / mo (rajista kudi), zo tare da yau da kullum madadin, spam email kariya, free Comodo SSL, da kuma kare tsare sirri (danna don ziyarci Exabytes.sg).

Tun da farko, tawagar a Exabytes ta san cewa domin su kasance sanannun su a Singapore, suna buƙatar sarrafa su da kuma mayar da hankali kan gina wasu nau'ukan da ke samar da ayyuka na tallace-tallace na musamman.

"Exbytes SG (shine) don farawa (mai sayar da kaya / mai sayarwa) da kuma masu amfani da SME." Vickson ya ci gaba, "A takaice, kowa (kawai) yana son farawa a kan layi. Sakamakon shine zabin su. "

Manufar babban Alamar alama ce ta kasance a Singapore, kamar yadda ya yi a Malaysia kuma ya ci gaba da kasancewa bayani mai mahimmanci ga kananan ƙananan kasuwanni da ke buƙatar yanar gizon.

Yarda da gudanar da wani taro a cikin ofishin HQ.

Ƙasar ta Singapore ta haɓaka.

* Danna don kara girman hoto.

Bayan Ƙarshen Brands

Amma akwai kasuwa fiye da ƙananan ƙananan kasuwanni a Singapore da kuma sanin wannan, kamfanin da aka samu Usonyx, Signetique, Ƙirƙirar, SG yanar gizo, har da WebHosting.sg, don samar da ayyuka na tallace-tallace na musamman.

Signetique

"Signetique.com yafi zuwa (samar da) kayan aiki irin su, wanda ya hada da ƙaura cikin gidan gida zuwa yanayin girgije. Ya yi kama da Microsoft Exchange ko Sharepoint. Har ila yau, muna taimakawa wajen kare tsarinka daga kullun. "

Tare da kyakkyawar manufa ga kasuwar Singapore, Signetique tana ba da mafita wanda aka ba da shi ga mai amfani da Singaporean, wanda shine abin da Exabytes SG bai bayar ba.

Ƙirƙirar

"Kamfani shine Cybersite.com.sg, wanda ke mayar da hankali ga abokan ciniki da suke neman kayan haɓaka idan sun buƙaci ƙarin," in ji Vickson cewa Cybersite ya fi dacewa da samar da mafitacin ruwan sama da SG ayyukan wakili.

Usonyx

"Usonyx.net yafi dacewa da Harkokin Taswira / Shirin ciniki, tare da mayar da hankali kan mafita / uwar garken mafita. Sauran kasuwar kasuwa shine ga masu ci gaba da suke buƙatar na'ura mai inganci (VPS) don gina aikace-aikace. "

Ba kamar sauran nau'ukan ba, Usonyx yana nufin mayar da hankali ga masu sauraro. Duk da misalin Singaporean, Exabytes ya so ya tura kamfanin a matsayin makaman nukiliya / bayani mai kyau ga kasuwar Kudu maso gabashin Asia.

Ayyuka: Usonyx kawai kwanan nan ya kaddamar da sabon shafin yanar gizon. Abinda yanzu ke mayar da hankali ga warware masu amfani yana buƙatar shiga tushen girgije da sadaukarwa.

Bayar da Ayyukan da Masu Bukata suke Bukata

Hakan ya sa tawagar ta Singapore ta dade a aiki.

A cikin ofishin Exabytes a Singapore.

Tare da manyan shafuka huɗu, Tabbatacce na ci gaba da samar da sabis ɗin da masu son Singapore ke so. Musamman a lokacin da suka zo da babbar alama ta SG, wanda shine don tura kayan aikin yanar gizon su.

Idan yazo ga kamfanonin ƙananan yara da suke so suyi amfani da shafukan yanar gizon su, Vickson yana da shawarar da za ta bayar.

Kamar yadda Exabytes ke ƙaddamar da waɗannan farawa (mai sayar da kaya / mai kaya da ƙananan ƙananan kasuwancin), kuma kawai suna buƙatar samun yanar gizon intanit, yanar gizo mai sauki tare da 5 zuwa shafukan 8 shine mafita don su.

"A matsayin farawa, ƙila ba za ka buƙaci gina tashar yanar gizo mai rikitarwa ba, kamar yadda mutane da yawa ba za su san shi ba tare da gudanar da wani yakin kasuwa ba." Vickson ya ci gaba, "Saboda haka, fara da 5 zuwa shafin yanar gizon 8, wanda yake da kyau ga mafi yawan farawa. "

Kasancewa na gida, Exabytes zai iya bayar da aikinsu a ƙananan farashi idan aka kwatanta da sauran ƙasashen duniya. "Bayanan yanar gizon mai sauƙi zai biya game da S $ 3-5K a kasuwa kuma za mu iya yin shi a kasa da S $ 3K."

Ci gaba da nasarar da suka samu a Singapore da Beyond

Exabytes ta lashe kyautar Kasuwancin Girman Kasuwanci na 20 ta Nanyang Siang Pau a 2018 (source).

Nuna - Kyautar Aikin Golden Bull Aikin 2007, 2008, 2011, da kuma 2012 (source).

Duk da nasarar da suka samu a Singapore da Malaysia, Exabytes ya ci gaba gina kan ginin abin da ya sanya su wani shahararren adadi a cikin masana'antu hosting,

Suna ci gaba da turawa da kuma sanya nau'ikan samfurori huɗu na Exabytes, Usonyx, Cybersite, da Signetique, a matsayin ayyuka na musamman waɗanda ke bayar da mafi kyawun sabis na baƙi a Singapore.

Ayyuka masu ban mamaki da suke gudana a kan Exabytes sabobin Singapore (Agusta 2018).

Don Usonyx musamman, yana da muhimmancin cewa suna samar da babban hidimar sabis yayin da abokan hulɗar su ke aiki ga gwamnatoci da masu ci gaba da yanar gizo, waɗanda suke buƙatar wasan kwaikwayon sauti da kuma kwanan lokaci.

Bayan haka, Exabytes yana nufin mika kansu a cikin mafi girma yankin kudu maso gabashin Asiya, musamman a Indonesia, kamar yadda suka fara samo kayayyaki da kuma shimfiɗa ginin ginin don nasarar su.

Muna so mu mika godiyarmu ga Vickson Tan don samar da hankali game da Exabytes da kuma aikin da suke ciki a Singapore. Tare da kamfanoni masu basira da kuma son sha'awar samar da ayyuka mafi kyau ga abokan ciniki, mun tabbata cewa Exabytes zai ci gaba da kasancewa mai mahimmanci a Singapore.

Game da Azreen Azmi

Azreen Azmi marubuci ne da ke son rubutawa game da kasuwanci da fasaha. Daga YouTube zuwa Twitch, yana ƙoƙari ya ci gaba da tuntuɓar shi a cikin abubuwan da ke cikin abun ciki da kuma gano hanya mafi kyau don kasuwa da alama.

n »¯